Page 1 of 35 12311 ... LastLast
Results 1 to 10 of 344

Thread: Xả xì trét

BonChen trên mọi mặt trận enchanteur's Avatar
    Thanks
    0

Xả xì trét

Từ hồi nhà mình có nhà mới thì chị em phấn khởi, em chẳng thấy ai xả xì trét cả. Em đành mở đầu vậy.
    Em khóc đây, huhu, một ngày đẹp trời em mò đống mẫu thêu của em ra, bỗng nhiên chả tìm thấy cái folder DIM đâu cả mà cái folder đấy chứa cả đống mẫu chứ ít đâu. Cuống cuồng em tìm lại cái DIM store ngày xưa đã lập để up mẫu với hi vọng vớt vát được phần nào - (bởi em còn dìm hàng mấy chục mẫu chưa up lên) híc híc... cũng chả thấy đâu - hình như là lâu quá k sờ đến nên nó tự biến mất rồi hay sao í đau khổ quá. Em ngồi đần mặt ra - giờ chả biết làm gì huhu

Thêu, thêu nữa ...
    Thanks
    0
    Blog Entries
    1
    Ôi trời, search lại đi, sao mà mất được.

Tớ á, ko dám xoá đi cái gì hixx hix, down cái đống cô lếc sừn về rồi mà mấy mẫu tớ có cũng chả dám xoá đi vì tiếc. Bây giờ mà mất cả folder đấy thì .........
    Vote cho chị Trangthi với tác phầm " Bố mẹ chúng mình ngày ấy": http://hoitheuthua.net/diendan/showt...v%C3%B2ng-1%29
    Và tác phẩm móc: http://hoitheuthua.net/diendan/showt...C3%B3c-CKV2011

Thanks
    0
    Tình hình là các folder khác thì còn, mất mỗi thằng DIM (có khi thằng khác cũng mất nhưng giờ chưa thống kê được). Còn vào DIM store ngày xưa thì nó bảo "The folder you requested is currently not accessible or was deleted" huhu làm như nào bi giờ

Híc, tìm được 1 cái list cho thấy số mẫu được up lên đâu đây tầm 213 mẫu tức là trong folder đấy còn nhiều hơn thế huhu, đi tự tử thôi
    Last edited by enchanteur; 09-09-10 at 14:25.

Cáo già, thỏ deo kính bupbe_matbiec's Avatar
    Thanks
    1
    Blog Entries
    3
    Quote Originally Posted by enchanteur View Post
    Tình hình là các folder khác thì còn, mất mỗi thằng DIM (có khi thằng khác cũng mất nhưng giờ chưa thống kê được). Còn vào DIM store ngày xưa thì nó bảo "The folder you requested is currently not accessible or was deleted" huhu làm như nào bi giờ

Híc, tìm được 1 cái list cho thấy số mẫu được up lên đâu đây tầm 213 mẫu tức là trong folder đấy còn nhiều hơn thế huhu, đi tự tử thôi
    Huhu, thế thì chắc là mất hẳn rùi, chị uj. Nhưng đừng tự tử nhé, he he, hok ai dạy tui em may vá nữa là tụi em cũng chít lun! Vừa mới ti toe học may thuj mà. Cọi như em ýt đi theo HTT cũ đi. Giờ có Hội mới rùi, chị em ta lại cô lếc lại (Hì, nghe nhẹ như không ý chị nhỉ?) hihi.
    Ngơ ngẩn vì anh! Mê mẩn vì thêu!

Bon chen lần đầu
    Thanks
    0
    kinh nghiêm của chị sau khi chẳng hiểu mơ màng kiểu gì mà format cái ổ đĩa chứa mẩu thêu là lưu vào nhiều nơi nhé. Máy tính nè, ổ cứng đi động nè, DVD nè, để nếu có mất chổ này thì còn chổ khác bù. Dạo này xì trét kinh niên vừa là bà chủ vừa làm osin, thời gian lên mạng tám là con số không to tướng, thêu thùa và thất nghiệp là niềm mơ ước không nói được thành lời. Ghiền quá đành chuyển sang móc, ngồi trên xe đi làm vừa móc vừa mong kẹt xe để có thêm thời gian. Trời ơi ước gì con được nghỉ việc ở nhà thêu cho đã tay

Thêu điên cuồng tripletvn's Avatar
    Thanks
    0
    Ôi cách đây khoảng gần 1 năm thì chị thấy 3 link đều còn ok, cách đây vài tháng thì chị thấy DIM Store vẫn còn OK còn GK với CCS thì teo, giờ thì đi cả DIM với GK, còn mỗi CCS Cả 3 link đấy chị đều chưa download về tý nào!

Mà đúng thôi vì google mẫu DIM hay ra ngay trong trang 1 lắm, trong khi các designers thì dạo này cực kỳ bức xúc vụ bản quyền nên nhảy vào "vi hành" đủ các forum để tìm "tội phạm".
    Lúc nào Én dũng cảm collect lại thì hô chị 1 tiếng. Chị đang có cái "niềm mơ ước ko nói được thành lời" số 2 của chị ĐĐX đây
    Last edited by tripletvn; 18-09-10 at 09:58.

Thanks
    0
    Em lại đang túc tắc collect lại đây chị ạ. Nhưng giờ có khi lưu truyền nội bộ thôi, bao công up lên xong giờ thành công cốc, muốn kiện bọn esnip quá đi thôi Hay là em up lên nhưng ko đặt tên là DIM store nữa, ko để tag tiếc gì nữa
    @ chị dudu: em thì ước... ngày chỉ phải đi làm in ít thời gian thôi, còn lại thì ngồi thêu thế là vẫn có tiền, vẫn được đi làm, và quan trọng nhất là vẫn đc thêu. Giờ thấy t/g của mình cứ như bị ai cướp mất í híc híc. Đấy là em còn chả chồng con gì đấy, chứ như các chị rồi khéo em còn chả kịp đánh răng rửa mặt
    Ôi mẫu DIM của tôi, huhu tiếc quá đi thôi

Tay thêu, tay xì pam beehien's Avatar
    Thanks
    0
    Blog Entries
    3
    Dạo này mình cũng xì trét quá, chả hiểu sao chẳng có thời gian cho riêng mình, áp lực thì từ đủ mọi thứ từ vật chất đến tinh thần .
    Nghĩ sao ngày bé cứ mong được làm người lớn, lớn rồi cứ nhìn trẻ thơ mà thương.
    Nhân chi sơ tính bản thiện.
    Ước mong mọi người đối nhân xử thế bằng bác ái chứ không bằng chấp nhặt.
    Đời đâu có gì toàn vẹn nhỉ
    Một ngày nhắm mắt với mệt mỏi, hi vọng mở mắt với cả nhiệt huyết tuổi trẻ và ước mơ !

Thêu, thêu nữa ... nangmuadong's Avatar
    Thanks
    0
    Blog Entries
    44
    Thế nào mới là một người chuẩn mực cơ chứ nhỉ? Lúc nào cũng phải như thế này, ko được như thế kia... O ép mình trong khuôn mẫu định sẵn... Nhiều khi thèm được thả trôi cảm xúc, thèm ngây ngô với đôi phút dại khờ... Thèm được như người nhạc sĩ họ Trịnh... vui buồn ngân nga theo miền cảm xúc, mặc kệ sống còn giữa làn đạn đôi bờ...

Thêu, thêu nữa ... metidieu's Avatar
    Thanks
    0
    Blog Entries
    1
    nàng thanhtruc này tâm hồn loãng moạn nhỉ? nhìn cái chữ kí của em chị méc cười quá đi mất.

Page 1 of 35 12311 ... LastLast