Thread: Xả xì trét

Results 11 to 20 of 344

nangmuadong's Avatar
    Thêu, thêu nữa ...
    Join Date 02 May 2010
    Posts 397
    Thanks
    0
    Blog Entries
    44
    Lãng mạn gì đâu chị. Nhiều khi còn bị mắng là lãng xẹt nữa mới ghê í chứ!
    metidieu's Avatar
    Thêu, thêu nữa ...
    Join Date 03 May 2010
    Posts 249
    Thanks
    0
    Blog Entries
    1
    Lãng mạn gì đâu chị. Nhiều khi còn bị mắng là lãng xẹt nữa mới ghê í chứ!
    em nangmuadong ơi! giải cây kim vàng thông báo rùi kìa, ủa, sao kh công bố kết quả ai đạt ta? mà chị thấy số vote của em cao ngất ngất trời luôn á. Chúc mừng em hén
    nangmuadong's Avatar
    Thêu, thêu nữa ...
    Join Date 02 May 2010
    Posts 397
    Thanks
    0
    Blog Entries
    44
    Em cảm ơn chị nhiều nha! Phải nói người vui nhất là chú của em chứ ko phải là em đâu. Ổng ham hố thấy sợ, ngày nào cũng hỏi có kết quả chưa. Em nói số vote cao nhất rùi, ổng hí hửng khoe cùng đường...
    Cũng may là cuộc đời vẫn còn nhiều niềm vui bên cạnh những lúc xì trét chán chường! Woa!
    nangmuadong's Avatar
    Thêu, thêu nữa ...
    Join Date 02 May 2010
    Posts 397
    Thanks
    0
    Blog Entries
    44
    Sáng sớm, anh xã chở lòng vòng đón chút nắng đầu ngày trước khi vào quán ăn... Lên cơ quan, mở máy, check Hội nhà mình, rùi lại cafe cà fáo... Cứ nghĩ... hôm nay là một ngày đẹp trời... Đùng một cái... đứa bạn nhắn tin mắng Nắng là đã nói dối nó... Làm nó buồn, nó đau đầu... Chẳng hiểu mô tê gì cả... Điện thoại... Cuối cùng thì... "Cho mình xin lỗi"...
    Nắng ghét cái kiểu vội vàng phán xét người khác khi chưa hiểu rõ vấn đề. 25 tuổi rồi, đâu phải là con nít để ăn nói hồ đồ... rồi lại xin lỗi cơ chứ...
    meTenKen's Avatar
    Thêu, thêu nữa ...
    Join Date 04 Jun 2010
    Posts 331
    Thanks
    18
    Blog Entries
    23
    Thôi, kệ nhỏ bạn bốc đồng của em đi, bức "Hổ tuyết" của em được vote cao ngất trời nên em bỏ qua những chuyện sân si đó đi, mặc dầu chị ko vote cho em lần nào cả, hehe
    Đời còn những niềm vui khác, ai không hiểu ta, yêu ta như ta yêu họ, thì dẹp sang 1 bên tránh đuờng, nói chung "lượn đi cho nước nó trong" hé hé...
    Bon chen lần đầu
    Join Date 28 Sep 2010
    Posts 18
    Thanks
    0
    bưc đó bạn post ở đâu đấy, PM cho mình ngắm với
    Last edited by thichtheuthua; 26-09-15 at 10:26.
    nangmuadong's Avatar
    Thêu, thêu nữa ...
    Join Date 02 May 2010
    Posts 397
    Thanks
    0
    Blog Entries
    44
    Cái đứa bốc đồng đó từ hôm qua đến giờ cứ lẽo đẽo theo em xin lỗi... Em ko phải là đứa giận dai, chấp nhặt, nhưng muốn cho nó một bài học, thế là... Tội nghiệp, mặt nó cứ bí xị... Cơ quan tổ chức mừng sếp trúng cử lớn... Thế mà nó cũng ko dám cười... Thi thoảng bắt gặp nó liếc liếc nhìn em dò ý... Thấy cũng muốn nhe răng...
    Phán cho nó một câu "Lớn rùi nghe!" rồi cười toe... Nó hí ha hí hửng ra mặt... Một chầu cafe buổi sáng... Thế là tình bạn lại ngọt ngào...

Càng ngày em lại càng thấy iu nhà mình hơn, Hội không chỉ là nơi thỏa chí những đam mê, mà còn là góc nhỏ để có thể bới tung những ấm ức, hay gào thét những niềm vui... Ở ngoài mà làm thế, e mọi người sẽ cho mình là người từ hành tinh khác đến quá! Kakaka...
    huynhtran's Avatar
    Thêu, thêu nữa ...
    Join Date 27 Apr 2010
    Posts 241
    Thanks
    3
    Blog Entries
    8
    Dạo này em stress quá thể, cơ thể lúc nào cũng mệt mỏi, ở cơ quan thì việc chất hàng đống như núi, chị em nào làm viễn thông chắc hiểu... công việc mình lên kế hoạch đang thực hiện thì toàn bị những công việc tủn mủn không tên chen ngang, thời gian thì trôi qua như tên bắn....Làm đến 5 giờ thì phải đi học đến 10 giờ tối, từ một người rất kỹ lưỡng trong ăn uống thì giờ toàn ăn bờ ăn bụi....

Nếu cứ căng thẳng kiểu này chắc em điên mất.
    Chị em nhà mình có ai có phần mềm hay cách nào quản lý công việc và thời gian hay hay ra tay giúp em với ạh.

Help me! SOS !
    --------------------------------
    nangmuadong's Avatar
    Thêu, thêu nữa ...
    Join Date 02 May 2010
    Posts 397
    Thanks
    0
    Blog Entries
    44
    Em thì chẳng biết phần mềm hay cách quản lý công việc nào hay ho cả. Vì tính chất công việc mỗi người mỗi khác. Chỉ có điều chị cố gắng chú ý trong việc ăn uống nha. Dù bận thế nào thì cũng phải ăn uống cho đủ chất, đủ lượng... Để còn có sức mà làm việc và bon chen thêu thùa nữa chứ!
    Cố lên nha chị!
    enchanteur's Avatar
    BonChen trên mọi mặt trận
    Join Date 27 Apr 2010
    Posts 213
    Thanks
    0
    Cả nhà ơi, chúng mình đọc cái menu này để xả stress nhá
    Tip là: đọc cả phần tiếng Anh và tiếng Việt nhá, hì hì

Đây là cái menu của 1 nhà hàng tương đối lớn ở QT, một lần em vào đó ăn, nhìn cái menu mà cười không ngừng luôn