Thread: Báo lỗi diễn đàn

Results 21 to 30 of 36

Bon chen lần đầu
    Join Date 03 May 2010
    Location HCM
    Posts 9
    Thanks
    0
    Chị ko post bài được

HTT là chỗ may vá cho phụ nữ, @kẻ xấu sao lại đi ăn hiếp phụ nữ thế không biết?
    Lana's Avatar
    Thêu, thêu nữa ...
    Join Date 22 Sep 2010
    Location TP HCM
    Posts 345
    Thanks
    18
    Blog Entries
    9
    em cũng ko xem dc trang cuối của topic. Hôm qua hội cũng vừa bị hack. Giờ em phải đến trang chức năng đầy đủ mới reply dc. Thương quá hội nhà mình
    Cần mẫn cho đời tươi xinh
    BigD's Avatar
    Thêu, thêu nữa ...
    Join Date 07 May 2010
    Location TPHCM
    Posts 421
    Thanks
    0
    Bây giờ tới phiên em bị y như chị Carmen
    Khôn ngoan mang lại sự khổ đau
    tranngkhanhlien@gmail.com
    Bon chen lần đầu
    Join Date 29 Sep 2010
    Posts 5
    Thanks
    0
    Blog Entries
    2
    Sao topic này em xem được có mỗi trang đầu tiên, các trang sau em không xem được. Em xem lại 1-2 topic khác thấy vẫn bình thường ạ. Cả KS Con Bướm em cũng không vào được. Từ hôm qua đến giờ toàn Database error. Post và sửa bài bị báo lỗi liên miên, loanh quanh cũng post và sửa được nhưng mất thời gian lắm ạ.

Bác Admin cố lên, cố lên, cố lênnnnnnnn!!!!!!!!!!!
    Đã ký và đóng dấu. Bụp. Choẹt.
    Administrator
    Join Date 26 Apr 2010
    Location Hà Nội
    Posts 58
    Thanks
    0
    post post post bài bài bài
    Administrator
    Join Date 26 Apr 2010
    Location Hà Nội
    Posts 58
    Thanks
    0
    Bây giờ tới phiên em bị y như chị Carmen
    Sao topic này em xem được có mỗi trang đầu tiên, các trang sau em không xem được. Em xem lại 1-2 topic khác thấy vẫn bình thường ạ. Cả KS Con Bướm em cũng không vào được. Từ hôm qua đến giờ toàn Database error. Post và sửa bài bị báo lỗi liên miên, loanh quanh cũng post và sửa được nhưng mất thời gian lắm ạ.

Bác Admin cố lên, cố lên, cố lênnnnnnnn!!!!!!!!!!!

bánh tét, làm liều thôi, chờ ông Ép Pê Tê chắc chết
    Administrator
    Join Date 26 Apr 2010
    Location Hà Nội
    Posts 58
    Thanks
    0
    Các MOD kiểm tra giúp Topic nào không xem được trang cuối thì xoá bài viết cuối cùng của trang xem được giúp mình nhé
    HAN's Avatar
    Administrator
    Join Date 27 Apr 2010
    Location Hà Nội
    Posts 626
    Thanks
    9
    Blog Entries
    3
    - Lỗi edit hoặc post bài mới: diễn đàn báo lỗi ko post được hoặc ko edit được nhưng thực chất bài mới hoặc nội dung sau khi edit vẫn hiện trên diễn đàn.

-Xoá bài cuối cùng của trang xem được thì thấy báo lỗi sau:
    Invalid SQL:
    SELECT searchcore.groupcontenttypeid, searchcore.groupid
    FROM searchcore AS searchcore
    WHERE contenttypeid = 1 AND
    primaryid = 31311;

................
    Pham Thi Tan Trang's Avatar
    Cáo già, thỏ deo kính
    Join Date 31 Jul 2010
    Location Biên Hòa
    Posts 129
    Thanks
    0
    Blog Entries
    7
    Chào chị Han,
    Cách đây cũng được mấy tháng rồi, em có mua bộ chị của chị Compa, và có gửi tin nhắn cho chị Compa trên diễn đàn, nhưng không hiểu sao những tin nhắn đó lại được công cụ tìm kiêm Google tìm thấy ngay, và ngay trên dòng đầu tiên của Google, điều nay em thật sự ái ngại.
    Chị thử vào google và gõ đúng tên em: Pham Thi Tan Trang, có cả 2 đoạn đối thoại của em với Sujini và em với chị Compa ? hu hu ra ngay các thông tin riêng ( địa chỉ, số điện thoại) của em, Chị ơi, mong chị với anh bí mật xem xét.
    Last edited by Pham Thi Tan Trang; 28-12-10 at 13:46.
    leo_vh257's Avatar
    Cáo già, thỏ deo kính
    Join Date 19 Jul 2010
    Location HCM
    Age 28
    Posts 191
    Thanks
    0
    Chào chị Han,
    Cách đây cũng được mấy tháng rồi, em có mua bộ chị của chị Compa, và có gửi tin nhắn cho chị Compa trên diễn đàn, nhưng không hiểu sao những tin nhắn đó lại được công cụ tìm kiêm Google tìm thấy ngay, và ngay trên dòng đầu tiên của Google, điều nay em thật sự ái ngại.
    Chị thử vào google và gõ đúng tên em: Pham Thi Tan Trang, có cả 2 đoạn đối thoại của em với Sujini và em với chị Compa ? hu hu ra ngay các thông tin riêng ( địa chỉ, số điện thoại) của em, Chị ơi, mong chị với anh bí mật xem xét.
    chị Trang cho em bon chen tí,em nghĩ khi 1 cuộc nói chuyện mà ko để ở dạng tin nhắn riêng pm wa hộp thư thì thằng google sẽ search ra dc ngay,em đã thử search tên em thì thấy tất cả các conversation đều hiện ra,ko chỉ ở trang HTT. Những thông tin cá nhân khi trao đổi em nghĩ chị nên pm để bảo mật,chứ khi chị trao đổi public như thế thì bất cứ ai khi vào xem thông tin nick của chị thì cũng sẽ thấy hết ah. Em nghĩ giờ chị có thể xóa những cuộc đối thoại ấy đi là ok thôi. Nếu sai vị trí thì mod xóa bài hộ em ạ
    Y!M: rainbow257