PDA

View Full Version : Những lời chúc tốt đẹp nhất từ htt

Diepanh
29-04-10, 00:13
Diepanh mở hàng TOPIC này nhé:)

Chúc mừng sinh nhật em Buloong.:);)
Chúc em tuổi mới thật nhiều niềm vui và hạnh phúc, mãi trẻ trung, năng động và đầy phong cách.
Mãi gắn bó với HTT nhé, vì thiếu em là thiếu rất nhiều thứ đó:p

Sinh nhật vui vẻ em gái!

Băng Tâm
29-04-10, 00:30
Em chúc chị Buloong Sinh Nhật thật vui nha !
Hạnh Phúc , luôn xinh tươi và gặp nhiều thành đạt nhé !

tiamo.vodka
29-04-10, 00:46
Chúc mừng sinh nhật em buloong. Tuổi mới thật ngọt ngào bởi hạnh phúc và may mắn em nhé!

garfieldgamgu
29-04-10, 02:46
Chc mừng sinh nhật em Buloong! Chc em lun tươi trẻ, gặp nhiều may mắn v hạnh phc.

tripletvn
29-04-10, 04:44
Buloong với Diepanh mà mở hàng thì topic này sẽ rất đắt. Chúc Buloong một SN Tây Bắc thật vui và mau về xây nhà mới nhé cô bé má hồng!

HAN
29-04-10, 11:54
Chúc mừng sinh nhật Buloong nhé, chúc em luôn tươi vui, trẻ khoẻ và luôn là thành viên tích cực của HTT :D

trangthi
29-04-10, 14:22
Chúc em Buloong có một sinh nhật vui vẻ và hạnh phúc :)

Kiwi
29-04-10, 20:52
Chúc Buloong tuổi mới tràn đầy niềm vui & hạnh phúc.

Phù Thủy Già
29-04-10, 21:46
Buloong sướng nhá, mở hàng cho nhà mới. Hix, tủi thân một tí :(
Chúc cô nàng kim ngưu thêm tuổi mới có thật nhiều những uớc mơ mới và những hạnh phúc mới, ngọt ngào hơn, đáng yêu hơn .

phuong31_5
29-04-10, 21:59
Chúc mừng Buloong nhé, thêm 1 tuổi mới với nhiều ước mơ và hoài bão trở thành hiện thực nhé

hoainiem
29-04-10, 23:15
Chị Buloong đâu ý nhỉ? :D

Em cũng chúc chị những lời chúc tốt đẹp nhất vào thời khắc gần cuối ngày, hihi, chúc chị luôn luôn dễ thương

Buloong sướng nhá, mở hàng cho nhà mới. Hix, tủi thân một tí

Ai ơi!!
Em cứ nghĩ là ai ấy chưa về lại nhà chứ!
Lời chúc muộn màng cho ngày 22-4 nhé!
Yêu chị!

tanya
30-04-10, 11:02
Happy Birthday Buloong! chúc em nhiều vui vẻ và thành công :)

Chitka
30-04-10, 23:06
Chị đây Buloong thân yêu, hôm nay chị mới về được nhà. Chúc mừng sinh nhật em nhé. Hẹn gặp lại em ở Sài gòn. Vui em nhé !

garfieldgamgu
01-05-10, 00:46
Ai ơi!!
Em cứ nghĩ là ai ấy chưa về lại nhà chứ!
Lời chúc muộn màng cho ngày 22-4 nhé!
Yêu chị!

Ăn theo em Hoài Niệm để chúc mừng em Phù Thủy Già kẻo có người tủi thân. Chúc mừng SN muộn em nhé, chúc em có nhiều niềm vui và năm nay có quí tử nhé.
@ Em Phù Thủy Già, em Hoài Niệm lôi kéo VHLT vào mở lại vườn thơ đi. Chị vừa khai trương một bài trong blog đấy vì chưa có vườn thơ để gửi.

quynh
02-05-10, 07:39
chúc mừng sinh nhật chị Chika nhé, chúc chị nhiều sức khỏe, hạnh phúc....bên gia đình và bé coca...

trangthi
02-05-10, 08:04
Chúc mừng sinh nhật em Chitka, chúc em và gia đình luôn vui vẻ và hạnh phúc :)

Băng Tâm
02-05-10, 08:14
Happy Birthday chị Chitka ! Em chúc chị nhiều sức khỏe , gặp nhiều thành công và hạnh phúc nhé chị ! ( Em là nick Ánh Ngọc ở Vũng Tàu trong HTT lúc trước )

Phù Thủy Già
02-05-10, 08:42
Vậy là chị của em cũng Kim Ngưu. Năm nào mấy chị em chúc mừng nhau thấy vui ghê. Chúc chị sinh nhật tràn niềm vui và hạnh phúc. (Vụ này có bé Jerrry là sướng vì quà của mẹ là con chơi chung được rồi :D)
Yêu chị nhiều !

Lucky
02-05-10, 10:04
Lucky birthday chị Chitka ^^ Cả nhà vui vẻ hen chị. :D

nangmuadong
02-05-10, 10:10
Chúc chị Chitka thêm một tuổi mới sẽ cho ra đời nhiều tác phẩm mới!
Nhìn lên mới thấy chị Lucky ở Nha Trang ah? híhí... chị ở chỗ nào thế? Khi nào rãnh em chạy qua bon chen học hỏi với được ko?

nhixua
02-05-10, 11:22
Happy Birthday Chitka!Chúc cả nhà chủ nhật vui vẻ!

prb
02-05-10, 17:44
Oh oh, chuc mung sinh nhat me Cola nhe! Em chuc chi tuoi moi vui ve, manh khoe, lam viec chi cung may man ^.^ Hun be Cola

thanhvan
02-05-10, 20:31
Chúc mừng sinh nhật chị Chitka nhé. Em chúc chị luôn hạnh phúc bên gia đình bé nhỏ của mình

Bê iu
02-05-10, 23:31
Chúc mừng sinh nhật chị Chitka, chúc chị và gia đình luôn hạnh phúc vui vẻ và ngập tràn yêu thương :D

Chitka
02-05-10, 23:49
Cám ơn cả nhà nhé. Mình may mắn ghê :), năm nào cũng được chúc mừng SN cả. Yêu mọi người nhiều nhiều !!!!

@Bê iu : em là vuhaphuong1 phải không? Chị thấy chữ ký thì nghĩ đến căn phòng nhỏ bé của Bê nên đoán vậy đó.

@prb : dì à, size 40 hơi chật 1 tí đấy, hị hị ...

Mong gặp lại tất cả mọi người ở nhà mới nhé ...

Diepanh
03-05-10, 09:25
Chúc mừng sinh nhật muộn chị CK yêu. Chúc chị luôn và mãi mạnh khoẻ, hạnh phúc và thành đạt :) Chúc gia đình chị luôn tràn ngập tiếng cười của Nghé con :D

anhpp
03-05-10, 09:57
Chúc mừng sinh nhật Chitka! Chúc em mọi sự tốt lành và mãi mãi Hạnh phúc!

Kiwi
03-05-10, 12:16
Chúc mừng sinh nhật muộn chị Chitka.Khi nào 2 mẹ con lên TV nhớ nhắn để em xem nha.Năm nay chắc là sinh nhật lớn nhất , hoành tráng nhất hén?

frankin
03-05-10, 12:24
E cũng gửi tới chị Chitka lời chúc sinh nhật ( hơi muộn tí :D).Chúc chị luôn vui vẻ, trẻ khoẻ :D và thành công trong cuộc sống.

Chị Buloong cũng muộn nữa :).Chúc chị càng ngày càng nhí nhảnh vui tươi nhe chị! :)

@chị kiwi: e tò mò tí là chị Chitka & Nghé lên TV trong chương trình j đấy ạ ?Hôm nào chị đc "mật báo" thì chị báo cho mọi người biết để chị em em theo dõi cùng nhe chị, hihi .

boorin
03-05-10, 14:18
Không vào hội nên không biết sinh nhật chị Chitka, đành chúc mừng chị muộn vậy. Chúc chị luôn yêu đời, luôn vui tươi và nhất là luôn mạnh khoẻ để chăm bé Jerri thật tốt nha. Em cũng tò mò là hai mẹ con chị lên ti vi chương trình gì đấy ạ?

hoainiem
03-05-10, 22:07
Xí hổ, xí hổ!!! vì không bít sn chị Chitka :(

Em ăn năn bên blog nhá chị nhá!
Chúc chị những điều tốt đẹp nhất nhất!

kxntg
04-05-10, 00:50
Em lọt tọt chạy sau chúc mừng sinh nhật chị đây Chít Cà yêu quí. Chúc chị luôn vui và hạnh phúc. Em nhìn thấy ảnh bé COCA rồi, đáng yêu quá đi

garfieldgamgu
04-05-10, 02:46
Ui, cả ngày hôm qua không vào nên không biết sinh nhật em Chitka. Chúc mừng sinh nhật muộn em nhé. Chúc em mạnh khỏe, vui vẻ và xứng danh "3 đảm đang" và "nuôi con khỏe, dạy con ngoan".

Tenten
04-05-10, 10:43
Chúc mừng sinh nhật muộn bạn Chitka nhé! Chúc bạn sang tuổi mới thật nhiều hạnh phúc và nhiều niềm vui.
Vừa đọc blog tâm sự của mẹ con nhà Jerri: yêu lắm cả 2 mẹ con! Jerri đã biết tạo dáng rồi; chúc Jerri ngoan, hay ăn chóng lớn nhé!

Bê iu
04-05-10, 11:16
Hihi, đúng là nhà em chị CK ạ, em chúc chị luôn vui và khoẻ để chăm Cola và típ tục xây dựng hội nhà mình cùng box đan móc iu thương nữa ah!

Nhím
05-05-10, 11:15
Chúc mừng sinh nhật muộn em phù thủy trẻ, em Bouloong và Chitka thân thương. Chúc các em tuổi mới vạn sự như ý, tích cực xây nhà mới cho chị em chiêm ngưỡng nhé.
Chitka à, bé Jerri dễ thương ghê, thế em bật mý xem 2 mẹ con lên TV chương trình gì đấy, Kiwi ới ời, bật mí giùm chị cái

Chitka
05-05-10, 23:20
@All : cám ơn lần nữa tới chị em vì những lời chúc thân tình. Dạo này CK đâm đổ đốn thích bờ lốc bờ liếc, nên nếu chị em rảnh thì ghé qua chơi, có khi em dọn nhà em từ KSCB qua đó show hàng tiếp :D.

Còn vụ lên "truyền hình" là tin vịt ngày cá tháng 4 của nàng Kiwi đấy ạ (dù nàng ấy cho cá vào ngày cuối tháng 4!!!). Em có lên cái gì đâu ạ, mà ai cho em lên chứ. Chả lẽ lại có tiết mục Mẹ Mướp lam lũ lên tivi sao trời? Hị hị, thôi, truyền hình thành "tàng hình" nhé. Còn chị em nào muốn thấy Chitka em đứng trước đám đông diễn thuyết thì xin mời tháng sau lên Tòa án xem em bào chữa cho 2 tội phạm buôn ma túy - mà tội trạng chắc cũng phải chung thân đến tử hình, hic hic!!!!!!

bibabibo
06-05-10, 00:21
Ôi quá sinh nhật của "đại ca" chitka mất rồi :P
Chúc mừng SN muộn chị nhé. Chúc chị luôn hạnh phúc, mạnh khoẻ.
Hì hì giờ mới biết blog của chị, em vào ngó liền đây :D

trangthi
12-05-10, 11:46
Chúc mừng sinh nhật em Compa!
Mừng gia đình em vừa có thêm một thành viên mới (hihihihi, chị em mình đủ điều kiện gia nhập hội mẹ chồng toàn tập rùi đấy).
Chúc em và gia đình luôn vui vẻ và hạnh phúc :)

jenny_bigsky
20-05-10, 22:27
Happy birthday chị Casa :55[1]: Chúc chị luôn xinh đẹp trẻ trung và thành công nhé... Tinh thần bon chen ngày càng tích cực chị nha:37[1]:

trangthi
20-05-10, 23:02
Hép pì bớtđây em Casa:cheers[1]: Cố gắng phấn đấu thêm một tuổi mới có nhiều cái mới em nhá :38[1]::38[1]::38[1]:

buloong
30-05-10, 00:11
hôm nay là Sinh nhật cô giáo Joey nè... chúc cô giáo luôn vui và các loại lớp học đan móc sớm trở lại, lợi hại hơn xưa :))

Phù Thủy Già
30-05-10, 11:54
Chúc mừng sinh nhật Joey. Chúc cô giáo tuổi mới thêm đẹp, nhiều thành công, niềm vui và hạnh phúc.

Joey
30-05-10, 22:07
Bên Facebook cũng được chúc mà ở đây cũng được chúc, thích thế hihi. Iem sẽ cố gắng sắp xếp lại thời gian để lên lớp...sau khi đám cưới xong :">

CnC
26-06-10, 10:08
Chúc mừng sn chị HAN.
Em chẳng biết chúc chị gì cả, thôi chúc chị mọi điều tốt đẹp nhất 55[1]
Cheers[1]

pisces_cobonla
26-06-10, 10:44
Em cũng chúc mừng sinh nhật chị HAN. Chúc chị có một sinh nhật ý nghĩa bên gia đình, bạn bè, và đặc biệt là bên HTT - Ngôi nhà chung của chúng ta!!!!

meotrang86
26-06-10, 10:59
chúc mừng sinh nhật chị HAN , ma ma của HTT mà . chúc chị có một sinh nhật thật vui thật hạnh phúc chị nhé . cảm ơn chị và anh Vietsymbian đã xây dựng nên HTT, mang lại niềm vui và những kinh nghiệm cho mọi người ạ.

hqtrang
26-06-10, 13:03
:40[1]: Hey! Happy Birthday Admin của HTT, chúc chị sinh nhật vui vẻ, thêm tuổi mới thêm niềm vui, hạnh phúc, thêm sức khoẻ, thêm nhiều may mắn...nói túm lại là thêm nhiều nhiều điều tốt đẹp!

buitrang88
26-06-10, 18:06
Chúc mừng sinh nhật mama Tổng Quản nhà mình nào :40[1]:
Chúc chị sức khỏe, thành công trong cuộc sống ạ :55[1]:

Bê iu
26-06-10, 18:52
Chúc mừng sinh nhật chị Han, chúc chị nhìu sức khỏe nhìu niềm vui nhìu hạnh phúc và luôn cống hiến hết mình cho HTT ạ!!!

buloong
26-06-10, 21:33
chúc mừng sinh nhật chị yêu, chúc chị luôn giữ được sự tươi xinh, 2 bé hay ăn chóng lớn cho mẹ HAN có nhiều thời gian xxx :))

Tugumi
26-06-10, 21:40
Chúc mừng sinh nhật mama tổng quản ^o^ :D <:-P

pooh191288
26-06-10, 21:55
Chúc chị HAN sinh nhật vui vẻ, lun hạnh phúc bên gia đình và các con!

trangthi
26-06-10, 22:18
Chúc mừng sinh nhật bạn HAN, chúc bạn và gia đình luôn vui vẻ và hạnh phúc:33[1]::33[1]::33[1]:

mẹ vân anh
26-06-10, 22:23
Chúc chị HAN và gia đình có 1 buổi tối sinh nhật vui vẻ và hạnh phúc :55[1]:

Chitka
26-06-10, 23:08
Chúc mừng Sinh nhật chị. Em muốn chúc chị mọi điều tốt lành nhất mà em có thể. Luôn vui chị nhé!

tiểu muội
26-06-10, 23:26
Chúc mừng sn chị HAN, chúc chị và gia đình luôn vui vẻ và hạnh phúc :)

Clover CS
26-06-10, 23:34
Chúc mừng sinh nhật chị HAN - Chúc chị thêm tuổi thêm thành công & nhiều niềm vui trong cuộc sống, nhất là luôn hạnh phúc với anh Bí Mật & 2 cháu!
Mong 2 bé nhà chị mau ăn chóng nhớn để chị tha hồ xxx nhé!

Phù Thủy Già
27-06-10, 09:18
Mừng sinh nhật chị yêu quý . Chúc chị thêm tuổi mới có thêm nhiều thành công và hạnh phúc hơn nữa.

NAN
27-06-10, 10:18
Chúc mừng Sinh nhật HAN nha . Chúc HAN và gia đình gặp nhiều thành công và thật nhiều hạnh phúc nha .

hin2006
27-06-10, 10:24
Mừng SN mama HAN :x
Chúc chị càng ngày càng mặn mà và hạnh phúc!

kxntg
27-06-10, 21:48
Chúc mừng sinh nhật chị Han !
Chúc chị luôn vui và hạnh phúc

huynhtran
28-06-10, 13:35
Em tình cờ thấy bái viết này. Em chúc chị BBR luôn mãi là thần tượng của những người phụ nữ như em. Chúc gia đình chị luôn hạnh phúc và chúc chị luôn thành công chị nha.
--------------------------------------------------------
Nàng dâu Việt ở xứ anh đào
Sống chan hòa với gia đình chồng và quê hương mới
Cô ấy là con gái Việt, một mình khăn gói sang Nhật Bản làm dâu. Thức ăn lạ, phong tục lạ, không người thân, không đồng nghiệp (phải ở nhà vì con trai còn nhỏ). Nhưng cô ấy chẳng có thời gian để buồn. Bởi vì:
BBR và mẹ chồng. Cô viết hẳn ba kỳ “Mẹ chồng tôi” rất cảm động

Chồng và con trai

Cô ấy có một bà mẹ chồng tốt
Bà cảm thông, chia sẻ và yêu thương cô ấy thật lòng. Cô ấy nhận mình không phải là người khéo, có phần hơi chậm chạp. Nhưng cô ấy đối xử với mẹ chồng với một tấm chân tình thành thật. Cái gì xuất phát từ trái tim sẽ đi đến trái tim. Mẹ chồng trở thành người bạn lớn giúp cô ấy hoà nhập với cuộc sống nhiều nghi lễ ở Nhật, ngay lúc mới sang và cả bây giờ.
Bà cháu đi ngắm hoa anh đào
Tiêu thời gian vào những món đồ thủ công
Cô ấy cực khéo tay. Là một cao thủ về thêu chữ thập, đan và móc. Sang Nhật, cô ấy học thêm nhiều ngón nghề độc đáo khác: làm đồ thủ công từ lụa nhăn, làm búp bê, gấp giấy... Cô ấy kể: những khoảng thời gian rảnh chờ chồng đi làm về, cô ấy ngồi mạy mọ tất cả những thứ đó. Nhiều quá thì đem tặng, và quay video clip đưa lên mạng, hướng dẫn mọi người cùng làm. Cuộc sống của một bà nội trợ kiểu Nhật nhờ đó phong phú hơn nhiều.

Búp bê hina
Tranh thêu chữ thập
Làm vườn và chụp ảnh

Giá nhà đất ở Nhật đắt đỏ chẳng kém gì Việt Nam. Cho nên vợ chồng cô ấy tạm thời cũng ở chung cư. Có nghĩa là không có vườn. Nhưng cô ấy vẫn thu xếp được một góc ban công để trồng hoa, trồng rau. Cô chụp ảnh chúng từ khi gieo mầm đến khi ra hoa, kết trái.
Có thời gian đi ra ngoài, cô ấy chụp hoa anh đào, hoa đỗ quyên và hàng trăm loại hoa khác cô ấy bất chợt gặp trên đường. Fan của cô ấy rất đông.

Cây gì vào tay cô cũng nở hoa tưng bừng

Ảnh cô ấy chụp

Viết blog
Cô ấy mới có một cậu con trai nhỏ. Có hẳn một blog riêng dành cho những kinh nghiệm chăm sóc, nuôi dạy cậu. Cô ấy gọi cậu là người bạn lớn. Vì ngoài chồng ra, cô ấy không có nhiều thời gian để tiếp xúc với bạn bè. Hình ảnh cậu bé được cập nhật hàng ngày. Cô ấy viết blog như ghi nhật ký cho cậu. Lượng truy cập vào blog của cậu có ngày lên đến con số 113,441 - đủ thấy cậu hot như thế nào.

Tình yêu lớn của cô ấy
Âm nhạc và tiếng Nhật
Cô hay chia sẻ những entry về âm nhạc rất hay. Và cô tích cực học tiếng Nhật để hoà nhập. Đến với cô, không thấy cảm giác cô đơn của một người xa xứ. Bạn của cô chỉ thấy những điều thú vị về văn hoá, tập quán và những danh thắng của đất nước mặt trời mọc.
Cô ấy tên Hồng, nick là BBR.
Theo Nam Bằng
Người Đẹp

HAN
28-06-10, 13:52
Cám ơn em huynhtran đã chia sẻ bài viết này.
Tự nhiên thấy nhớ chị BBR ghê.
Chúc chị luôn hạnh phúc nha chị :09[1]:

hồng tỉ muội
29-06-10, 09:34
Chúc mừng SN muộn chị Han nhé, chúc chị luôn tràn trề sức khoẻ để chăm 2 nhóc trên ava...:D.

Nhìn thế này cũng thấy nhớ chị BBR nhỉ, lâu rồi ko thấy đại ca vào hội..chúc chị luôn vui vẻ hạnh phúc

BBR
29-06-10, 17:23
Mình xin cảm ơn mọi người vì vẫn còn nhớ tới mình, dạo này bận con nhỏ nên "cai" vào đây - nơi rất "nguy hiểm" cho những người "yếu" như mình. :D. Hy vọng khi em bé nhớn hơn và có chút thời gian bon chen, mình sẽ lại tích cực bon chen cùng các bạn nhé!

Chúc mọi người luôn vui vẻ và gặp nhiều may mắn!

tranghin
01-07-10, 16:08
Em cũng đã được biết tuy không phải là nhiều về chị BBR, nhưng cũng đủ để em mơ ước và hướng tới, không thể đem so sánh giữa cuộc sống của em và của chị, mỗi người có 1 điểm yếu, 1 thế mạnh, niềm vui và nỗi buồn riêng.Biết thế đấy mà đôi khi vẫn phải ghen tị với chị. hihi
Chúc chị luôn hạnh phúc và đủ những điều mà chị còn thiếu.

CnC
12-07-10, 03:23
cố lên TBN ơi, nghẹt thở quá,hiệp phụ bắt đầu rồi

pisces_cobonla
12-07-10, 08:19
Ôi, chị CnC cũng mê bóng đá quá nhỉ! Em cũng thức đêm xem WC, giờ mới dậy đây! Chúc mừng Tây Ban Nha đã đoạt chiếc cúp vàng, một cách rất xứng đáng!
(Như vậy là chú bạch tuộc Paul lại đoán chính xác!)

CnC
17-07-10, 17:07
Chúc mừng sinh nhật chị trangthi. Chúc chị luôn vui, khoẻ, hạnh phúc, vững tay kim để cho ra đời nhiều tác phẩm hoành tráng hơn nữa ^^

buitrang88
17-07-10, 21:10
Chúc mừng sinh nhật chị Trangthi nhé! Chúc chị sức khoẻ, hạnh phúc và thành công trong cuộc sống

Compa
17-07-10, 22:17
Chúc mừng sinh nhật chị, chúc chị luôn vui vẻ và thành công như bi giờ, à, hơn bi giờ mới đúng.

Tugumi
17-07-10, 23:23
Chúc mừng sinh nhật chị Tràng Thi ^^. Chúc chị tuổi mới ấp nở nhìu khủng long! :X:X:X

daovandat
24-08-10, 20:06
Chúc mừng Buloong nhé, thêm 1 tuổi mới với nhiều ước mơ và hoài bão

Molybdenum Crucible (http://www.marginup.com/products/26889/Tungsten---Molybdenum-Crucible.html)
stamp sequential numbering (http://shortorderproducts.com/LB-Project-02/LB_NM-proj-02.html)

Jenifer
24-08-10, 20:20
Chúc mừng sinh nhật chị trangthi, chúc chị thêm tuổi mới nhiều niềm vui và nhiều ... money. Mong nhất mục thanh lý của chị, toàn kit xịn thôi ah.

