Nhật ký ...

1. Ăn chơi lần đâu

Chẹp, hni trường thi tuyển sinh, mà tớ đc nghỉ hẳn ở nhà ngủ kaka zị là show hàng thoy.
    Này là kit len mua thanh lý chủa 1 chị trên hội hồi chưa biết kit len là gì zị mà lăn lóc tận bây giờ mới xong, nguyên nhân chính là cái này tài lanh cắt PC trước nên thiếu trước hụt sau tùm lum nên bỏ 1 bên :

...
    Categories
    Uncategorized
  2. Quà cho anh

hehe, cái này mua hàng taobao của chị Thảo clover nè, dễ làm mà cũng dễ thương, lại nhanh. Hihi chỉ có điều nghe mấy chị lớn làm 2 ngày xong mình cũng háo thắng cậm cụi làm, xong đau tay quá, phải đình công 2 ngày hức hức, hơn 1 tuần mới xong xí hổ quá đi. nhưng phải công nhận là món này đã thật, làm nhanh có thành phẩm, dễ làm, hehe lại rất chi là êm dịu.
    Mà em chú thích nhá cái này ...
    Categories
    Uncategorized
  3. Sinh nhật ...........

Hôm qua, - sinh nhật. Ko để ngày sinh này trên fb, những ng nhớ đến thì đếm trên đầu ngón tay, chỉ lũ học trò nghịch ngơm là nhớ. Cuộc đời nó thế, bạn với bè...
    Sinh nhật: Sáng dậy đi làm...
    Trưa có ng mời đi ăn , những đãng trí, ... quên (Hnay ăn bù).
    Chiều hẹn nhau ở Ari. ngồi đợi gần 1 tiếng, 1 ng bạn ...ko biết có gọi là thân hay ko tới ---con bạn thân đi mua bánh cho mình, ...
    Categories
    Uncategorized
  4. Bực cái mềnh

hic, hnay bị sếp la. bực mình, chán.
    ko hiểu sao mình khổ thế cơ chứ? trên mắng dưới chửi , sao mà số mình giống con đó đó quá >"<
    Nói gì cũng nhiẹn riết quen , mai mốt tớ mà học xong tớ nghỉ cho xong, cho biết cái cảnh.
    khoe hàng thui
    cái này là hàng gia công, gọi là gia công cho hoành tráng chứ tiền lấy chỉ uống đc ly cafe nhưng thêu xong ko muốn giao
    ...

Updated 10-07-12 at 10:57 by DiemLTT

Categories
    Uncategorized
  5. Tổng kết 4 tháng cuối năm :D

Haiz nhìn chị em tổng kết mà phát thèm. Định khoe hàng họ mà ông anh zớt mất cái PC òi, hic, hic, giờ chỉ còn mấy cái hình thêu từ hùi vào hội tới giờ! thôi thì show cho đỡ ghiền;
    Nói cho nó dài 1 tý, Số là em bỏ vụ chọt chọt này lâu gòi, nhờ 1 vụ thất tình cuối tháng 8 mà em mới nghiện lại. Đúng cái lúc nhập học nữa mới đau, vừa làm vừa học đã đủ chết đứ rồi, nay thêm cái ...
    Categories
    Uncategorized