Results 1 to 6 of 6

Thread: Em cần tìm người nuôi mèo ạ

Bon chen lần đầu
    Thanks
    0
    Nhà e có 2 mèo con đã được 1 tháng rưỡi. Vì nhà em nhiều mèo quá nên mẹ em ko cho nuôi nữa ạ ( hiện tại em có 5 em mèo các ss ui). 2 mèo con nhà em đều là boy hết. Nếu ss nào muốn nuôi mèo thì liên lạc với em nhé. Dt của em : 01264276088

E sẽ mang đến tận nhà lun ạ. nhà em ở HCM. Các ss cứu giúp đời 2 em mèo nhà em với hic hic. Thanks các ss

Mod ơi! em ko bít có post nhầm ko nữa. Mong mod thương tình cho em để topic này vài ngày nhé. hic hic
    Last edited by violet12; 26-09-15 at 09:11.

Bon chen lần đầu
    Thanks
    0
    Em cũng cần người nuôi mèo, em có 4 con mèo con, 2 tam thể, 2 đen xám. 2 bé tam thể đã có người nhận, 2 em đen xám thì em không thể nuôi nổi. Ai ở Huế gọi cứ send msg cho em nhé!

Bon chen lần đầu thanhvan1989's Avatar
    Thanks
    0
    Nhà em mới đẻ 2 mèo. Cuối tháng 9 chắc là tách mẹ được rồi. Có chị em nào cần mèo không ạ? Đến bắt giúp em với. Nhà em nhiều mèo lắm rồi. 2 mèo đều là cái cả, 1 con mèo mướp, với 1 con mướp đi tất trắng.

Cáo già, thỏ deo kính chutlele's Avatar
    Thanks
    0
    Blog Entries
    3
    hì hì,em chit thích chó,hổng thích mèo
    mail :dangthihonghanh.k48@gmail.com

Banned
    Thanks
    0
    Blog Entries
    14
    Quote Originally Posted by thanhvan1989 View Post
    Nhà em mới đẻ 2 mèo. Cuối tháng 9 chắc là tách mẹ được rồi. Có chị em nào cần mèo không ạ? Đến bắt giúp em với. Nhà em nhiều mèo lắm rồi. 2 mèo đều là cái cả, 1 con mèo mướp, với 1 con mướp đi tất trắng.
    Hic, hem có mèo nhị thể vàng - trắng hay nhỉ? Mình nuôi 1 thằng mèo đen được 12 năm roài, đang định kiếm thêm 1 ku cậu mèo vàng cho nó nổi ke ke ke.

Cáo già, thỏ deo kính copconHL's Avatar
    Thanks
    3
    mình cũng thích nuoi mèo nhưng ở chung cư nên chịu chết. 2 em ý đã có nhà mới chưa?. Trong khu mình nhiều mèo hoang lắm. Thỉnh thoảng mình hay cho nó ăn cá (đầu với xương mình ăn thừa, chứ cũng chắng vĩ đại gì). Nên tụi nó toàn trực trước cửa nhà mình, trông tội lắm. Nó tụ tập nhà mình kêu la om sòm. Hàng xóm nhăn mặt hoài. May mà họ không biết mình cho tụi nó xơi. Hì