tranghin

ai xòe hức hức....

Rate this Entry

huhu sáng ngày ra đã xòe xe, đau quá hic hic, chân thì đã to nay lại sưng vù to lên gấp bội lần. , tay thì xước hết chỗ này đến chỗ khác, 2 đầu gối 2 quả ổi gang hic hic đau quá
Đau đau đau, cho em kêu tí, em chả biết kêu ai cho thỏa cái ....cơn đau này cả, huhuhhu
Tags: None Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments

1. casablancaHN's Avatar
    Hic, ra khỏi cửa bước chưn nào trước mờ đen đủi vầy em???
  2. minami29's Avatar
    sức thuốc, rửa vết thương cho khỏi nhiễm trùng nha
  3. Mẹ Tôm's Avatar
    Úi chao ơi, tội nghiệp cô em!
    Tối nay bảo xã mua thịt chó về ăn giải đen đi, đằng nào cũng cuối tháng rồi. Chúc em mau khỏe để thoải mái tung tăng nhé!
  4. tranghin's Avatar
    @ chị Casa: em đưa bánh trước ra trước chị ạ
    hic, em thương tích đầy mình buồn quá, càng ngày càng sưng to, mà uống thuốc thì bùn ngủ quá, mắt cứ díu lại, chả làm ăn đâm chọt được gì.May mà da em k dữ k thì chết mất, thanh kiu chị em đã quan tâm đến em dưng mà em k biết ăn thịt chó mới đau
  5. casablancaHN's Avatar
    Thôi ăn mực đi cô ơi . Rút kinh nghiệm hôm nay, mai nhảy ra khỏi cửa rồi hẵng quay lại đưa bánh ra em nhé
  6. huynhtran's Avatar
    Trời ơi, em ui sao không cẩn trọng tí nào hết vậy? Chị sợ quá, chị chỉ đi bộ thôi, khi nào cần đi thì chị nhờ nguời chở thôi
  7. Lp34's Avatar
    khổ thân chị tranghin quá! Các chị em nhà mình vui tính quá! Chủ nhà bị ngã mà các chị lại hỏi bước chân nào trc và bày kế ăn thịt chóa với ăn mực để giải đen. Trong khi đó cái quan trọng nhứt cần hỏi và đáng đc quan tâm thì lại quên ko hỏi. Thôi thì em hỏi hộ vậy: " Chị ơi, XE MÁY có bị làm sao ko chị?"
  8. tranghin's Avatar
    haha,
    @ chị casa: em thích ăn mực tẩm bột chiên xù mới cả mực xào cần tỏi cơ, chân voi thế này ai làm cho mà ăn, (chớp chớp)~~~> chị nhé
    @chị Trân: em cũng dát lắm, mà em ngã có 3 nguyên nhân đấy chị ạ.1 là phanh trước.2 là nhìn thấy 3 cái oto phi phầm phầm về phía mình hốt quá nên phanh lại .3 là em mặc zíp bò bó quá ứ xử lí kịp đâm ra mới chỏng gọng ra đường .Xinh xắn lắm í mà ngã cái oạch quê ơi là quê.-->đau đến mấy cũng dậy vồ lấy cái xe phóng mất cho đỡ xấu hổ đấy gọi là CHẾT VÌ ĐIỆU
    @ chị LP34: chị yên tâm MC em cái khoản đấy chu đáo lắm cơ.Này nhé:
    MC: con bị ngã à
    CD: vâng ạ
    MC: có làm sao k?
    CD: cà nhắc....chưa kịp trả lời
    MC: xe có sao k

Ngủ qua 1 đêm, hôm nay em cố lê lết đến chỗ làm, cứ gọi là....Hic toàn thân ê ẩm như kiểu vừa bị đi lao động khổ sai. HUHU
  9. casablancaHN's Avatar
    Chị rất muốn giúp em, mờ chị thuộc style giỏi ăn & phá hoại chứ cóc bít làm gì . Nếu có ăn giúp thì ok luôn . Hnay chưn cẳng đỡ chưa em?. Chị là chị hâm mộ mẹ chồng em đêy
  10. sun9's Avatar
    hin ơi là hin ... đọc xong mí cái comment, tự nhien thắc mắc, ko bik "chưn em" to cỡ lào ^^