anhtho

Các em bé bé xinh xinh

Rate this Entry
Em mới nghiện được mấy tháng thôi nên chưa cho ra đời em khủng long nào cả, toàn bé bé xinh xinh thế này thôi
Bức này tặng đám cưới cô em:

Bức đồng hồ hoa ( ở ĐN ko bit chỗ làm đồng hồ nên để vậy chuẩn bị đi mặc áo chứ ko làm đồng hồ)

Em sao biển ( bộ 4 bức mà chỉ thích em sao biển thôi)

Dự định là sẽ cho ra 1 em khủng long nhưng mà lười lắm đi thôi, chỉ thích đánh nhanh thắng nhanh thôi
Tags: None Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments

1. Tugumi's Avatar
    ở ĐN sao ko có chỗ làm đồng hồ chị nhỉ? buồn quá! đồng hồ hoa hồng xinh thế mà! em đang định hỏi.
    mà chị biết ở ĐN chỗ nào bán bông hoá học ko ạ? mỗi Pooh biết nhưng em nt hỏi Pooh bị quăng nguyên cục lơ to đùng , chị biết chỗ nào 0 chỉ em với? em đang áp dụng công nghệ moi ruột gối, nhưng tình hình là ko thể áp dụng lâu dài đc
  2. lamgiangdn's Avatar
    Bạn ghi là ĐN không biết là Đồng Nai hay Đà Nẵng. Nếu ở Đà Nẵng thì có đó bạn. Ở cửa hàng Sisters' Crosstick đường NCT (cạnh cơm gà Hồng Ngọc), các chị ấy đóng đẹp không kém ở HNội đâu. Mình thấy mọi người đến đó làm nhiều rồi mà, có cả đồng hồ giống của bạn.
  3. Tí còi's Avatar
    Bạn ơi có chat cô dâu chú rể không cho mình xin với. địa chỉ của mình: thanhhabtmt@yaho.com. thank ban nhiều
  4. anhtho's Avatar
    cảm ơn chị lamgiangdn đã chỉ chỗ cho em nhé, mình đã gửi chart cho tí còi rồi nhé!
  5. chutlele's Avatar
    c ơi,cho xin chart mẫu hình cô dâu chú rể đc ko ạ,maiil e là honghanh15287@yahoo.com,thanks c,
  6. Cecillia's Avatar
    Bức đồng hồ đẹp quá bạn ah. Em sao biển thi đáng yêu thật ấy. Còn bức wedding chắc người nhận nó vui lắm nhỉ. Dạo này bạn đang ngâm cứu tác phẩm gì rồi? Mình cũng xem cái ví ATM của bạn rồi, cũng đang ấp ủ ý định làm cho chàng nhà mình 1 cái, cám ơn bạn về ý tưởng nhé. :*