Page 1 of 6 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 59

Thread: Offline trao giải CKV 2011 - Chi hội SG

Cáo già, thỏ deo kính Autumnwind's Avatar
    Thanks
    3

Offline trao giải CKV 2011 - Chi hội SG

Vì Bee Hiền bận nên em thay mặt nàng ý confirm địa điểm off của đầu cầu Sài Gòn:
    Ari Cafe-Cross stitch shop
    Hẻm số 15 - Nhà số 27/2 - Đường Phạm Văn Hai - P.1 - Q. Tân Bình

Tay thêu, tay xì pam beehien's Avatar
    Thanks
    0
    Blog Entries
    3
    Thanks bạn Autumnwind và vô cùng sorry mọi người vì năm nay thành viên BLX thiếu hụt nhân sự quá nên chưa thể kịp thời thông báo! Như bạn Au thông báo thì năm nay Ngày trao giải tại miền Nam sẽ được tổ chức tại :
    Ari Cafe Craft shop
    Địa chỉ : Hẻm khu phố 2, nhà số 15/2 Phạm Văn Hai, P.1, Q. Tân Bình.
    Thời gian : bắt đầu đón tiếp chị em tới tham dự vào 14:00 p.m ngày 19/11/2011

(hihi mọi năm thấy mọi người toàn hồ hởi có mặt trước thời điểm cho đến 7-8h tối k hà, chị em nào đến sớm cũng đc, vì bận mà đến trễ tí cũng k sao, bee hứa sẽ đón tiếp mọi người đến 10 tối khi quán đóng cửa luôn nha hihi)
    Số đt liên lạc hỏi han đường đi có thể gặp em 0948 025 400 or đt bàn 08 399 17178
    Hy vọng chị em có thể sắp xếp thời gian tham dự ngày hội cả năm mới có 1 lần thế này ạ
    Cũng xin kêu gọi chị em nào có thể mang tác phẩm đoạt giải và cả tác phẩm ấp ủ của mình đến để chị em ta cùng ngắm nghía chia sẻ sở thích và có cơ hội 888 cùng nhau - trong khoảng ngày 14 đến 18 và cả sáng 19 nếu chưa kịp để em sắp xếp treo, và chị em nào dành được chút thời gian ghé cùng nhau gói ghém quà và sắp xếp công việc cho ngày trao giải cùng em nha! Thanks mọi người nhìu nhìu!!!
    Last edited by beehien; 14-11-11 at 16:16.

Cáo già, thỏ deo kính VTTH's Avatar
    Thanks
    20
    Blog Entries
    60
    Có địa điểm rồi mà chưa thấy có thời gian. Bắt đầu từ mấy giờ ngày 19/11 vậy?
    "... như chính em, Cô gái đến từ hôm qua..."

