AnhThư

Hoa treo trước cửa :)

Rate this Entry
Hi đây là mấy cái vòng hoa em làm lúc lâu, đã mang tặng hết rồi. Bi h em mang lên khoe cho nhà cửa xôm tụ
Này là hoa vàng:

hic ảnh này bị tối vì em chụp đêm, lại thêm cái đt cùi bép hehe.

Này là hoa cam:

Này là hoa xanh:

Tags: None Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments

1. nangmuadong's Avatar
    Trong 3 vòng hoa dễ thương đó, chị hổng có vòng nào. Hichihic..
  2. AnhThư's Avatar
    Ui chị đã có 1 rồi mừ hehe
  3. Windyshop's Avatar
    Ui, đẹp quá em ạ. Chị hỏi chút xíu, cái vòng hoa em quấn bằng gì thế em. Chị thích cái vòng kiểu này hơn vòng rơm em ạ . Chị kiếm mãi ở HN mà chưa thấy. Hôm cưới chị đã nhòm thấy một cái như thế, đã định bụng để dành thì đi nghỉ trăng mật về mẹ chị đã cho em ý ra bãi rác rùi , hic. Tiếc quá mà ko biết làm sao . Mà hoa hồng em làm bằng giấy kiểu giấy gói quà đấy à, hay bằng giấy nhún thế em. Nếu làm bằng giấy gói quà thì bông hồng của em nó nở đẹp thật đấy, chị làm thử rồi nhưng do giấy không có độ co giãn nên trông không đẹp . Nhìn vòng hoa hồng trắng của em mà thèm quá . Huhu.
    Updated 28-01-11 at 11:24 by Windyshop
  4. AnhThư's Avatar
    Quote Originally Posted by Windyshop
    Ui, đẹp quá em ạ. Chị hỏi chút xíu, cái vòng hoa em quấn bằng gì thế em. Chị thích cái vòng kiểu này hơn vòng rơm em ạ . Chị kiếm mãi ở HN mà chưa thấy. Hôm cưới chị đã nhòm thấy một cái như thế, đã định bụng để dành thì đi nghỉ trăng mật về mẹ chị đã cho em ý ra bãi rác rùi , hic. Tiếc quá mà ko biết làm sao . Mà hoa hồng em làm bằng giấy kiểu giấy gói quà đấy à, hay bằng giấy nhún thế em. Nếu làm bằng giấy gói quà thì bông hồng của em nó nở đẹp thật đấy, chị làm thử rồi nhưng do giấy không có độ co giãn nên trông không đẹp . Nhìn vòng hoa hồng trắng của em mà thèm quá . Huhu.
    Ui cái vòng mày là em mua đấy chị, 10k/cái hehe. Quấn rơm lâu quá mà lại bày bừa ra cả nhà nên em dẹp luôn.
    Hoa hồng em vẫn làm giấy đấy ạ, khi ráp cánh hoa chị túm túm chân cánh lại là sẽ ok ngay thôi ^^
  5. Windyshop's Avatar
    Thư ơi, chị nhờ em tí. Em mua luôn giúp chị 3 vòng quấn hoa 10k/1 cái . Giờ CPN ra HN sợ không kịp. Sau Tết em gửi luôn giúp chị . Gửi kèm giúp chị 1 bông hoa hồng trắng em làm nữa nhé . Giúp chị việc nè nhé. Ah, cho chị tk VCB của em, chị sẽ ck trước Tết cho em. hihi. Số của chị ở dưới chữ kí ấy em nhé. Có gì cứ nhắn trực tiếp cho chị. Thank em