CnC
02-09-10, 11:34
Đùng đùng đùng... đoàng đoàng đoàng
Chúc mừng sn Xì - Trum. Chúc Xì-Trum mọi điều tốt đẹp

Clover CS
02-09-10, 12:33
Chúc mừng DN chị Xì Trum nhé! Chúc chị tuổi mới nhiều sức khỏe, để đi thật nhiều nơi, để thêu & móc mách thật nhiều! Happy Bday!

hoainiem
02-09-10, 13:41
Em cũng xin chúc chị H thêm một tuổi mới với nhiều may mắn, nhiều niềm vui và hạnh phúc
Mong chị luôn yêu mến và mãi gắn bó cùng ngôi nhà HTT :X

hoainiem
03-09-10, 08:33
CHÚC MỪNG SINH NHẬT

anh vohinhlangtu, chị KhanhLinh và chị Tranghin

:43[1]: :43[1]: :43[1]: :43[1]:

Chúc các anh chị luôn mạnh khoẻ, hạnh phúc, thành đạt :)
P/S: Hội nhà mình nhiều anh chị SN vào mùa thu quá :X

nautamine
03-09-10, 10:00
Chúc mừng toàn bộ anh/chị/em có sn trong tháng 9. Chúc mọi người nhiều may mắn và hạnh phúc

CnC
03-09-10, 13:33
Chúc mừng sn bá Tứ.
Chúc bá giống năm ngoái thôi: kiếm thêm 1 em yêu khác khác nhưng không phải em yêu mặt vuông chữ điền nữa đâu nhé ;)

vohinhlangtu
03-09-10, 22:57
Chúc mừng sn bá Tứ.
Chúc bá giống năm ngoái thôi: kiếm thêm 1 em yêu khác khác nhưng không phải em yêu mặt vuông chữ điền nữa đâu nhé ;)

Cảm ơn em Xê
He he, ừ, không yêu em mặt vuông chữ điền nữa, kiếm thêm 1 em khác. Anh đang định ôm em wide screen đổi gió đấy :)) =)) :P

CnC
04-09-10, 10:12
Bá ơi em này người của Đảng trước sau như một, xẹp lép :)) :)) :))... thế mà bá cũng yêu àh... hà hà hà

nhixua
04-09-10, 10:55
Hi,em Tử ơi, dù các em ấy có xẹp lép, trước sau như một nhưng nếu"không có sáp ong"là tốt rồi, thôi Tử tự tặng mình và tặng những ai sinh tháng Chín một bài thơ ngọt ngào đi(tranh thủ, tớ cũng sinh tháng Chín)

Hải Âu Biển
04-09-10, 11:47
hihi mình cũng sinh tháng 9

vohinhlangtu
04-09-10, 21:01
Bá ơi em này người của Đảng trước sau như một, xẹp lép :)) :)) :))... thế mà bá cũng yêu àh... hà hà hà
Xẹp nhưng mặt em ý đẹp, da dẻ mịn màng =)) :P

Hi,em Tử ơi, dù các em ấy có xẹp lép, trước sau như một nhưng nếu"không có sáp ong"là tốt rồi, thôi Tử tự tặng mình và tặng những ai sinh tháng Chín một bài thơ ngọt ngào đi (tranh thủ, tớ cũng sinh tháng Chín)

Lắm người sinh tháng 9 thật, em đang tính khi nào em 9 chục thì cho ra thơ tặng các em với các chị đây ạ :D :P

nhixua
04-09-10, 22:26
Chín chục là sao Lãng Tử ơi/ Thiều quang chín chục,ngoài...sáu mươi?/ Nếu chín chục mùa thu rụng lá/Làm sao online nổi mà...cười?

tripletvn
06-09-10, 12:36
Lắm người sinh tháng 9 thật, em đang tính khi nào em 9 chục thì cho ra thơ tặng các em với các chị đây ạ :D :P

Ôi ko phải lắm ng sinh tháng 9 mà là lắm nhân tài thơ văn sinh tháng 9 ý ạ. Khéo phải lên google tổng kết xem có những văn hào thi sĩ nào sinh tháng 9 thôi.

Đây nói có sách mách có chứng nhé: tổng (poets + writers) nổi tiếng của tháng 9 nhiều nhất trong năm (= 20 = với tháng 11 nữa CnC ạ... hehe)
http://www.famouswhy.com/Born_Today/Month/9.html

Thôi 9h9' ngày 9/9 anh Tử làm thơ mừng sinh nhật tháng 9 là đẹp rồi, 9 chục thì thành mừng thọ hả anh?

tranghin
06-09-10, 12:44
Ôi ko phải lắm ng sinh tháng 9 mà là lắm nhân tài thơ văn sinh tháng 9 ý ạ. Khéo phải lên google tổng kết xem có những văn hào thi sĩ nào sinh tháng 9 thôi.

Đây nói có sách mách có chứng nhé: tổng (poets + writers) nổi tiếng của tháng 9 nhiều nhất trong năm (= 20 = với tháng 11 nữa CnC ạ... hehe)

Thôi 9h9' ngày 9/9 anh Tử làm thơ mừng sinh nhật tháng 9 là đẹp rồi, 9 chục thì thành mừng thọ hả anh?
=)) đợi anh tử mà 9 chục thì em cũng 8 chục ạ?! ha ha, nghĩ 8 chục với 9 chục ngồi lọ mọ nặn thơ tự sướng tháng sinh nhật mình thì đểu nhỉ, mồm lại móm mém lẩm bẩm : mới có... mấy chục....cái tuổi ranh =))

Autumnwind
06-09-10, 13:24
Oài! Chúc mừng sinh nhật muộn anh VHLT. Chắc anh kết hợp cả ăn Tết độc lập với sinh nhật hay sao mà mặt nước chả có cái tăm nào :)).
@Chị Xê: Chị nhìn chữ ký của anh Tử đi, yêu Đảng thế cơ mà =))

CnC
07-09-10, 09:53

eo ôi tháng 11 cũng nổi tiếng quá bạn 3T nhỉ ;))

Schtroumpf
07-09-10, 13:28
Đùng đùng đùng... đoàng đoàng đoàng
Chúc mừng sn Xì - Trum. Chúc Xì-Trum mọi điều tốt đẹp

Chúc mừng DN chị Xì Trum nhé! Chúc chị tuổi mới nhiều sức khỏe, để đi thật nhiều nơi, để thêu & móc mách thật nhiều! Happy Bday!

Em cũng xin chúc chị H thêm một tuổi mới với nhiều may mắn, nhiều niềm vui và hạnh phúc
Mong chị luôn yêu mến và mãi gắn bó cùng ngôi nhà HTT :X

Hì, cảm ơn mọi người nhé! Tớ lang thang cơ nhỡ ở một nơi xa, hôm nay mới quay về nhà! :D Hị hị! :)

Diepanh
07-09-10, 13:38
Chúc mừng sinh nhật nàng nhé Xitrum. :-*

vohinhlangtu
07-09-10, 22:11
Chín chục là sao Lãng Tử ơi/ Thiều quang chín chục,ngoài...sáu mươi?/ Nếu chín chục mùa thu rụng lá/Làm sao online nổi mà...cười?

Giờ mới để ý quả avatar của chị Nhi. Tức cảnh 1 tẹo tèo teo :D

Trông xa hai mắt đen sì
Lại gần thì hóa chị Nhi của mình
Kính đen khủng bố to uỳnh
Cho em xin quẻ xem tình đến chưa? :)) :P

He he, để anh tiết lộ thêm cho em 3T sốc nữa, em Ố Phịt cũng sinh tháng 9 nhé ;)) :))

Thôi thì chị em đã yêu cầu, em 3T đã bỏ công tra cứu, anh làm một bài tặng các bạn thơ là chị Nhi xưa, chị HAB, em Ố Phịt rồi các chị em khác oe oe trong tháng 9 này :D .

Tháng chín mùa thu trải nắng vàng
Đời dang tay đón bước em sang
Nụ hoa mới nở hương còn ấm
Uống giọt ban mai rất ngọt lành.

Nhẹ nhàng cánh mỏng nụ hoa vươn
Tinh khôi một đóa điểm tô vườn
Thẹn thùng e ấp màu hoa mới
Dâng tặng cho người khúc yêu thương.