Bon chen lần đầu
    Thanks
    0
    Danh sách thành viên offline SG:
    1. VTTH: Em đăng ký tham gia lần đầu tiên ạ. Em chưa có name tag vì chưa tham gia CKV và offline bao giờ
    2. ngakieu2011: Cho em đăng ký với chị HAN, em chưa có name tag và cũng chưa đi of lần nào cả. Em cám ơn!
    3. katrina_phan188: chị Bee còn giữ nametag của em năm ngoái ko ạ? xí hổ quá, năm ngoái ko tham dự được với mọi người!
    4.PhongLinh: em cũng mới tham gia lần đầu nên chưa có name tag.
    5. beehien : bee đã có 2 nametag của cả 2 năm, hình như còn trên kệ sách ở nhà ạ
    6.pipo_shop:cho em 1 chỗ với,em cung là thành viên mới chưa có name tag và cũng chưa tham gja lần nào ,mong được các chị chỉ thêm cho em nhé,hjhj
    7. meTenKen: xin 1 chỗ off với hội Miền Nam, lần đầu tiên đi dự CKV nên chưa có name tag.
    8.Vinhnghi:em xin ké 1 chân, năm ngoái em có đi mà hok biết name tag còn ko, để em lục lại hí hí!
    9.Therese, chưa đi lần nào nên chưa có name tag, cho cô dăng ký nhé.
    10.Ong-thợ, cũng chửa có bảng tên lun. Thấy có chị Therese là tớ nối lièn đi gặp, nghe nói chị í cũng giè như mình. He he he
    11. Aria : vì là thành viên mới nên mình cũng chưa có name tag luôn, rất mong được gặp các chị em cùng sở thích thêu thùa để được tám và bon chen tiếp^_^
    12.ngoc_tuyen.arch: em cũng là thành viên mới nên cũng chưa có name tag ah, em đăng ký 1 vé offline ở Sài Gòn ah ( sắp được tám tám tám rồi,hihi)
    13. tumtang: nếu được thì BTC ghi dùm mềnh là"tủm tàng" nhá, cho nó chính xác
    14. ngoisaoxanh: chưa đi lần nào nên hok có name tag. BTC cho em xin 1 chỗ với nhé
    15. nhatanhpham: mình cũng đăng ký 1 chỗ, lần đầu nên chưa có name tag.
    16. Hoàng_Ngọc: em lần đầu tham gia nên ko có name tag.
    17. Puppies: em cũng lần đầu tham gia nên ko có name tag nhé!
    18. bena0506: mình vẫn còn nametag năm ngoái nha.
    19. ryuuyuki: lần đầu ponchen, cũng hẻm cóa name tag lun
    20. seller74: lần đầu bon chen cũng không có name tag, hy vọng ngày ấy có thể thoát được
    21. BÊP CỦA BẠN: mình đăng ký giữ chỗ trước ạ, bữa giờ ko dám đăng ký vì ko chắc có đi được hay ko. Lần đầu tiên tham gia nên mình cũng chưa có name tag ạ.
    22. khi_love_anh: tham gia diễn đàn đã lâu, mà bữa nay mới có cơ hội tham gia offline. Mình cũng không có name tag
    23. quynhphn: em lần đầu tham gia nên không có name tag
    Last edited by quynhphn; 14-11-11 at 16:51.

Thêu, thêu nữa ... meTenKen's Avatar
    Thanks
    18
    Blog Entries
    23
    Quote Originally Posted by VTTH View Post
    Có địa điểm rồi mà chưa thấy có thời gian. Bắt đầu từ mấy giờ ngày 19/11 vậy?
    Trả lời dùm BLX (bản thân mình cũng ko biết nghĩa của 3 chữ BLX là gì? hihi) , thời gian off là 14h ngày 19/11/2011

Thêu, thêu nữa ... Lana's Avatar
    Thanks
    18
    Blog Entries
    9
    BLX là ban lăng xăng ạ hihihi
    Cần mẫn cho đời tươi xinh

Tay thêu, tay xì pam bichano's Avatar
    Thanks
    0
    Blog Entries
    39
    24.BiChanO: Năm ngoái em hụt, năm nay em xin tham gia 1 vé, em cũng chưa có nameTag luôn. Em đi off ẹp xong về có chầu Sinh nhật nữa. Khoái khoái! Mong ngóng gặp mọi người quá, nhất là chị Bếp nè.
    @Lệ Quyên: Tên em đâu roi`???
    @BeeHien: Em sẽ đến sớm hơn 14h khoảng 1-2 tiếng được ko? (Để giúp bee gói quà)
    Last edited by bichano; 15-11-11 at 11:01.
    Hạnh phúc bắt đầu từ những xấu xí rất đỗi yêu thương
    https://thaonguyenxanhtuoi.wordpress.com

Bon chen lần đầu Nguyễn Ngọc Lệ Quyên's Avatar
    Thanks
    0
    Blog Entries
    10
    Em nè, chị nhanh ghê cơ, vừa nhận được tin nhắn của chị là giờ em bay vô đăng kí mừ không kịp nữa àh. hi hi. Vậy bữa đó em cũng đi sớm lăng xăng gói quà hén ^^ mấy giờ chị tới Ari thì hê em một tiếng, em chạy qua liền, nhà em gần đấy mừ khì khì. Mà thứ 7 này em ở ráng lại đi off vì ham vui nhá, chứ sáng chủ nhật là em bay về Biên Hoà còn 2 cái đám cưới nữa cơ. hihi. Cuối tuần toàn chuyện vui vẻ ^^, cho em đăng kí một chỗ hen:

