Therese

1. Đến hẹn lại lên

19/11 là có Hội Chợ Từ Thiện của Consulats Club, mọi năm tổ chức ở khách sạn Legend nhưng năm nay đổi chổ (nghe đâu lả Royal Plaza), mình đan móc thú bông và 1 ít khăn, bao tay để bán ở Hội Chợ này. Tất cả sản phẩm làm trong năm đều chờ ngày này thôi.

...
    Categories
    Uncategorized
  2. Em bé chuồn chuồn, thêu cườm.

Được nghỉ 2 ngày ở nhà mình đem em bé chuồn chuồn ra mần, cứ nghỉ là mình già mắt kém chắc không làm được, ai dè lò mò rồi cũng xong, thích quá chời luôn. Vậy là đâm ghiền môn thêu cườm này, mua kit vậy mà tiện lợi, thêu xong còn dư mớ chỉ thêu và rất nhiều cườm.
    Categories
    Uncategorized
  3. Thú tiêu khiển mới của mình.

Mình đến Lena thấy cái này nên rinh về liền, lúc trước (khi ta còn bé) thấy mấy chị thêu lên áo gối mình thích lắm mãi dến bây giờ mới thấy lại. Mình làm thử thấy dễ vô cùng và lại dâm ghiền, lại lên Lena rinh về thêm nữa. Hôm nay hoàn thành em này đây trình làng nhé, punch needle.
    Categories
    Uncategorized
  4. Thú tiêu khiển - móc thú bông

Mời các bạn vào xem trang của mình, mình sẳn sàng chia sẽ kinh nghiệm móc thú bông và chart.
    http://www.therese.asia
    Categories
    Uncategorized
  5. Thú tiêu khiển mới của mình.

Mình mới rinh về 2 em PBN hôm qua, sáng nay mở ra khai cọ ngay, ngồi tô màu mình nhớ lúc còn bé mình thích nhất môn vẽ, học gì có vẽ là mình thích, môn khoa học tự nhiên, địa lý, kỹ thuật ... đều có vẽ, mình tô màu bằng bút chì cũng cừ lắm, ừ nhắc đến bút chì chắc mình sẽ rinh 1 em Paint by pencil về chơi.
    Categories
    Uncategorized