Miên man gió hát bản tình ca
Lá rơi từng lá nhịp la đà
Rộn rã hoa thu khoe sắc thắm
Bướm ong ngơ ngẩn dáng kiêu sa.

Hương hoa dìu dịu tỏa đâu đây
Tan vào trong gió, ấp tóc mây
Trời xanh biêng biếc như màu mắt
Thu đến ngập hồn ta mê say.

VHLT-7/9/2010

hoainiem
08-09-10, 00:28
Ổ ôi!! anh VHLT với chị 3T xem kìa, hôm nay (08/09) là sinh nhật chị 3G nữa chứ 8->
Lại hoảng loạn chập nữa :D

CHÚC MỪNG SINH NHẬT

chị 3G :-*

P/S: Buồn cười bài thơ của anh VHLT viết cho chị NhiXua quá

Diepanh
08-09-10, 08:45
Chúc mừng sinh nhật chị 3G nhé. Chúc chị luôn xinh đẹp và trẻ trung, vui vẻ và hạnh phúc!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :-*

Cảm ơn anh VHLT, em cũng sinh tháng 9 :">
Công nhận là những ng sinh tháng 9 rất có khiếu làm thơ :x

Phù Thủy Già
08-09-10, 10:31
Chúc mừng sinh nhật muộn chị XT và chúc mừng sinh nhật chị 3G.
Chúc các chị luôn mạnh khoẻ, vui vẻ và tràn đầy hạnh phúc
@chị Diepanh: Người ta sinh tháng 9 người ta có khiếu làm thơ, cơ mà có người nhận là sinh tháng 9 nhưng chưa bao giờ thấy nhả thơ =))

tiểu muội
08-09-10, 10:35
Chúc mừng sinh nhật các chị iu quý, chúc các chị luôn xinh đẹp, trẻ trung và bon chen ác liệt hơn :D

nangmuadong
14-09-10, 08:25
Chúc mừng sinh nhật Lucky nha! Mừng lucky 21 tuổi ngập tràn niềm vui và hạnh phúc.

Hải Âu Biển
27-09-10, 16:58
29 Sep này là SN của hongtimuoi299, chúc em một ngày SN thật đẹp, thật nhiều quà và những dự tính của em sớm thành hiện thực.

hoainiem
27-09-10, 17:06
Em cũng thấy chị hongtymuoi để số sau nick là 299 và có đoán già đoán non :D, nhưng không dám chắc là ngày sinh vì mình chưa có chúc chị bao giờ, giờ thì ăn theo chị HAB vậy :">
Chúc mừng sinh nhật chị yêu nhé :43[1]:

trangthi
28-09-10, 02:56
Chúc mừng sinh nhật em Hồng tỉ muội iu quý :)

huynhtran
28-09-10, 07:27
Chị hồng tỷ muội ơi, em chúc mừng sinh nhật muộn chị nhé. Chúc chị luôn thành công và hạnh phúc nhé

hoainiem
28-09-10, 07:33
Ôi chết :"> chị trangthi với chị huynhtran ơi, hình như 3 chị em mình bé cái nhầm
Hôm nay mới có 28 :">
P/S: Chị hongtymuoi299 mà đọc được coi như chị em chúng em chúc sớm vậy, chúc sớm thì vui sớm chị nhỉ :">

hongtymuoi299
28-09-10, 07:45
Hoainiem đoán chuẩn số 299 ở đuôi chính là sn htm đấy, hiii. ngày mai mới là sn em cơ, :D được chị em nhà mình mừng sn sớm, công nhận sướng thật.^^ Cảm ơn cả nhà mình nha, chúc cả nhà một ngày mới tốt lành!

Nhím
29-09-10, 07:58
Hôm nay thì đúng ngày rồi nhé, chúc em Hồng tỷ muội nhà mình luôn ngập tràn hạnh phúc, gặp nhiều may mắn và luôn khoẻ mạnh để giúp chị em bon chen món đan lát, móc cách nhé, thèm quá mà chưa có cơ hội được là học sinh của em đây này.

Phù Thủy Già
29-09-10, 08:39
Chúc mừng sinh nhật chị hongtymuoi299. Chúc chị tuổi mới vui vẻ, hạnh phúc và như ý :birthday:

_Orchid_
29-09-10, 09:08
Chúc mừng sinh nhật em Hongtimuoi299! Chúc em lúc nào cũng vui tươi và đầy nhiệt huyết như bây giờ :)

Chitka
29-09-10, 19:54
Chị chúc em Hongtymuoi thêm tuổi mới sẽ có thêm nhiều niềm vui, luôn hạnh phúc và luôn là đóa hoa Hồng tỷ muội xinh xinh đáng yêu của người thân, bạn bè !:40[1]::55[1]:

Bê iu
10-10-10, 11:09
:55[1]::40[1]:Chúc mừng SN mẹ Ken, chúc nàng và bố con Ken lun hạnh phúc vui vẻ và tràn ngập niềm vui nhaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa :40[1]::40[1]::40[1]::40[1]::40[1]:

HAN
12-10-10, 01:50
Giờ này anh và các con đã ngủ say, Ken còn đang mơ ngủ gọi mẹ này :D Nướng xong cái bánh em len lén vào HTT bằng dt, wifi phòng này kém quá nên viết đi viết lại mấy lần mới post lên diễn đàn đuợc, có nhiều điều muốn nói, có nhiều lời muốn chúc nhưng thôi em chỉ nói ngắn gọn thôi, chúc anh thêm một tuổi mới vạn sự như ý :10[1]::40[1]:
Hoá ra dùng dtdd cũng viết được tiếng Việt có dấu :-bd

mẹ vân anh
12-10-10, 01:57
Chúc mừng sinh nhật anh bí mật, chúc anh và gia đình luôn luôn có nhiều niềm vui trong cuộc sống, cả nhà ta nâng ly chúc mừng :40[1]::40[1]::40[1]: và tặng hoa nào :33[1]::33[1]::33[1]:

Chitka
12-10-10, 07:29
Em chúc Anh Bí mật có 1 sinh nhật thật vui, hạnh phúc nhé ! Hi hi, chúc anh nhận được thật nhiều quà sinh nhật ạ :55[1]::55[1]:

hongtymuoi299
12-10-10, 07:45
Chúc mừng sinh nhật anh Bí mật! Chúc anh bước sang một tuổi mới tràn đầy niềm vui, hạnh phúc và thành công!

meotrang86
12-10-10, 07:49
Chúc mừng sinh nhật anh Bí mật, chúc anh cùng gia đình có 1 sinh nhật ấm áp hạnh phúc, vui vẻ. Chị Han vào lúc 2h50 mà vào HTT chúc sinh nhật anh, cảm động thật đấy .

Mây Hà nội
12-10-10, 09:03
Chúc anh BM một sinh nhật ấm áp, vui vẻ và có nhiều kỷ niệm^^

Bê iu
12-10-10, 09:17
Chúc mừng SN anh Bí Mật, chúc anh cùng gia đình lun vui vẻ và ngập tràn hạnh phúc ạ ^^

CnC
12-10-10, 09:19
Chúc mừng sn phu quân chị HAN. Chúc anh chị nuôi con khỏe, dạy con ngoan, gia đình tràn ngập tiếng cười hạnh phúc ^^

trangthi
12-10-10, 09:56
Chúc mừng sinh nhật anh bí mật nhé, chúc anh và gia đình luôn vui vẻ và hạnh phúc :)

Phù Thủy Già
12-10-10, 10:49
Chúc mừng sinh nhật anh bí mật. Chúc anh tuổi mới thành công mới và luôn luôn vui vẻ, hạnh phúc bên gia đình :)

nhixua
12-10-10, 12:18
Chúc mừng Sinh nhật anh BM, một ngày thật vui và hạnh phúc!

