PDA

View Full Version : Tặng 2 tập truyện Hỏa kiếm trong bộ Eragon - Cậu bé cưỡi rồng

chinh272
23-08-11, 20:51
Mình có 2 tập truyện Hỏa kiếm trong bộ Eragon - Cậu bé cưỡi rồng muốn tặng bạn nào có nhu cầu (nên ở Hà Nội cho tiện) vì mình có những 2 bộ truyện này (mới tinh nhé).

ngoc_tuyen.arch
23-08-11, 23:14
bạn ơi,mình thích nhưng mình ở HCM lận,vậy có được ko?

chutlele
23-08-11, 23:18
em thì ko mê truyện nhưng bạn e lại rất mê,bạn rất thân nên e cũng mún xin 1 chân làm quà sinh nhật ..:))em ở đà nẵng,có bon chen đc ko ạ?

xuanhuong1986
24-08-11, 00:18
Tớ ở HN.ưu tiên tớ đc ko?.cho tớ xin cái sms địa chỉ nhà bạn,tớ qua lấy!

ngoc_tuyen.arch
24-08-11, 12:29
ui,em đăng ký trước mà mấy chị,huhu

Nhimxu
24-08-11, 16:52
em xếp hàng với ạ :") nếu đến lượt em ^-^ em có thể nhờ anh/chị ở HN lấy được ạ! :x nếu được thì chị cho em địa chỉ nha!!! :x Cám ơn chị iu!

chinh272
24-08-11, 20:32
Sorry mấy bạn chậm chân hơn nhé, tính theo thời gian thì bạn sakura_111411 đã gửi tin nhắn mong nhận được truyện đầu tiên nên mình sẽ tặng cho bạn ấy. Các bạn khác thông cảm nha!

ngoc_tuyen.arch
24-08-11, 21:19
hic,sao kỳ vậy, gửi tin phải công khai chứ,hic

ngoc_tuyen.arch
25-08-11, 09:20
mod ơi,em có vài lời muốn nhắn với bạn ý,mod đừng phạt em nghen:
Hôm qua đọc xong tin nhắn mình bực quá nên hông nói được gì chỉ nhắn 1 câu rùi đi,hôm nay mình bớt ấm ức hơn nên vô lại nhắn cho bạn mấy dòng. Mình không đồng ý với cách giải quyết vấn đề của bạn,tức nhiên tài sản của bạn ,bãn muốn tặng ai là quyền của bạn mình hông có ý kiến,nhưng mình muốn nói ở đây là bạn phải căn cứ vào danh sách trong bài bạn up lên chứ sao bạn lại chấp nhận tin nhắn riêng như vậy. Mong 2 bạn rút kinh nghiệm lần sau.

chutlele
25-08-11, 13:14
mod ơi,em có vài lời muốn nhắn với bạn ý,mod đừng phạt em nghen:
Hôm qua đọc xong tin nhắn mình bực quá nên hông nói được gì chỉ nhắn 1 câu rùi đi,hôm nay mình bớt ấm ức hơn nên vô lại nhắn cho bạn mấy dòng. Mình không đồng ý với cách giải quyết vấn đề của bạn,tức nhiên tài sản của bạn ,bãn muốn tặng ai là quyền của bạn mình hông có ý kiến,nhưng mình muốn nói ở đây là bạn phải căn cứ vào danh sách trong bài bạn up lên chứ sao bạn lại chấp nhận tin nhắn riêng như vậy. Mong 2 bạn rút kinh nghiệm lần sau.

chị ơi,em nghĩ việc tặng truyện là chủ ý làm vui lòng nhau,với lại ngay từ đầu c ấy cũng đã nói ưu tiên cho ng ở HN rồi,nên nếu ko nhận đc đợt này thì hy vọng đợt sau c ấy sẽ kiếm cái gì bù..c đừng bực tức,ấm ức làm gì

ngoc_tuyen.arch
25-08-11, 14:00
hông phải mình tức vì không được tặng truyện mà mình tức 1 cái là bạn kia không có post bài mà được tặng chứ bộ,để tụi mình đặt gạch cho đã rồi phán 1 câu như vậy,chứ bạn ý tặng cho mấy bạn ở HN trong topic này thì mình đâu có ấm ức vì mình ở xa mà.Tụi mình chung 1 hội mà,phải đối sử công bằng và công khai chứ nhỉ.

chinh272
27-08-11, 16:50
Thân gửi bạn ngoc_tuyen.arch: Mình xin lỗi vì đã trả lời bạn chậm. Để công bằng và công khai mình đã copy lại bức thư bạn sakura gửi mình:
" 23-08-11 21:24
sakura_111411
Bon chen lần đầu

Thanks
15
Hỏi địa chỉ
Chị cho em xin truyện với ạ
Chị pm cho em địa chỉ và số điện thoại nhé
Cảm ơn chị"
Vì bạn ấy là người đầu tiên trong các hình thức pm/post bài mà mình nhận được nên mình thấy rằng không có gì là không công bằng ở đây cả (vì mình cũng có quy định là chỉ được post bài ở topic này đâu nên bạn ấy gửi pm cũng được chấp nhận) chứ không phải mình ưu tiên vì bạn ấy ở HN nhé. Cách giải quyết của mình có gì làm bạn không hài lòng thì cho mình sorry. Chúng ta làm hòa nha!

chutlele
27-08-11, 16:59
Thân gửi bạn ngoc_tuyen.arch: Mình xin lỗi vì đã trả lời bạn chậm. Để công bằng và công khai mình đã copy lại bức thư bạn sakura gửi mình:
" 23-08-11 21:24
sakura_111411
Bon chen lần đầu

Thanks
15
Hỏi địa chỉ
Chị cho em xin truyện với ạ
Chị pm cho em địa chỉ và số điện thoại nhé
Cảm ơn chị"
Vì bạn ấy là người đầu tiên trong các hình thức pm/post bài mà mình nhận được nên mình thấy rằng không có gì là không công bằng ở đây cả (vì mình cũng có quy định là chỉ được post bài ở topic này đâu nên bạn ấy gửi pm cũng được chấp nhận) chứ không phải mình ưu tiên vì bạn ấy ở HN nhé. Cách giải quyết của mình có gì làm bạn không hài lòng thì cho mình sorry. Chúng ta làm hòa nha!

Chị ơi,phải làm hoà = một món quà khác chứ,he he...:D..đang đợi c có cái gì tặng nữa ko nè,tranh thủ xí phần