Danh sách thành viên offline SG:
    1. VTTH: Em đăng ký tham gia lần đầu tiên ạ. Em chưa có name tag vì chưa tham gia CKV và offline bao giờ
    2. ngakieu2011: Cho em đăng ký với chị HAN, em chưa có name tag và cũng chưa đi of lần nào cả. Em cám ơn!
    3. katrina_phan188: chị Bee còn giữ nametag của em năm ngoái ko ạ? xí hổ quá, năm ngoái ko tham dự được với mọi người!
    4.PhongLinh: em cũng mới tham gia lần đầu nên chưa có name tag.
    5. beehien : bee đã có 2 nametag của cả 2 năm, hình như còn trên kệ sách ở nhà ạ
    6.pipo_shop:cho em 1 chỗ với,em cung là thành viên mới chưa có name tag và cũng chưa tham gja lần nào ,mong được các chị chỉ thêm cho em nhé,hjhj
    7. meTenKen: xin 1 chỗ off với hội Miền Nam, lần đầu tiên đi dự CKV nên chưa có name tag.
    8.Vinhnghi:em xin ké 1 chân, năm ngoái em có đi mà hok biết name tag còn ko, để em lục lại hí hí!
    9.Therese, chưa đi lần nào nên chưa có name tag, cho cô dăng ký nhé.
    10.Ong-thợ, cũng chửa có bảng tên lun. Thấy có chị Therese là tớ nối lièn đi gặp, nghe nói chị í cũng giè như mình. He he he
    11. Aria : vì là thành viên mới nên mình cũng chưa có name tag luôn, rất mong được gặp các chị em cùng sở thích thêu thùa để được tám và bon chen tiếp^_^
    12.ngoc_tuyen.arch: em cũng là thành viên mới nên cũng chưa có name tag ah, em đăng ký 1 vé offline ở Sài Gòn ah ( sắp được tám tám tám rồi,hihi)
    13. tumtang: nếu được thì BTC ghi dùm mềnh là"tủm tàng" nhá, cho nó chính xác
    14. ngoisaoxanh: chưa đi lần nào nên hok có name tag. BTC cho em xin 1 chỗ với nhé
    15. nhatanhpham: mình cũng đăng ký 1 chỗ, lần đầu nên chưa có name tag.
    16. Hoàng_Ngọc: em lần đầu tham gia nên ko có name tag.
    17. Puppies: em cũng lần đầu tham gia nên ko có name tag nhé!
    18. bena0506: mình vẫn còn nametag năm ngoái nha.
    19. ryuuyuki: lần đầu ponchen, cũng hẻm cóa name tag lun
    20. seller74: lần đầu bon chen cũng không có name tag, hy vọng ngày ấy có thể thoát được
    21. BÊP CỦA BẠN: mình đăng ký giữ chỗ trước ạ, bữa giờ ko dám đăng ký vì ko chắc có đi được hay ko. Lần đầu tiên tham gia nên mình cũng chưa có name tag ạ.
    22. khi_love_anh: tham gia diễn đàn đã lâu, mà bữa nay mới có cơ hội tham gia offline. Mình cũng không có name tag
    23. quynhphn: em lần đầu tham gia nên không có name tag
    24.BiChanO: Năm ngoái em hụt, năm nay em xin tham gia 1 vé, em cũng chưa có nameTag luôn. Em đi off ẹp xong về có chầu Sinh nhật nữa. Khoái khoái! Mong ngóng gặp mọi người quá, nhất là chị Bếp nè.
    25. Nguyễn Ngọc Lệ Quyên: em chưa có nametag luôn, cũng chưa tham gia off lần nào ^^ mong quá!!!

