ngocbich_dothi

buc tranh theu ru bang

Rate this Entry
sau 2 nay lam thu theo huong dan o tren mang . cuoi cung ra duoc tac pham nay . va cung vua dong khung ve de ngay mai dua cho thang ut dem tang cho co giao . vi ngay mai la le tong ket nam hoc . vi nhoc cu doi hoai ma chang biet lay gi de tang cho co giao vi thoi gian ko co nhieu , nen lam dai buc nho nho thui
va day hinh em no luc lam xong va da duoc dong khung

Tags: None Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments

1. Minh Chau's Avatar
    Dễ thương quá, nhưng đóng khung như vậy có sợ bị bụi bám lên không?
  2. hongtymuoi299's Avatar
    Ruy băng chị mua ở đâu mà đẹp thế? muốn bon chen theo quá. hiiii
  3. chipsu's Avatar
    c ơi mua ruy băng ở đâu thế ạ? đây là loại gì hả c?, tranh này nhìn đẹp mà ko đụng hàng c hen.
  4. ngocbich_dothi's Avatar
    rubang minh mua o cho vuon chuoi cho ban phu lieu may . ngoai ra ban co the tim rubang loai nay o may cho shop hoa tuoi .shop ban do luu niem . loai rubang goi qua cung co nua do
    minh tan dung vai nen la vai may ao kieu cua minh truoc day con du 1 it . con nhung rubang nho nho la minh mua lai tu nhung lan cac ban thanh li tren htt do ah. minh tan dung lai nhung vat lieu minh co san vay do . cho nen buc tranh hoi la 1 ti .
    voi lai minh nghi tranh rubang ma dong co kinh thi may canh hoa chac xep lep xuong se ko dep . nen khung ko co kieng. con chuyen co bam bui la dieu tat nhien fai co thoi. nhung minh cung ko biet giai quyet sao nua vi qua tang nay gap qua nen chua biet se xu li sao nua . hy vong co giao nhan qua se co cach lam sao de dung co bam bui ( co le boc nilong o ngoai buc tranh ? ) minh nghi la nhu vay
  5. HMS's Avatar
    Rất nổi và đẹp , kiểu này gọi là thêu Ribbon à em?
  6. sushi's Avatar
    dễ thương quá.mà cái nền vải cũng đẹp và lạ nữa.
  7. hoainiem's Avatar
    Em thích cách phối mầu này quá chừng
  8. Lp34's Avatar
    Em thích nhất màu hồng nên nhìn bức ruy băng này mà kết quá chị Bích ui.
  9. ngocbich_dothi's Avatar
    ....thanks ....thanks .....thanks cam on cac chi em da ghe tham
  10. Minh Chau's Avatar
    Quote Originally Posted by ngocbich_dothi
    rubang minh mua o cho vuon chuoi cho ban phu lieu may . ngoai ra ban co the tim rubang loai nay o may cho shop hoa tuoi .shop ban do luu niem . loai rubang goi qua cung co nua do
    minh tan dung vai nen la vai may ao kieu cua minh truoc day con du 1 it . con nhung rubang nho nho la minh mua lai tu nhung lan cac ban thanh li tren htt do ah. minh tan dung lai nhung vat lieu minh co san vay do . cho nen buc tranh hoi la 1 ti .
    voi lai minh nghi tranh rubang ma dong co kinh thi may canh hoa chac xep lep xuong se ko dep . nen khung ko co kieng. con chuyen co bam bui la dieu tat nhien fai co thoi. nhung minh cung ko biet giai quyet sao nua vi qua tang nay gap qua nen chua biet se xu li sao nua . hy vong co giao nhan qua se co cach lam sao de dung co bam bui ( co le boc nilong o ngoai buc tranh ? ) minh nghi la nhu vay
    Việc đóng khung, mình đề nghị đóng khung hộp có kiếng. Chỗ đóng khung sê tính chiều cao của khung để trán làm xẹp hoa, nên bạn yên tâm
  11. nhixua's Avatar
    Đẹp quá chị ơi, em cũng mon men bọn ruy băng này mà làm hoài vẫn xấu òm. Khi nào chị thêu loại này nữa ở chổ hàng đóng khung họ làm bo cao lên là đẹp đó chị
  12. ngocbich_dothi's Avatar
    thanks nhixua nha . rut kinh nghiem lan sau dong khung se dep hon bay gio. voi lai chi ko co kinh nghiem trong viec dong khung cho lam . cu nghi la dua den tho dong khung se dong dep . ai de lai nhu vay . thoi ke tac pham dau tien nhu vay la kha on rui . hy vong lan sau se dep hon. hic
  13. mayflowers's Avatar
    bức này nhìn iu cực chị ạ. Em cũng bon chen 1 cái gối thêu ribbon mà mãi chưa mày mò được, chán quá cơ.
  14. suoitrong's Avatar
    Đẹp lắm bạn ơi. Bạn có thể thêu tranh ruy băng được rồi đó.