Most Popular Blogs

1. Những em bé rau củ

Ngày 1.6, ngày hội của con em đang tới gần.Khoe bộ sưu tậm em bé củ quả để cổ vũ tinh thần móc đồ chơi cho con cưng, cháu cưng, em cưng nhé

Bé Cà Rốt

Hiệp sĩ Bắp

...
    Tags: móc Add / Edit Tags
    Categories
    Uncategorized
  2. Sàn phẩm bằng giấy nhún

Hôm nay mới gia nhập hội, có vài sản phẩm làm bằng giấy nhún muốn cho các bạn xem, có gì góp ý giúp nha.
    Categories
    Uncategorized
  3. Tranh xé dán

Những tờ lịch, tạp chí bỏ đi được Trân cất lại từng thùng, và đó là nguồn nguyên vật liệu quý giá.
    Màu sắc ở khắp quanh ta.

Từ nhỏ Huynh Tran đã đam mê màu sắc, bất cứ thứ gì có thể tạo ra màu, có thể ghép lại với nhau thành hình thì đều được Trân nhặt lại, tủn mủn tỉ mỉ để có thể dùng vào việc vẽ tranh.

Tranh từ hoa khô, từ lá cây, từ màu, ...

Updated 08-05-11 at 15:09 by huynhtran

Categories
    Uncategorized
  4. KATORI - món quà cho mối tình thầm lặng

Khi đi nhận tranh từ tiệm đóng khung về, trong lòng bỗng cảm thấy vui lạ... Muốn viết lại một cái gì đấy, để lưu lại kỉ niệm này - một tác phẩm tuy nho nhỏ thui mà có ý nghĩa đặc biệt!

Đây là bức tranh mình thêu dành tặng cho một cậu bạn, có thể nói là thân thiết nhất trong 3 năm đại học vừa qua, để bạn ấy sẽ trao lại cho cô bạn mà mình đã thầm yêu (và tất nhiên là ...
    Categories
    Uncategorized
  5. Quà tặng cuộc thi Sáng tạo thời trang cho búp bê

Sáng nay mình đã nhận được phần thưởng của cuộc thi "Sáng tạo thời trang cho búp bê năm 2011" với những món quà rất xinh. Chiếc ghế handmade rất đẹp của em Tài, bộ tách của em Hạnh và bộ quần áo barbie hàng xịn của chị Vy. Rất cám ơn ban tổ chức và mọi người cũng như các thí sinh khác đã tham dự cuộc thi trong thời gian vừa qua.

...
    Categories
    Uncategorized
Page 1 of 7 123 ... Last
  • Jump to page: