Therese

Em bé chuồn chuồn, thêu cườm.

Rate this Entry
Được nghỉ 2 ngày ở nhà mình đem em bé chuồn chuồn ra mần, cứ nghỉ là mình già mắt kém chắc không làm được, ai dè lò mò rồi cũng xong, thích quá chời luôn. Vậy là đâm ghiền môn thêu cườm này, mua kit vậy mà tiện lợi, thêu xong còn dư mớ chỉ thêu và rất nhiều cườm.
Tags: None Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments

1. trucmy's Avatar
    Ui xin quá, chị mua kit này o đâu vậy chị?
  2. Namlun137's Avatar
    Đẹp quá cô ạ !
  3. ngocbich_dothi's Avatar
    de thuong qua co ah . kit nay co mua het bao nhieu? va mua o dau vay co?
  4. Therese's Avatar
    Kit này mua 203k còn có kit lớn hơn xí 245k mua của shop THE GIOI LEN SOI ms. Kiwi bên shop online đó các bạn.
  5. NAN's Avatar
    Ui đẹp quá chị ah . Chị thành công rồi nha . Chúc mừng chị . Tác phẩm xinh lắm .
  6. langvensong's Avatar
    đẹp lắm cô ạ...chổ cườm kia chắc có khi được 1 em nữa ko cô?
  7. mẹ cu bầu's Avatar
    cô ơi đẹp lắm đó .chúc cô sẽ có thật nhiều tác phẩm đẹp. con rất thích mấy con thú bông cô móc, thật sự rất đẹp
  8. Tiamo_omaiT's Avatar
    cô ơi ,cho con hỏi là mua kit là có sẵn hộp đen đựng cườm luôn phải không cô
  9. yuki_yummi's Avatar
    chị ui cho em xin chảt này dc k ạ, e dư nhìu cườm nên mún làm thử mẫu này
    em cám ơn chị
    mail: trankieu_oanh2002@yahoo.com
  10. nangmuadong's Avatar
    Đẹp quá chị ơi! Đèn mà chiếu vào thì cứ gọi là lung linh lấp lánh í nhỉ. Số cườm còn lại chắc mần thêm được bức nữa. Oánh luôn cho nó khí thế đi chị.
  11. chebom's Avatar
    bức này đẹp quá cô ah .đáng ui quá .mà màu cũng tươi tắn nữa chứ .những giá thì xanh quá ạ hì hì
  12. Therese's Avatar
    Kit gồm có tranh mẩu, tờ hướng dẫn bằng tiếng Anh, kim, chỉ trắng, cườm. Dư nhiều cườm nhưng không đủ làm thêm mẩu nữa đâu. Cái hộp đen đựng cườm cô mua ở Daiso 40k.
    @yuki_yummi: cho cô địa chỉ cô gửi bản photo vì cô không có máy scan.
  13. ondori's Avatar
    Em cũng muốn xin chart quá. Mà bản photocopy khi thêu em sợ hơi mờ mắt vì chart đen trắng mất thôi
    Hay chị ko có máy scan thì chụp hình lại có được ko chị? Có bản chart dạng file thì dễ dàng gửi cho bọn em ở xa hơn á
    Thanks chị!
  14. Therese's Avatar
    Vậy em nào muốn chart chụp hình thì cho cô email address cô gửi nhe.
  15. lolem20's Avatar
    Ôi ôi cô ơi con cũng mún bon chen kit cườm nì!!
    Email của con là lolemlemlinh20@gmail.com cô hen
    Cám ơn cô nhìu ạ
  16. ngocbich_dothi's Avatar
    vay co cho em bon chen 1 xuat nua nhe . thanks co . mail cua em la : ngocbich_dothi@yahoo.com.vn
  17. NguyenNa's Avatar
    Cô ơi, con "ghiền" cô quá cô khéo tay quá điiiiiiiiiii
  18. Minh Chau's Avatar
    Woh, chắc phải bắt chước cô làm một bức thêu cườm quá. Từ trước đến giờ chỉ thêu bằng chỉ không hà !