Nhím
12-10-10, 14:33
Chúc mừng sinh nhật AX của bác HAN, chúc anh chị có 1 ngày thật vui, tràn ngập tiếng cười hạnh phúc

buitrang88
12-10-10, 17:14
Chúc mừng sinh nhật anh bí mật. Chúc anh ngày một thành công trong sự nghiệp. Chúc gia đình anh chị mãi mãi hạnh phúc bên nhau

bethui87
12-10-10, 21:31
Chúc mừng sinh nhật phu quân chị HAN. Chúc cho gia đình chị hạnh phúc mãi mãi, mọi người luôn khoẻ mạnh, các bé chóng lớn, anh luôn luôn là điểm dựa vững chắc cho chị và các bé. ^^

kxntg
12-10-10, 22:17
Chúc mừng sinh nhật anh Bí mật ! Chúc anh, chị và 2 bé luôn khoẻ và hạnh phúc.

tumivn
13-10-10, 00:15
Chúc mừng sn anh Bí Mật, chúc anh mau ăn chóng lớn nhá ^^

CnC
16-10-10, 13:30
Chúc mừng sn đại gia đình titmitfamily!
Chúc chị nhiều sức khoẻ để chiến đấu với 2 bạn Tít, Mít và công cuộc thêu, móc

mẹ vân anh
16-10-10, 13:42
Chúc gia đình chị Titmitfamily luôn tràn ngập tiếng cười, chị này, em vẫn thích nhật ký thêu thùa chị viết trên diễn đàn cũ lắm lắm cơ :)

HAN
16-10-10, 14:40
Chúc mừng sinh nhật mẹ Titmit :D HAN công nhận là lời văn trong blog của mẹ Titmit rất dí dỏm, rất mong sẽ còn tiếp tục được đọc nhiều tâm sự và được ngắm nhiều sản phẩm của gia đình Titmit nhé :)

katrina_phan188
16-10-10, 15:15
Chúc mừng sinh nhật chị Titmit, chúc chị sinh nhật vui vẻ, có thêm nhiều sức khỏe để tiếp tục đâm chọc (ý em là thêu nhé!), và viết blog nhiều nhiều!!!

buitrang88
16-10-10, 16:45
Chúc mừng sinh nhật chị Titmit, chúc chị sinh nhật vui vẻ, thật nhiều sức khỏe để có thể thỏa thích thêu thùa và ra đời nhiều tác phẩm đẹp.

Phù Thủy Già
17-10-10, 19:34
Chúc mừng sinh nhật chị Titmit, chúc chị luôn vui vẻ và hạnh phúc bên gia đình

sun9
20-10-10, 09:37
MỪNG NGÀY PHỤ NỮ VIỆT NAM ^^

Nhân ngày PNVN 20/10,
Chúc chị em nhiều sức khỏe, tươi trẻ và thật nhiều niềm vui!!! :)

Chúc 1 nửa thế giới của Tôi luôn vui vẻ, trẻ, khoẻ và ngày càng xinh đẹp hơn!
Những ngày này năm trước mình chúc mẹ mình thế này: “ con chúc mẹ luôn sống mãi với chũng con “, và năm này cũng vậy!!

Happy 20-10
Happy Women’s Day!
Happy to You!

Chúc chị/em luôn có nhiều sức khỏe và thành công hơn nữa trong công việc cũng như trong cuộc sống.

Thân,
^^

mẹ vân anh
20-10-10, 10:15
Chúc chị em chúng mình luôn luôn vui vẻ, tươi trẻ, mạnh khỏe và có nhiều tác phẩm khoe hàng nhe! ka ka ka ka yeah yeah

Hoa Muop Dang
21-10-10, 08:53
Mình vừa được biết em Trà - Beeshop đã sinh em bé gái rất xinh đẹp, xin chúc mừng mẹ tròn con vuông, mừng mẹ khoẻ con khoẻ, nhanh chóng về nhà để xử lý đơn hàng hi...hi.

nangmuadong
21-10-10, 10:59
Chúc mẹ con chị Trà sức khỏe... Con thì mau ăn chóng lớn... Mẹ thì mau khỏe để bon chen cùng chị em nha! Em đang mong ấp mèo con quá trời mà vẫn chưa thấy giờ... Nghe tin các mẹ nhà mình có thêm baby là em lại háo hức... Ngóng!

huynhtran
21-10-10, 11:05
Chúc mừng chị Trà với niềm vui lớn nhất, chúc chị dồi dào sức khỏe và hạnh phúc, em ước ao được giống chị quá

Nhím
21-10-10, 11:26
Khà khà, chúc mừng em Trà nhé, chúc 2 mẹ con khoẻ mạnh, mẹ thì nhiều sữa làm bò sữa, em bé thì hay ăn chóng lớn và chúc cả gia đình em Trà luôn tràn ngập hạnh phúc nhé

BigD
21-10-10, 14:25
Chúc mừng chị Trà có em bé, có con gái là nhất đấy, hai mẹ con tha hồ mà điệu đà áo váy phụ kiện thời trang. :)

meotrang86
22-10-10, 08:03
Chúc mừng sinh nhật chị Vuthinhuthuy82, chúc chị sang tuổi mới ngày càng xinh đẹp, công việc thuận lợi, và hạnh phúc rồi sẽ mĩn cười với chị, em rất vui vì được quen biết chị nhờ qua HTT. chị luôn là động lực để em noi theo.:55[1]::55[1]: , tặng hoa sinh nhật chị ..

Hoa Muop Dang
22-10-10, 08:12
CHúc mừng sinh nhật em thuỷ, chúc em xinh đẹp và hạnh phúc, tặng hoa em nè :55[1]::55[1]::55[1]::55[1]:

buloong
22-10-10, 17:48
may có chị Hoa mướp đắng loan tin mà chị em mới biết.. Chúc mừng chị Trà, chúc 2 mẹ con nhanh chóng quay trở lại vị trí Tay thêu, tay xì pam :P

Phù Thủy Già
08-11-10, 11:01
Hum nai sinh nhật chị DKK thì phải. Chúc mừng sinh nhật chị, tuổi băm mãi đẹp và nhiều bon chen chị nhé :D

huynhtran
08-11-10, 13:22
Chúc mừng Sinh nhật chị Hương DKK nha. Chúc chị thêm tuổi mới, nhiều ước mơ mới được hoàn thành. Chúc mừng! Chúc mừng!

trangthi
08-11-10, 13:46
Chúc mừng sinh nhật chị Hoàng Mai và em DKK :33[1]::33[1]::33[1]::33[1]::33[1]:

DKK
08-11-10, 14:28
Hôm nay cũng là sinh nhật chị Hoàng Mai ah ? Chúc mừng sinh nhật chị Hoàng Mai, chúc chị nhiều niềm vui và hạnh phúc
Cảm ơn bạn Già, bạn Trân và chị trangthi . Yêu cả nhà, yêu HTT lắm lắm, yêu chị HAN và anh Bí mật nữa- cảm ơn anh, chị nhiều nhiều

Nhím
08-11-10, 15:39
Chúc mừng sinh nhật DKK và chị Hoàng Mai, tuối mới có nhiều niềm vui mới, gặt hái nhiều thành quả thật bự. Nhím đã được chứng kiến nhiều tài nghệ của DKK và chị Hoàng Mai rồi, được chiêm ngưỡng dung nhan của bác Hoàng Mai nữa, còn DKK thì hy vọng có được 1 ngày được nhìn ngắm, he, he.

garfieldgamgu
08-11-10, 18:46
Chúc mừng sinh nhật chị Hoàng Mai và em DKK !!!@};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};-

Hoàng Mai
08-11-10, 20:19
sung sướng và hạnh phúc quá vì chưa được OX chúc mừng mà đã được các em chúc mừng rồi. Cám ơn các em nhiều lắm. Chị chúc mừng sinh nhật DKK nhé.

katrina_phan188
08-11-10, 20:42
Chúc mừng sinh nhật chị Hoàng Mai và chị DKK, chúc 2 chị thêm tuổi mới càng tươi trẻ và yêu đời, hạnh phúc!

trangthi
20-11-10, 01:30
Chúc mừng sinh nhật Hoa Sen Trắng và em 3T:40[1]::40[1]::40[1]:

steven143
21-11-10, 06:03
Steven143 xin chúc cho Tripletvn sinh nhật thật là vui vẽ & thành công trong mọi lãnh vực

http://i235.photobucket.com/albums/ee255/maimot143/Happy-Birthday-471.gif

http://i235.photobucket.com/albums/ee255/maimot143/happy_birthday_vase-p1.jpg

trada
21-11-10, 09:54
Chúc chị triplevn tốt bụng luôn luôn xinh đẹp,dễ thương và sẽ mãi mãi gắn bó với chị e HTT,thành công trong cuộc sống.

