PDA

View Full Version : Shop bán đồ cross stitch tại Nam Ninh - TQ

Bông
22-12-11, 17:15
Các bạn ơi, có bạn nào biết địa chỉ của shop bán đồ cross stitch tại Nam Ninh, TQ ko?

maxo_hn
26-12-11, 16:17
Bạn cứ vào mấy cái chợ Bạch Mã cũ mới, và quanh mấy cái khu nhà bán quần áo cạnh phố đi bộ ấy nhiều hàng cross stitch lắm, toàn các hãng TQ như Cherish, KS... Nhưng giá chả rẻ hơn mua ở VN đâu :D năm kia tớ đi thấy nhìu CH lắm nên cũng tò mò ghé vào xem, nhưng ko mua cái gì vì so giá thấy đắt hơn các shop trên HTT bán mà chỉ tầu tớ cũng chả thích nên ko chơi

Misu
27-12-11, 10:10
Bạn Maxo nhầm rồi chợ Bạch Mã là ở Quảng Châu chứ.
Nếu bạn ở Nam Ninh thì đi chợ Hoà Bình nhé.
Trong chợ và đường dọc hai bên phố đầy nhóc shop bán đồ cross stitch bạn ạ. Có cả shop của mấy hãng ở nhà mình bán pinkoo cherish, giá mắc hơn mua ở VN cỡ 10%-15%, chưa kể công bê về. Nên vào đấy chỉ để xem thôi bạn ạ. Vì theo mình biết các shop bán đồ Cross stitch bên TQ đều bán đúng giá niêm yết bán lẻ của hãng đó, không bớt 1 xu, chỉ có kẻ vải giùm thui.

Nguoi_ca
27-12-11, 11:27
Trong chợ và đường dọc hai bên phố đầy nhóc shop bán đồ cross stitch bạn ạ. Có cả shop của mấy hãng ở nhà mình bán pinkoo cherish, giá mắc hơn mua ở VN cỡ 10%-15%, chưa kể công bê về. Nên vào đấy chỉ để xem thôi bạn ạ. Vì theo mình biết các shop bán đồ Cross stitch bên TQ đều bán đúng giá niêm yết bán lẻ của hãng đó, không bớt 1 xu, chỉ có kẻ vải giùm thui.

Ui, tận bên TQ mà còn đắt hơn ở nhà. VN muôn năm <:-P<:-P<:-P

maxo_hn
28-12-11, 17:35

Àh uh chợ Hòa Bình nhỉ, tớ nhầm sang chợ Bạch Mã bên QC :D bên Bạch Mã cũng đắt thế, chả thấy chỗ nào rẻ cả. mua ở VN tôt hơn, hihihi