huevannghi's Avatar
    Cáo già, thỏ deo kính
    Join Date 13 Apr 2012
    Location Tp.HCM
    Age 42
    Posts 238
    Thanks
    28
    Blog Entries
    8
    hihi... mình lam hoa`i ko duoc, luc duoc thi qua co 1 hoac 2 soi chi thoi ...hixx
    bạn gấp đôi đầu chỉ lại, bấm cho đầu chỉ dẹp lại là đút qua mà, rất dễ.
  2. The Following User Says Thank You to huevannghi For This Useful Post:

phuonghao (05-11-13)

phuonghao's Avatar
    Mon men thỏ non
    Join Date 28 Jun 2013
    Posts 118
    Thanks
    165
    bạn gấp đôi đầu chỉ lại, bấm cho đầu chỉ dẹp lại là đút qua mà, rất dễ.
    hihi...minh tap lam giong clip do ma`
    Cáo già, thỏ deo kính
    Join Date 17 Apr 2013
    Age 39
    Posts 144
    Thanks
    105
    hihi... mình lam hoa`i ko duoc, luc duoc thi qua co 1 hoac 2 soi chi thoi ...hixx
    mình làm đúng như trong clip bạn up đấy, bạn muốn qua đc cả 3 sợi thì se 3 sợi lại ở chỗ bạn định đè đuôi kim ấy, như vậy nó giống như bạn xâu 1 sợi qua kim thôi.
    Cách mà cô G-MamNhim nói là cách bà chị ở cơ quan mình có nói qua, kể cả các bà già mắt kém xâu theo cách này vẫn đc vì bản chất ko cần nhìn kim mà, hoặc để xâu kim len nữa nhưng mình ko làm theo cách này đc chắc vì mình biết xâu cách kia nên ko chịu học cách này
  5. The Following User Says Thank You to hoanghoa411 For This Useful Post:

phuonghao (05-11-13)

phuonghao's Avatar
    Mon men thỏ non
    Join Date 28 Jun 2013
    Posts 118
    Thanks
    165
    mình làm đúng như trong clip bạn up đấy, bạn muốn qua đc cả 3 sợi thì se 3 sợi lại ở chỗ bạn định đè đuôi kim ấy, như vậy nó giống như bạn xâu 1 sợi qua kim thôi.
    Cách mà cô G-MamNhim nói là cách bà chị ở cơ quan mình có nói qua, kể cả các bà già mắt kém xâu theo cách này vẫn đc vì bản chất ko cần nhìn kim mà, hoặc để xâu kim len nữa nhưng mình ko làm theo cách này đc chắc vì mình biết xâu cách kia nên ko chịu học cách này
    Vay la cach minh up clip khac voi cach co G-Mamnhm noi ha ban? hi`...minh lu'a qua....sorry ko danh tieng Viet duoc
    Cáo già, thỏ deo kính
    Join Date 17 Apr 2013
    Age 39
    Posts 144
    Thanks
    105
    Vay la cach minh up clip khac voi cach co G-Mamnhm noi ha ban? hi`...minh lu'a qua....sorry ko danh tieng Viet duoc
    Khác chứ bạn, cách bạn up clip (cũng là cách mình làm) là xâu qua 3 sợi đã đc se lại, còn của cô G-MamNhim nói là xâu qua 6 sợi (3 sợi chập đôi mà).