chipsu
21-11-10, 10:35
chúc mừng sinh nhật chị yêu, chúc chị ngày càng hạnh phúc, ngày càng khỏe mạnh và đạt được mọi ước muốn trong cuộc sống chị nhé!

pisces_cobonla
21-11-10, 10:58
Chúc chị tripletvn luôn hạnh phúc, chúc những điều tốt đẹp nhất sẽ gõ cửa gia đình chị!
Mong rằng chị sẽ mãi là thành viên tích cực của HTT. Kho chart thêu của chị sẽ ngày một đồ sộ hơn nưã để chị em cùng chia sẻ, chị nhé!

tranghin
21-11-10, 11:57
^^
Chúc chị 3T 1 tuổi mới thật hạnh phúc thành đạt và dồi dào sức khoẻ chị nhé. Tuy chưa 1 lần gặp mặt chuyện trò nhưng chị là 1 người chị thực sự rất thân thương và tốt bụng trong cảm nhận của em.

meo u
21-11-10, 13:31
chúc chị 3T luôn vui vẻ, hạnh phúc và xinh đẹp nhe

DKK
21-11-10, 13:46
Chúc mừng sinh nhật 3T, chúc nàng thêm tuổi mới thêm nhiều niềm vui mới và nhất là bon chen thêm nhiều mẫu mới để chị em cùng hưởng ké hiiiiiiiii

steven143
21-11-10, 15:06
T ơi sao ko thấy T vô trã lời vậy nè? Dạo này chắc T busy với cu Sean & cu Sean em lắm phãi ko? Thôi ráng cố gắn lên nha T. I always miss you & we'll b best friend 4-ever & ever till the end.

Cám ơn tất cã các bạn đã cùng st gởi những lời chúc tốt đẹp nhất đến với 3T nhé.

BigD
21-11-10, 15:36
Chúc chị sinh nhật zui zẻ :D

Lana
21-11-10, 16:08
Chúc mừng sinh nhật chị. Chúc chị luôn hạnh phúc và thành công trong cuộc sống :)

enchanteur
21-11-10, 18:35
Hí hí, chúc mừng SN chị iu nhá. Chị em mình tung tăng ở HTT bao lâu rồi mà chưa lần nào "đụng độ" nhau nhỉ, em ước gì được join mấy vụ off trước đây của các chị em, híc híc, ghen tị ko sao chịu nổi.

Hoa Muop Dang
22-11-10, 07:35
chúc bạn - một người bạn chưa biết mặt nhưng đã biết tấm lòng- sinh nhật vui vẻ, tuổi mới hạnh phúc.

binbin
22-11-10, 07:58
Hơi muộn một tẹo rồi chị 3T ơi, em chúc chị tuổi mới có thật nhiều niềm vui mới, vui vẻ, trẻ khỏe, xinh đẹp và gia đình thật hạnh phúc ạ.
Mong chị luôn ở bên và sánh bước cùng chị em HTT. (tò mò quá ạ, em chưa biết mặt chị 3T, chị nào có những ảnh off trước đây của hội có thể post lên được ko ạ)

Nhím
22-11-10, 08:17
Em thân yêu, chị muốn chúc em thật nhiều điều, mà hình như mọi người chúc hết rồi hay sao ấy, thế thì lời chúc của chị là gộp tất cả của mọi người vào nhé. Chị (và nghĩ rằng chị có rất nhiều chị em HTT nhà mình) luôn mong có em ở bên, sát cánh cùng chị em. Mong ước mọi điều may mắn, tốt đẹp sẽ đến với em cùng gia đình em.

_Orchid_
22-11-10, 08:43
Chúc mừng sinh nhật muộn em 3T. Chúc em luôn hạnh phúc :x

zinzin
22-11-10, 08:48
Chúc sinh nhật muộn 3T, vui, khỏe, trẻ, đẹp :55[1]::56[1]::40[1]:

GấuChip
22-11-10, 09:27
Chúc 3T tuổi mới nhiều sức khỏe, nhiều may mắn và nhiều thành công mới.
Cảm ơn 3T rất nhiều về những bài chia sẻ thông tin trên HTT nhé, nhờ đó mình đã hiểu hơn rất nhiều về xxx và sưu tập được rất nhìu mẫu đẹp.

Mẹ Tôm
22-11-10, 11:31
Chúc mừng SN bạn 3T!
Luôn vui tươi và hạnh phúc nha! :)

CnC
22-11-10, 13:24
nhảy vào đây chúc mừng bạn 3T phát nữa nào :">
là lá la... tèn tén ten
happy belated big day!!!

ryuuyuki
22-11-10, 14:43
Chúc chị sinh nhật vui vẻ ^^ Happy belated birthday!!

Phù Thủy Già
22-11-10, 14:55
Chúc mừng sinh nhật chị HST và chị 3T. Chúc hai chị luôn mãi trẻ trung, xinh đẹp và đôi tay vẫn nhanh nhẹn đưa kim :D.

Ong Nau
22-11-10, 15:53
Oh hôm nay chúc thì hơi bị muộn nhỉ. Nhưng quan trọng là tấm lòng phải không ??? :) Chúc 3T luôn trẻ trung, yêu đời và thật hạnh phúc nhé. Happy Birthday!!!!!!!

Hải Âu Biển
22-11-10, 19:46
Mừng SN muộn nhé 3T, wish you all the best

tripletvn
03-12-10, 04:25
Hello cả nhà iu quý,

Cảm ơn mọi ng đã "chúc mừng" em 3T bước sang đầu băm với hai bàn tay trắng :) (cộng thêm 2 cái miệng ăn!)

Sau khoảng 20 ngày cai thành công HTT thì giờ em 3T lại lấp ló post mấy bài điểm danh. Thời gian dài vừa qua cuộc sống có một số khó khăn, mà em quen là ng lắng nghe, ko muốn trút tâm sự vào ai bao giờ nên hơi bị khủng hoảng tinh thần một chút, ko được thân thiện và cởi mở với chị em HTT như ngày trước. Thời gian trước mắt chắc cũng sẽ không gắn bó được nhiều, nhưng em 3T luôn sẵn sàng góp sức khi có việc và luôn nghĩ đến chị em HTT đảm đang, tháo vát với những tình cảm trìu mến, nể phục nhất. Số người em từng nói chuyện là dưới 10, từng gặp chắc chỉ 20, biết mặt không tới 100, giờ chat chit hoàn toàn ko, nhưng vẫn luôn theo dõi bài viết của từng nick name thân thuộc và cố gắng nhớ nhiều nhất có thể.

Thật sự viết ra những dòng này ra thấy ngại quá, nhưng đôi khi cũng cần trải lòng một chút! Quay lại HTT mấy ngày rồi em vẫn ngần ngừ ko vào topic này ngay, ko biết phải nói gì, vì đã lâu lắm rồi em 3T không post bài chúc mừng SN ai. Nhưng rồi vẫn phải vào để cảm ơn mọi người đã quan tâm và nghĩ đến em nhiều hơn phần em dành cho mọi người (cũng như khi em 3T đi thi CKV để cổ động phong trào và thấy mình được giải, chắc ko hẳn do thêu thùa mà có lẽ là do được một số vote "ưu ái" vậy); vào để thấy sau những buồn vui lẫn lộn đồng hành cùng HTT, mình vẫn yêu nơi này biết bao; và vào để nhận ra rằng nếu có lan man trên Facebook hay blog chẳng hạn, thì vẫn thấy thiêu thiếu một vài người bạn chỉ có ở HTT này thôi :x.

