Blog Comments

1. anhtho's Avatar
    mình email cho bạn rồi nha
  2. ngoc_tuyen.arch's Avatar
    em xin bộ rau củ ah!
  3. ngoc_tuyen.arch's Avatar
    chị ơi, chia cho em bộ chart này nha, em chỉ có 3 trong 8 mẫu thôi, em đang tìm may lên đây gặp dc chị, thanks chị nhé! chị gửi vào đây dùm em nhé: ngoc_tuyen.arch@yahoo.com
  4. Cecillia's Avatar
    Bức đồng hồ đẹp quá bạn ah. Em sao biển thi đáng yêu thật ấy. Còn bức wedding chắc người nhận nó vui lắm nhỉ. Dạo này bạn đang ngâm cứu tác phẩm gì rồi? Mình cũng xem cái ví ATM của bạn rồi, cũng đang ấp ủ ý định làm cho chàng nhà mình 1 cái, cám ơn bạn về ý tưởng nhé. :*
  5. chutlele's Avatar
    c ơi,cho xin chart mẫu hình cô dâu chú rể đc ko ạ,maiil e là honghanh15287@yahoo.com,thanks c,
  6. anhtho's Avatar
    cảm ơn chị lamgiangdn đã chỉ chỗ cho em nhé, mình đã gửi chart cho tí còi rồi nhé!
  7. Tí còi's Avatar
    Bạn ơi có chat cô dâu chú rể không cho mình xin với. địa chỉ của mình: thanhhabtmt@yaho.com. thank ban nhiều
  8. lamgiangdn's Avatar
    Bạn ghi là ĐN không biết là Đồng Nai hay Đà Nẵng. Nếu ở Đà Nẵng thì có đó bạn. Ở cửa hàng Sisters' Crosstick đường NCT (cạnh cơm gà Hồng Ngọc), các chị ấy đóng đẹp không kém ở HNội đâu. Mình thấy mọi người đến đó làm nhiều rồi mà, có cả đồng hồ giống của bạn.
  9. Tugumi's Avatar
    ở ĐN sao ko có chỗ làm đồng hồ chị nhỉ? buồn quá! đồng hồ hoa hồng xinh thế mà! em đang định hỏi.
    mà chị biết ở ĐN chỗ nào bán bông hoá học ko ạ? mỗi Pooh biết nhưng em nt hỏi Pooh bị quăng nguyên cục lơ to đùng , chị biết chỗ nào 0 chỉ em với? em đang áp dụng công nghệ moi ruột gối, nhưng tình hình là ko thể áp dụng lâu dài đc
  10. anhtho's Avatar
    Hihi em thêu trên aida đen thôi,thêu xong tự may ráp lại, em mới tập thêu thôi mà, sản phẩm đầu tay đấy ạ!
  11. nthgiang2010's Avatar
    Mình thấy hình như bạn anhtho thêu nó bằng vải aida đen thì phải, thêu bằng PC thì đau tay chết
  12. Hoa Ni Ni's Avatar
    thêu cái này đau tay phải biết nha :D
    chắc chàng của bạn cảm động đem cất kỹ không dám dùng đâu hihi