Blog Comments

1. khonggica0000's Avatar
    Các bạn check mail đi nhé.. chúc sớm có tác phẩm
  2. hoaihuong77's Avatar
    cho em xin chart nua nhen , Thanks chi .
    Email: diem.nguyen45@gmail.com
  3. dandien's Avatar
    Bạn ui mấy bức tranh của bạn nhìn đẹp chẳng khác gì tranh vẽ
    Bạn còn giữ chat không cho mình xin với, mail của mình: ngthithanhtam@gmail.com
    Thanks ban nhiều
  4. khonggica0000's Avatar
    không đủ đâu em ạ! em tách từng sợi rồi gộp lại k0 để bị xoắn thì sẽ khít hơn! bộ này thêu 3 chỉ mà còn cực ít chỉ.. họ tính chỉ 3 khá sát!
  5. hikaru's Avatar
    Chị ơi, chỉ màu đen và các màu đậm em thêu đều bị lộ vải, ko khít dc như chị, nesu tăng lên thêu chỉ 4 thì có đủ chỉ ko vậy chị
  6. khonggica0000's Avatar
    thêu em này đổi chỉ khá nhiều nên cũng hơi oải.. hihi.. chỉ được cái bức này k0 to lắm nên cố thì cũng qua thôi em ạ...gắng thêu đi để khoe mọi người.. mà treo cái thể loại này k0 bao giờ lỗi một mà đạt giá trị cao nên thêu cũng lâu nữa hihi
  7. hikaru's Avatar
    Em cũng có 1 kit này của HK, nhưng nhìn chart đổi chỉ nhiều và toan màu tối nên chưa dám đụng vào, nhìn tác phẩm của chị thích quá
  8. khonggica0000's Avatar
    Em này để xa khá là ảo ... chưa kịp giặt thì đã bị cướp mất nên giờ chỉ còn 1 cái hình như vậy
  9. nadang203's Avatar
    bức này trông cổ điển, đẹp quá à
  10. Sapphire274's Avatar
    Vậy cho an toàn
  11. khonggica0000's Avatar
    HiHi...em này bị chị dâu vác về nhà rồi...bảo tặng treo nhà mới..hihi..Mình bảo để đóng khung đã rồi mang về nhưng bà chị nhất quyết cầm luôn khi đang ở trên dây phơi..hic..hic..kêu là về tự đóng chứ để đây nhỡ có ai lấy mất thì sao?? thế là đành ngậm ngùi...thôi thì để lúc nào hứng làm em khác!!thanks các bạn nhiều!!
  12. VTTH's Avatar
    Wow, mua chart thanh lý tức là vải + chỉ tự sắp hả bạn. 20 ngày thì chắc là gắn môtơ vào tay rồi . Cái này lên khung chắc rất ok
  13. khonggica0000's Avatar
    Hihi...tinh thần lên cao nó thế..chứ có bức cũng vạ vật chả muốn sờ đến...cơ mà đầy 1 tủ..hihi
  14. Sapphire274's Avatar
    Bạn đánh nhanh thắng nhanh. Hâm mộ
  15. khonggica0000's Avatar
    Bạn Chuột đã up lên medifile rồi bạn nhé! tó copy lại cho bạn
    http://www.mediafire.com/?jch9fso28vh9fiy
    Chúc bạn sớm có tác phẩm nhé!
  16. huevannghi's Avatar
    Bạn còn chart ĐH chổi sơn không, cho mình xin nhé, cám ơn bạn. Chúc vui vẻ. Mail của mình: levancpo@gmail.com.
  17. Sapphire274's Avatar
    hâm mộ, hâm mộ quá đi
  18. khonggica0000's Avatar
    hihi....tớ đc cái chả hiểu kiểu gì thể loại nào đầu tay của tớ cũng..to ngất ngây!!
  19. VTTH's Avatar
    Chà chà, mới bon chen quilling mà làm lun 2 bức to vậy hả bạn . Tớ chả có time làm quilling, chỉ tranh thủ làm giờ nghỉ trưa ở cty nên chủ yếu làm thiệp nhỏ xíu thôi à, hihi
  20. khonggica0000's Avatar
    Cơ mà mãi mới hiện đc em này lên!!huhu
Page 1 of 6 123 ... LastLast