Page 39 of 39 FirstFirst ... 29373839
Results 381 to 385 of 385

Thread: Người tìm việc - Việc tìm người

Cáo già, thỏ deo kính
    Thanks
    40
    Quote Originally Posted by truckim View Post
    Xin lỗi bạn nha, mình thấy người ta rao 1k 1 ô ở ngoài Bắc mà xa quá không dám gửi, đã có chị inbox nhận 1k5 chứ sao không có bạn. Mình cần người nghiêm túc thuận mua vừa bán bạn không nhận thì thôi chứ dựa vào đâu mà bình luận thế.
    https://www.google.com.vn/?gfe_rd=ct...Au+1k+1+%C3%B4
    Mình thêu tranh cách đây cũng ko lâu, nhưng cũng ko fai là ít! Ko biết mấy chị em ở HN thế nào chứ thêu có 1k/ 1 ô thì phá giá thị trường quá! Ở đây thêu 3k/ 1 ô kể cả in sẵn và ko in mà còn chê lên chê xuống! Thêu bức nào theo mảng thì ko seo mà bức nào tè le thì khá mệt! Nói v cho bạn biết đừng ép giá người thêu quá! Họ thêu cực lắm bạn ah!

Bạn Diem góp ý cũng rất nghiêm túc và chân thành cho bạn! Mong bạn đừng "xoắn" bạn Diem lên như thế!

Chúc bạn vui và sớm có sản phẩm mà mình ưng ý!

2. The Following 4 Users Say Thank You to bungbu07 For This Useful Post:

conangkinhcan (22-09-14),conhako (09-03-14),phuonghao (10-03-14),VTTH (10-03-14)

Cáo già, thỏ deo kính stefani_bo's Avatar
    Thanks
    8
    Blog Entries
    1
    Dear các chị, hiện em đang cần người thêu tranh chữ thập ở HCM ạh
    Chị nào có nhu cầu thì inbox em nhé.
    Thanks

Thêu điên cuồng DiemLTT's Avatar
    Thanks
    23
    Blog Entries
    5
    Em đang có nhu cầu chuyển về HCM sống, nên cần tìm 1 công việc phù hợp về thời gian, để tiện chăm sóc gia đình, yêu cầu của em khá đơn giản là ngày lễ, cuối tuần được nghỉ lương có thể thõa thuận, Em tốt nghiệp ĐH chuyên ngành CNTT, có 6 năm công tác trong trường học (bộ phận văn phòng , phòng HSSV). vào cuối năm rồi, do mẹ bệnh em chuyển về quê sinh sống, có thời gian bán hàng cho 1 cửa hàng và làm bảo chứng cho 1 cty Nhật. Tuy nhiên, giờ theo chồng nên em p chuyển về HCM lại, nhờ chị em có biết đơn vị, cơ quan nào tuyển người phù hợp giới thiệu dùm.

Mon men thỏ non
    Thanks
    2
    Quote Originally Posted by bungbu07 View Post
    Mình thêu tranh cách đây cũng ko lâu, nhưng cũng ko fai là ít! Ko biết mấy chị em ở HN thế nào chứ thêu có 1k/ 1 ô thì phá giá thị trường quá! Ở đây thêu 3k/ 1 ô kể cả in sẵn và ko in mà còn chê lên chê xuống! Thêu bức nào theo mảng thì ko seo mà bức nào tè le thì khá mệt! Nói v cho bạn biết đừng ép giá người thêu quá! Họ thêu cực lắm bạn ah!

Bạn Diem góp ý cũng rất nghiêm túc và chân thành cho bạn! Mong bạn đừng "xoắn" bạn Diem lên như thế!

Chúc bạn vui và sớm có sản phẩm mà mình ưng ý!
    Mình thấy các bạn không nên nói như thế cả 2 bạn bungbu07 và Diem đang xoắn truckim thì đúng hơn. Chỉ là rao thôi mà, các bạn ko thích thì thôi.
    Này mình nói nghe, ở trong diễn đàn với nhau nói cho vui chứ việc gì chém nhau qua lại mỗi người 1 câu như vậy, giá thêu trên thị trường có nhiều cũng tùy thời điểm, tùy người nữa, mà mình biết mấy người kinh doanh tranh ép giá thợ thêu kinh, có chỗ chẳng trả tiền liền mà đợi bán được tranh căn cứ vô giá bán mới trả cho thợ chứ không thèm đếm nữa (Hội khuyết tật Q3 có chị Trâm tâm sự với mình như thế), mà chị truckim rao giá bèo thì có bèo thiệt mà chỉ là có bức tranh muốn treo chơi chứ phải buôn bán kiếm lời gì đâu mà bạn nghĩ là ép giá, nếu không có căn cứ cho thấy chị là người bán tranh thì không nên nói như vậy. Ai mà chẳng muốn được giá rẻ sẽ tốt, mọi người mua kit cũng muốn kiếm chỗ nào càng rẻ càng tốt đó thôi, kit cũng phá giá liền liền, chị nào bán bị dính chấu rồi chắc biết, giá rẻ vẫn trả giá là sở trường của phụ nữ mà, nếu tất cả đều không nhận thì cũng có sao đâu mà.
    Còn vụ giá thêu thì 5k, 3k5, 3k, 2k, 1,5k tùy chỗ, tùy thời, tùy người còn đẹp xấu thì hên xui chứ cũng vô chừng chứ không hẳn giá cao là đẹp hơn.
    Mình cũng nói nghiêm túc nếu bạn muốn góp ý cũng đừng chém vậy, bạn inbox theo yêu cầu của người rao góp ý tốt hơn bạn ạ. Chị em chơi chung với nhau cho vui thôi mà.
    Last edited by bauhinia; 15-10-15 at 21:36.

6. The Following User Says Thank You to bauhinia For This Useful Post:

thaotckt (20-10-15)

Cáo già, thỏ deo kính VTTH's Avatar
    Thanks
    20
    Blog Entries
    60
    Mình đang có 1 kít thêu Crewel nền đen, đã thêu được một ít nhưng hiện tại k có thời gian để thêu nên muốn tìm bạn nào thêu hộ, công thêu thỏa thuận (vì không tính theo xx được). Mình ở HN, bạn nào rảnh muốn thêu, vui lòng ib cho mình, sẽ trao đổi qua skype cho tiện nhé (Mình muốn hoàn thành để tặng quà tết)
    "... như chính em, Cô gái đến từ hôm qua..."

8. The Following User Says Thank You to VTTH For This Useful Post:

kiristbn (06-09-16)

Page 39 of 39 FirstFirst ... 29373839