Page 4 of 4 FirstFirst ... 234
Results 31 to 37 of 37

Thread: Bản tin dành cho các chủ shop online trên HTT

Administrator HAN's Avatar
    Thanks
    9
    Blog Entries
    3
    Năm hết Tết đến HAN xin thay mặt BQT diễn đàn gửi lời chúc tới các chủ shop online trên diễn đàn, các thành viên được phép đính link bán hàng trong chữ ký: Chúc các chị em sang năm mới mạnh khoẻ, vui vẻ, chúc các chị em bán được nhiều hàng, có nhiều hàng đẹp - đặc sắc để "đầu độc" các thành viên khác trên diễn đàn

Bản tin cuối cùng của năm Tân Mão - Bản tin số 10:
    Như HAN đã thông báo trong topic "Bản tin dành cho các chủ shop online trên HTT" và "Nội quy chợ DMC" các shop không thực hiện nghĩa vụ nộp phí với diễn đàn sẽ bị đóng cửa liên tục 3 tháng. Tới kỳ thu phí tiếp theo nếu các shop này có nhu cầu tiếp tục kinh doanh và hoàn thành việc đóng phí của kỳ đó thì HAN sẽ mở lại box cho shop đó.
    Hiện tại HTT sẽ chỉ có 15 shop online, trong thời gian này HAN không mở thêm shop mới, hy vọng 15 shop này sẽ biết trân trọng cơ hội của BQT dành cho và không vi phạm việc nộp phí duy trì shop trong thời gian tới.

Thêu điên cuồng carmen's Avatar
    Thanks
    0
    Ôi chị ôi em vừa vào ko thấy shop nên mới chuyển khoản phí duy trì shop rồi mới vào đây đọc, mấy ngày tết mải đi chơi nên em ko vào, thế bây giờ shop của em như thế nào ạ?
    www.shoptheuthua.com
    tel: 04.38310390 - 04.66544778
    YM: hanhcarmen - 0983.367.857

Thanks
    9
    Blog Entries
    3
    Quote Originally Posted by carmen View Post
    Ôi chị ôi em vừa vào ko thấy shop nên mới chuyển khoản phí duy trì shop rồi mới vào đây đọc, mấy ngày tết mải đi chơi nên em ko vào, thế bây giờ shop của em như thế nào ạ?
    Chị đã thông báo bên trên rồi mà em ơi, nếu shop của em vẫn có nhu cầu mở lại thì sau 3 tháng chị sẽ mở lại box cho em, còn nếu em ko có nhu cầu mở lại shop thì thông báo lại để chị nhắn chị Ramona chuyển trả tiền cho em.

Thêu điên cuồng carmen's Avatar
    Thanks
    0
    Quote Originally Posted by HAN View Post
    Chị đã thông báo bên trên rồi mà em ơi, nếu shop của em vẫn có nhu cầu mở lại thì sau 3 tháng chị sẽ mở lại box cho em, còn nếu em ko có nhu cầu mở lại shop thì thông báo lại để chị nhắn chị Ramona chuyển trả tiền cho em.
    Chị ơi em vẫn muốn duy trì shop ạ, chị cứ để tiền ở đấy cho em, thanks 2 chị nhiều nhiều
    www.shoptheuthua.com
    tel: 04.38310390 - 04.66544778
    YM: hanhcarmen - 0983.367.857

Thanks
    9
    Blog Entries
    3
    Do đợt này HAN rất bận rộn, anh bí mật đi vắng, 2 đứa bé thì thuốc men suốt ngày nên ko thể vào HTT thường xuyên và xác nhận yêu cầu mở topic mua hàng tập thể của một số thành viên, xin chân thành xin lỗi các chị em.
    Các topic mở trong khoảng thời gian này nếu không có xác nhận của HAN sẽ bị xoá hoặc BQT không chịu trách nhiệm vì giá cả các thành viên này đưa ra thứ nhất là ko có sức hấp dẫn, thứ hai là hàng hoá chưa được kiểm chứng chất lượng nên các chị em đặt hàng mà sản phẩm lại không được như ý.
    Vì vậy, HAN khuyến cáo các chị em khi mua hàng cần suy nghĩ chín chắn trước khi đặt hàng tránh để tiền mất tật mang.

Thanks
    9
    Blog Entries
    3
    Loa loa, HAN xin thông báo: đã sang quý 2/2012 các shop nào chưa đóng phí thì khẩn trương đóng phí để tránh bị khoá shoponline dẫn đến phiền phức về sau.

Các shoponline và các thành viên đính link trong chữ ký lưu ý: nếu shop nào muốn tham gia đăng banner quảng cáo trên HTT thì đọc thêm quy định về việc đấu giá banner (có thể xem các bản tin đã đăng từ trước) và gửi PM cho HAN để xác nhận việc tham gia đấu giá banner.

Cám ơn sự lưu tâm của các chủ shop.

Thanks
    9
    Blog Entries
    3
    HAN xin thông báo:

Đề nghị các chủ shop kiểm tra lại các topic trong shop của mình, topic nào không dùng tới nữa thì xoá hoặc tạm xoá và đề rõ là xoá bỏ hay chỉ xoá tạm thời để HAN thỉnh thoảng vào dọn dẹp lại. Các topic kéo dài quá 100 trang các chủ shop đóng lại. Nếu các topic kéo dài quá 100 trang HAN sẽ xoá mà không thông báo trước.
    Với các topic đã quá lâu, những thông tin cần lưu giữ các chủ shop di dời sang một topic mới, các bài trao đổi qua lại không còn tính chất "thời vụ" thì xoá bớt giúp HAN.

Cảm ơn sự lưu tâm của các chủ shop.

Page 4 of 4 FirstFirst ... 234