Thanks
    0
    Blog Entries
    3
    Quote Originally Posted by bichano View Post
    @Lệ Quyên: Tên em đâu roi`???
    @BeeHien: Em sẽ đến sớm hơn 14h khoảng 1-2 tiếng được ko? (Để giúp bee gói quà)
    Quote Originally Posted by meTenKen View Post
    Trả lời dùm BLX (bản thân mình cũng ko biết nghĩa của 3 chữ BLX là gì? hihi) , thời gian off là 14h ngày 19/11/2011
    Quote Originally Posted by Nguyễn Ngọc Lệ Quyên View Post
    Em nè, chị nhanh ghê cơ, vừa nhận được tin nhắn của chị là giờ em bay vô đăng kí mừ không kịp nữa àh. hi hi. Vậy bữa đó em cũng đi sớm lăng xăng gói quà hén ^^ mấy giờ chị tới Ari thì hê em một tiếng, em chạy qua liền, nhà em gần đấy mừ khì khì. Mà thứ 7 này em ở ráng lại đi off vì ham vui nhá, chứ sáng chủ nhật là em bay về Biên Hoà còn 2 cái đám cưới nữa cơ. hihi. Cuối tuần toàn chuyện vui vẻ ^^, cho em đăng kí một chỗ hen:
    đến từ ngày hôm truớc cũng còn đc nữa là hehe, nhớ mang theo tác phẩm đi để chung zui nghen, 2 bạn nì đắt show quá thể chưa tính đi ọp ẹp xong đã tính qua đi snhựt với đcúơi rùi hehe !!!

Thanks
    0
    Blog Entries
    3
    Vì năm nay các chị kì cựu của các năm ngóai vì lí do riêng không thể đóng góp vào chuơng trình nên Bee mạn phép tiến hành công việc cho ngày off của chúng ta đuợc suôn sẻ và vui vẻ, em chưa có kinh nghiệm gì về việc này nhờ chị em nhà mình giúp em 1 tay nhé , nếu có gì sai sót mong mọi nguời cuời xòa bỏ qua và góp ý cho em để ngày chung đuợc thêm phần xôm tụ ạ .
    Danh sách công việc cho ngày off như sau :
    1. Cần 1 webcam rời để dễ di chuyển quay fin lại buổi ọp ẹp để truyền hình trực tiếp
    2. 1 laptop và nguời điều khiển laptop kiêm thư kí buổi ọp để chat với hội HN và hội MTrung và điều khiển WC trực tiếp
    3. 1 chị MC dẫn chuơng trình (năm ngóai chị Lavangbay làm MC trên cả tuyệt vời, chị LVB ơi chị LVB à, có át xì thì chạy vào giúp em với !!!!)))
    4. 1 Pho to gờ ráp phờ kèm quay Film (nếu đuợc thì 2,3 chị em càng trên cả sự mong đợi hơn để HTT nhà mình lưu lại đuợc nhiều kỉ niệm đẹp từ mọi góc độ)
    5. 1 micro để dành cho chị MC dẫn chuơng trình
    6. Xin 1 số chị em nếu đuợc đến sớm hơn giờ diễn ra 1 chút để giúp 1 tay treo tranh ảnh hoặc gói quà (phòng truờng hợp CPN vào đến trễ không kịp gói xong)
    7. 1 việc hết sức quan trọng là : Nếu có thể đuợc thì mong mỏi chiêm nguỡng được các tác phẩm đẹp nên chị em nào có thể "vựợt ngàn gian khó" mang tranh đến quán cho em truớc giờ G, tốt nhất là ngày hôm truớc để em kịp sắp xếp và treo tranh của mọi nguời lên nha !!!![/B]

===> Hiện bee chỉ nhớ đuợc số luợng việc tới đây thôi nên chị em mình xem có gì thiếu sót nhắc dùm em với nha mọi nguời, thanks all!!!!

Page 1 of 6 123 ... LastLast