tranghin

Lẩu thập cẩm :d

Rate this Entry
nhà cũ mất đi chả còn khách sạn con bướm con chuồn chuồn gì cả nữa hihi, giờ có blog cứ như hợp tác xã í các chỉ nhỉ ^^
Lâu lắm rồi em mới lại khoe của (gớm của cải của em thì toàn muỗi vằn thôi )
Đầu tiên là phải trả bài cho chị huynhtran, cảm ơn chị nhều cực nhều vì đã " su vơ lia" em bộ kim chọt rất đẹp mà lại còn kèm cả hướng dẫn rất chi là cụ tỉ ^^, đáng nhẽ em phải gọi điện cảm ơn chị đấy, tại đợt rồi em ốm nữa nên chả nghe được đt của ai cả, chị thông cảm cho em nhé.
Sáng nhận được bộ kim của chị là tối em triển khai luôn, tìm mãi chả thấy có cái vải nào để chọt đề mô cả nên em chọt thẳng vào kit hịn ôm ấp bấy lâu của Lena hehe
Em nó đây ạ

close up

hic hic, em chọt mau quá đâm ra thiếu chỉ, giờ em chả biết kiếm chỉ ở đâu, mà sợ đổi chỉ thì lộ màu huhu
Tiếp theo là trả bài em Cỏ nhé, đây là móc khóa em "su vơ lia" cho chị đợt nào nè, làm xong mà thích quá cơ, mỗi tội là lúc làm xong thì k biết vứt đâu cái móc để treo, h tìm ra rồi thì lại lười ráp vào, hehe,

em nó bé xiu xiu í xinh lắm ^^

The next là 1/4 của quà tặng sn mẹ em ^^

Tạm hết ạ
Tags: None Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments

1. Sabrina's Avatar
    Hi hi, chị cũng chọc khít khìn khịt lên cái kít hịn của Lena đó em. May mà kit phong cảnh của chị thiếu tí ti chỉ, chị tìm được chỉ khác cùng màu chứ không thì cũng khóc dở, mếu dở. Còn một kit bình hoa nữa cũng của DIM đang thiếu chỉ, chị để dở dang ở nhà kìa. Em thử ới lên hội mấy code chỉ em thiếu xem có ai đã thêu kit của DIM còn dư không. Biết đâu mọi người lại hỗ trợ được nhau.
  2. tranghin's Avatar
    vâng em cảm ơn chị đã bầy, em quên béng mất đấy, hết chỉ 1 cái là quẳng luôn vào xó , định lôi kit khác ra tác nghiệp bằng kinh nghiệm xương máu cơ đấy, lại còn định mua kit nữa để bù chỉ ôi dời ơi là bờm
  3. huynhtran's Avatar
    Em iu ơi, trong cái kit xin không có kim hả em, chị nghĩ kit xịn thì phải có kim chứ. Mà chị cũng chưa sở đến cái kit xịn loại ấy bao giờ nữa.
  4. Sabrina's Avatar
    Chị lanh chanh cái nhé! Kit này là kit xịn của DIM, ở hộp có ghi chú luôn là không có kim đi kèm. Họ bán kim rời mới vui chứ! Lần trước mình mua 2 kit của Lena Thiên Ân nhưng lại hết kim, thế là 2 kit nằm trong xó chờ đến mấy tháng sau, khi mình mua được kim mới đụng đến chúng được đấy.
  5. tranghin's Avatar
    em cũng mua 2 kit may quá chị Trân tặng em bộ kim chứ k biết bao giờ em mới dùi đến
  6. Clover CS's Avatar
    hí hí, em iu tác phẩm con thỏ ah!