daibangnho

Chuyển từ file xsd sang pdf

Rate this Entry
Tình hình là em có 1 file xsd muốn thêu mà sau khi đọc xong hướng dẫn sử dụng thì em bị rối loạn luôn ạ. Có chị nào ra tay giúp em chuyển thành file pdf giùm em đc không ạ. Em cám ơn nhiều ạ . Link em ấy đây ạ: http://www.mediafire.com/?xp9ctint2a5g852. Em cám ơn nhiều ạ
Tags: None Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments

Page 1 of 2 12 LastLast
  1. vythuynhi's Avatar
    de e chuyển cho c
  2. vythuynhi's Avatar
    cho e cái mail e gửi qua
  3. sùnlower2908us's Avatar
  4. daibangnho's Avatar
    Cám ơn các bạn nhiều nha. Thật sự cám ơn rất nhiều
  5. daibangnho's Avatar
    Cho mình hỏi nó có phải là hình này không bạn?
  6. daibangnho's Avatar
    Em không mở đc file nên kg biết cái hình nó như thế nào ạ, chị thông cảm
  7. vythuynhi's Avatar
    giống nhưng k phải hình này c ơi,hình này đẹp,màu tươi hơn
  8. daibangnho's Avatar
    Ừ, mà tìm mua kit thì lại kg có, tìm đc file .xsd thì lại kg biết mở như thế nào, khổ vậy đấy. thảo nào nhìn cái chart kg thấy nó có màu đỏ giống cái hình
  9. vythuynhi's Avatar
    c ơi e thấy chổ tranhtheusaigon.com có bán đó c,c vào xem thừ nha,hình như có 90k thì phải
  10. daibangnho's Avatar
    No la kit hay chart vay em
  11. daibangnho's Avatar
    Chi thay em no roi, cam on em nha
  12. springlove's Avatar
    file xsd va file pdf ban sunlower2908us đã chuyển cũng là hoa mãn đình hồng, nhưng có thêm hình con chim bên trái cành hoa, không giống hình daibangnho up lên. nhưng chart rất rõ đẹp. Thanks daibangnho va sunlower2908us!
  13. springlove's Avatar
    gửi mọi người đường link tải phần mềm chuyển file xsd sang pdf: http://www.taiphanmem.org/download-d...-dang-pdf.html
    Tải về và chạy phần mềm, sau đó mở file xsd, chọn print, trong hộp thoại Printer phần Name chọn mục doPDF v7 và nhấn OK, vậy là chuyển sang file PDF, trong file PDF mới ta save lại là có file PDF. Mọi người thử nhé
  14. daibangnho's Avatar
    Cám ơn các bạn nhiều nha
  15. daibangnho's Avatar
    Mình tải phần mềm về rồi, mở phần mềm lên thì kg thấy nút print đâu hết. Mình phải mở file qua phần mềm hay mở file trực tiếp vậy bạn?
  16. springlove's Avatar
    Mở file xsd lên, rồi mới print, và chọn print bằng doPDF v7, tự nó sẽ chuyển sang file PDF sang một thể mới, trong thẻ đó mình save as bằng tên fike mình muốn, vậy là có file PDF rồi. Thử lại bạn nhé! Thân!
  17. daibangnho's Avatar
    Mình làm được rồi, cám ơn bạn nha
  18. daibangnho's Avatar
    Nhờ sự giúp đỡ của vythuynhi mình mua được kit rồi, cám ơn vythuynhi nhiều nha. Hình bé nó đây ạ:
  19. vythuynhi's Avatar
    hihi có gì đâu chị,chị vui là e vui rồi
  20. daibangnho's Avatar
    Chỗ này bán hàng giá mềm ghê đó chứ, giao hàng miễn phí nữa chứ, đi ngang là ghé lấy thôi. Chị kết chỗ này rồi đó, có điều ít mua kit, thích tự sắp chỉ hơn
Page 1 of 2 12 LastLast