Results 1 to 2 of 2

Thread: Tranh thêu các hãng châu Âu chị em nào thử chưa !

Bon chen lần đầu
    Thanks
    2

Tranh thêu các hãng châu Âu chị em nào thử chưa !

Chào các chị các bạn!
    Chả là em cũng đang định tập tọe bước chân vô con đường thêu thùa này nhằm làm vài tấm treo trong nhà cho đẹp. Nhưng xem qua các kit của các hãng Trung Quốc thì em thấy không thích lắm vì màu hơi chói quá. Vừa rồi tình cờ em tìm được 1 shop trên facebook bán tranh thêu. Theo bên shop nói thì đây là hàng châu Âu sản xuất, 1 số ít do Trung Quốc sản xuất nhưng tiêu chuẩn xuất sang châu Âu, em nhìn thấy thì đúng là phong cách khác hẳn (màu sắc cũng nhã và tinh tế hơn, nói chung nó rất là ... vintage ) và đúng là kiểu em thích. Nhưng mà giá của các em ấy thì hơi chát các bạn ạ. Em hỏi 2 bức thì không bức nào giá dưới 700k hết .
    Có chị nào bạn nào làm thử qua dòng sản phẩm này chưa, theo mọi người thì giá với kích thước như vậy thì có đắt không. Các chị các bạn biết chỗ nào bán giá mềm hơn chút xíu không chỉ cho mình biết với nha . Cảm ơn mọi người ạ.
    Đây là 1 số hình của shop đó bán, đẹp ghê cơ ạ

2. The Following 4 Users Say Thank You to maihanhng88 For This Useful Post:

baokhanh (24-09-13),chuottamptt (24-09-13),phuonghao (24-09-13),ThaoNguyen284 (24-09-13)

Thêu điên cuồng DiemLTT's Avatar
    Thanks
    23
    Blog Entries
    5
    mấy hãng này giá thế cũng phải rồi bạn ơi thích thì có thể tới Lena xem trực tiếp, nhiều mẫu đẹp lắm!

4. The Following 4 Users Say Thank You to DiemLTT For This Useful Post:

baokhanh (24-09-13),chuottamptt (24-09-13),conhako (23-09-13),ThaoNguyen284 (24-09-13)