Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 10 of 24

Thread: Spa - massage

Bon chen lần đầu
    Thanks
    0

Spa - massage

Hi hi, chị em nhà mình có ai thích đi spa ko ạ? Chúng mình cùng vào đây chia sẻ các thông tin khuyến mại và kinh nghiệm nhé.
    Em cứ 1 tuần em lại đi làm mặt 1 lần, em làm của mỹ phẩm Geo, thích nhất là cái đoạn lột mụn cám ý, làm xong mặt em mềm hẳn ra, còn cái miếng lột thì y như bàn chông

Cáo già, thỏ deo kính Ms.Cannot's Avatar
    Thanks
    0
    Blog Entries
    8
    Em thì ít khi làm mặt lắm vì nhiều lúc làm xong về là nổi mụn, có lẽ do không hợp tuy nhiên cái khoảng masage xông hơi thì em hơi bị nghiện, tuần phải 2,3 lần..cơ mà thích nhất là cái khoản tắm đậu nghệ hihi..tắm xong da mịn như da em bé..
    Em thường làm ở Kỳ Đồng, ở đó cũng có tập thể dục thẩm mỹ ngay trong khuôn viên luôn nên cứ tập xong là qua xông hơi massage luôn hihi...Ở đó mấy chị ai cũng vui vẻ nên cứ tắm táp thơm tho xong là lại rủ nhau đi ăn luôn hihi...tối mịt mới bò về nhà..đúng là rất thoải mái, cả ngày đi làm chị mong đến tối để được ăn chơi hưởng thụ thôi hehe..
    Chị nào chưa đi thì cứ đi thử xem em nói có ngoa không nha, giá cả ở SG như vậy là thuộc loại rẻ, chất lượng cũng được mà mình muốn tip thì cho, không thì thôi, không có kỳ kè như những nơi khác, mới đi thì có hơi ngại, đi riết thành lì luôn hihi...
    Ai đã đi ở Kỳ Đồng rồi, ủng hộ Thanks giúp em cái nha hihi..
    Thêu thì ít...bon chen thì nhiều...

Bon chen lần đầu lys_nxt's Avatar
    Thanks
    0
    Blog Entries
    10
    Chị Cannot cho em xin cái địa chỉ với lại rổ rá xem thế nào nhé. Thanks chị

Bon chen lần đầu
    Thanks
    0
    Ngày xưa em ở bên Trung quốc em đi mát xa bấm huyệt suốt, em chỉ thích kiểu bấm huyệt của Trung quốc thôi, về VN chưa thấy chỗ nào, bên WTT có chỉ mình đến Key Club nhưng mình chưa qua thử, có bạn nào đã từng đi làm phương pháp này share mình ít kinh nghiệm với.

Bon chen lần đầu
    Thanks
    0
    ra hội người mù mát xa bấm huyệt ủng hộ người khuyết tật bạn nhé
    Last edited by thichtheuthua; 26-09-15 at 10:26.

Thêu, thêu nữa ... ngocbich_dothi's Avatar
    Thanks
    2
    Blog Entries
    9
    ms . cannot ui ! vay dia chi do o dau vay? co the cho minh biet duoc ko? thanks ban

Thanks
    0
    Blog Entries
    8
    Nó ở đường Kỳ Đồng bạn ah..gần đoạn ga SG ấy,từ Lan Anh rẻ vào rồi thì rẻ phải vàoNguyễn Thông, từ Nguyễn Thông rẻ trái vào là nó ở ngay đầu đường luôn, bên tay phải, bên trong có cả hồ bơi và sảnh tiệc cưới nữa ở tầng 1,phòng massage xông hơi và thể dục thẩm mỹ ở trên, vào đó gởi xe không tốn tiền nha hihi...giá thì khoảng 20-35k thôi. Xông hơi 20k thì phải..
    Mình có đi massage ở trường mù Nguyễn Đình Chiểu mấy lần, thấy cũng được nhưng có cái đôi lúc phải chờ, dù đã gọi điện đặt trước rồi, mà 1 xuất là 60' lận hichic...ở đó cũng có ngâm chân thuốc bắc đó chuonkim ơi, nhưng bấm huyệt thì chắc không = bên trung quốc rồi(ở đường Nguyễn Tri Phương đoạn gần trường Kinh tế có 1 tiệm Foot Massage đó, bạn vào thử xem, ở khu Q5 người Hoa nhiều nên chắc bạn cũng có thể tìm được nơi bấm huyệt tốt như ở TQ thôi hihi...)
    Ơ mà lúc trước mình cứ nghĩ massage người mù thì người ta không thấy gì(đỡ ngại) ai dè cũng có người thấy mờ mờ đó nha hihi...

Bon chen lần đầu
    Thanks
    0
    Quote Originally Posted by chuonkim View Post
    Ngày xưa em ở bên Trung quốc em đi mát xa bấm huyệt suốt, em chỉ thích kiểu bấm huyệt của Trung quốc thôi, về VN chưa thấy chỗ nào, bên WTT có chỉ mình đến Key Club nhưng mình chưa qua thử, có bạn nào đã từng đi làm phương pháp này share mình ít kinh nghiệm với.
    Chị đi rồi em nhé, ổn, bên đó đang có chương trình khuyến mại 1000 năm Thăng Long mua 1 tặng 1 giảm giá 50% đấy, bạn thử ghé qua xem.

Quote Originally Posted by thichtheuthua View Post
    ra hội người mù mát xa bấm huyệt ủng hộ người khuyết tật bạn nhé
    Ở đâu hả chị ơi?

Thanks
    0
    Blog Entries
    8
    Ở trường mù Nguyễn Đình Chiểu Q5 đó bạn..có ngâm chân thuốc bắc và mát xa bấm huyệt luôn đó..nhưng đau lắm hichic...

Thêu, thêu nữa ... ngocbich_dothi's Avatar
    Thanks
    2
    Blog Entries
    9
    da goi la bam huyet thi fai dau rui . vi minh co dau nghia la . cho huyet do minh bi dau gi do o trong nguoi minh do ban . vd nhu co huyet tri binh dau bao tu . co huyet tri dau gan ...v..v.. noi chung la bam huyet la cach dieu tri binh thoi ma . ban dau thi dau nhieu nhung dan dan se het dau thoi . nhung nguoi khuyet tat ho cung rat kho khan trong di tim viec lam . vi co nhieu noi ho ko nhan nguoi khuyet tat dau . boi vay minh di bam huyet nhung noi do . cung la giup cho ho co cong viec lam on dinh . va doi song cua ho cung kha hon .

Page 1 of 3 123 LastLast