Em 3T luôn mơ ước có anh/em trai, nhưng vào HTT lại được làm quen với nhiều chị/em gái. Các chị luôn động viên; các em luôn cổ vũ. Có những lúc như lúc này đây chẳng hạn, chị em HTT gửi hàng chục tin nhắn trên Facebook và forum, kèm theo greeting cards, email... mà trả lời mãi chưa hết; hay 2 cái email ngẫu hứng của tuần này: "chị ơi xem giúp em bài luận này nhé", và "dạo này em vừa học vừa làm bận quá"... thấy ấm áp và mạnh mẽ lên nhiều. Các em làm 3T nhớ tới những người chị HTT, nhất là các chị đã dìu dắt tận tình nhất từ khi em còn là thành viên mới: chị BBR, chị Như Anh, chị HAN, chị lavangbay... rồi các chị thâm niên cũng như em nhưng trình độ thì cao vời vợi: chị Nhím, chị trangthi, chị Kiwi... và mong rằng ngọn lửa đam mê cứ truyền nhau qua từng thế hệ như thế để HTT ngày càng lớn mạnh.

hồng tỉ muội
03-12-10, 09:59
chúc mừng SN muộn 3T nhé, tôi độ này cũng tối mắt tối mũi cả năm nay...chả làm được gì. Sản xuất được tập 2 là thành công vang dội rồi đấy...:D

hongtymuoi299
03-12-10, 12:25
Chúc mừng SN chị 3T muộn nha! Chúc chị gái có thật nhiều sức khỏe để chăm sóc cho gia đình, để làm được nhiều cái mình yêu thích và luôn tràn ngập niềm vui bên gia đình và bạn bè! ^^

Nhím
08-12-10, 08:29
Chị đã nhắn tin và chị đoán là em đang cai HTT, bụng nghĩ rằng chắc em đang thực hiện được thứ mà em đã có lần bật mý cho chị. Chị lần nữa gửi lời chúc mừng sinh nhật muộn tới em nhé, em thân yêu, tuy muộn nhưng tấm lòng không bao giờ là muộn em nhỉ!!! Chúc em tuổi mới luôn khoẻ mạnh, hạnh phúc , không gặp (hoặc gặp in ít thôi) xì trét, nhà có 3T luôn tràn ngập niềm vui.
À, hôm nào chị chụp báo cáo kết quả theo mẫu em đã gửi nhé. Cảm ơn em nhiều:D

meotrang86
20-12-10, 07:54
hôm qua 19/12 sinh nhật em pooh mà ko vào mạng dc, nên hôm nay vào chúc mừng pooh . chúc em thêm tuổi mới ngày càng xinh đẹp, luôn gặp may mắn và thành công trong mọi lĩnh vực , HTT ở đà nẵng làm buổi sinh nhật nho nhỏ cho em pooh mà ko thấy chủ nhân đến, ảnh bánh kem của em pooh chị Thắm chụp mà chưa thấy post lên.

Nhím
20-12-10, 13:28
Chúc mừng sinh nhật em pooh, tuổi mới thêm nhiều niềm vui mới nhen

Phù Thủy Già
20-12-10, 15:08
Mừng sinh nhật em Pooh, tuổi mới bon chen nhiều hơn và đẹp hơn :)

buitrang88
20-12-10, 20:27
Chúc mừng sinh nhật bạn pooh, chúc bạn tuổi mới thêm nhiều thành công nhé!

katrina_phan188
20-12-10, 22:06
Chúc mừng sinh nhật muộn bạn Pooh, ngày hôm qua ko vào nhà được, chúc Pooh tuổi mới nhiều hạnh phúc, thành công và vui vẻ nhá!

live to love.shop
24-12-10, 15:51
Chúc tất cả chị em 1 ngày lễ Giáng sinh yên bình và hạnh phúc.

Lp34
24-12-10, 16:58
Chào toàn thể chị em nhà mình! :X
Ngày này 1 năm về trước nhờ có sự động viên, thăm hỏi và cổ vũ của chị em mà em (nick cũ: phươnglan34) đã có thêm nghị lực vượt qua giai đoạn khó khăn nhất để được Làm mẹ. :) Hôm nay "ngày này năm trước" đã đến (hì hì), em xin phép 1 lần nữa gửi lời cảm ơn chân thành tới toàn thể chị em trong Hội và xin gửi những lời chúc tốt đẹp nhất đến toàn thể chị em. Chúc tất cả chị em nhà mình mãi xinh tươi, ngày càng có thêm nhiều tác phẩm đẹp và em xin chúc nhà mình Giáng sinh an lành, hạnh phúc!
:40[1]::40[1]::55[1]::55[1]::56[1]:

CnC
01-01-11, 00:02
Năm mới rồi chúc toàn bộ chị/em trong hội những lời chúc tốt đẹp nhất
"... Xin nâng ly lên chúc nhau thêm hạnh phúc, cuộc đời mãi thắm tươi..."
:40[1]::40[1]::40[1]:

Namlun137
01-01-11, 00:54
Chúc chị em nhà mình một năm mới dồi dào sức khoẻ và rủng rỉnh xiền để sự nghiệp bon chen ngày càng cao !
Một năm mới an khang thịnh vượng ! :)
:43[1]::40[1]::38[1]:

hongtham_baby_roes
01-01-11, 07:03
dù hơi muộn chút , nhưng ...
[B] Chúc mọi chị em trong nhà chúng ta năm mới an lành nhiều hạnh phúc . :D Mọi sự mọi việc đều thành công tốt đẹp
:40[1]::40[1]::40[1]::40[1]::40[1]::40[1]::40[1]::40[1]::40[1]:

tranghin
01-01-11, 09:56
Chài ai hôm qua lu bu việc nên đặt lưng phiêu bồng tới tận giờ mới dậy. Xấu hổ quá,
Năm mới sang rồi, chị em mình cùng chúc nhau sức khoẻ, hạnh phúc và thành công nhé ^^, Hy vọng sang năm mới sẽ có thật nhiều cái mới và chị em sẽ chia sẻ với nhau nhiều hơn cũng như gắn bó với nhau hơn nữa nha.
Yêu HTT lắm lắm ^^

BigD
01-01-11, 10:55
2011, HTT goes ahead, love all

Hoa Muop Dang
01-01-11, 14:12
Chúc cả nhà năm mới vui vẻ, hạnh phúc và có nhiều thời gian dành cho xxx>:d<

BigD
02-02-11, 08:02
Còn khoảng 16 tiếng nữa thôi là con hổ sẽ lui về nhường chỗ cho con mèo, em chúc các chị em luôn vui vẻ, tươi trẻ, xinh đẹp, khéo tay, bon chen thật ác liệt. Chúc các chị em làm Min, Mod nhiều sức khỏe, quản lý diễn đàn thật tốt để mọi nguời có nơi giao lưu, làm quen, trao đổi và học tập nhau cái thú chơi tao nhã. Chúc các shop online cũng như các thành viên đính link bán hàng luôn buôn may bán đắt, có nhiều hàng hóa, hàng độc cho chị em bon chen. :55[1]::40[1]::40[1]:

Bê iu
03-02-11, 00:08
Chúc mừng năm mới
chúc tất cả các chị em hội thêu thùa nhà mình một năm mới thật nhiều sức khỏe may mắn và hạnh phúc!!!!!!!!!!!!!!!

hongtham_baby_roes
03-02-11, 00:36
chúc mọi người năm mới nhiều niềm vui và hạnh phúc . Sức khỏe dồi dào nhiều tài lộc .
:40[1]:

pisces_cobonla
03-02-11, 01:04
Năm con Mèo đến rồi chị em ơi! Chúc mọi người luôn hạnh phúc, vui vẻ và tiếp tục có một năm bon chen hết mình vì sự nghiệp thêu thùa cũng như những lọai hình tẩn mẩn lọ mọ khác nhé!:):)

Marley
03-02-11, 01:09
Chúc mừng năm mới. Chúc forum luôn vững mạnh :)

chebom
03-02-11, 12:20
happy new year .chúc nhà mình ngày càng gắn bó và vui vẻ hơn

trinhdang
03-02-11, 14:20
chúc mọi người năm mới vui vẻ, Hội mình càng vững mạnh và có nhiều thời gian hơn cho niềm đam mê của mình :46[1]:

ha_1174
04-02-11, 14:24
Chúc cả nhà ta năm nay nhiều sức khoẻ để hoàn thành tốt công việc cũng như hoàn thành được nhiều tác phẩm mong muốn. Chúc hội ta ngày càng vững mạnh.

Lp34
05-02-11, 16:29
Em xin chúc cả nhà mình 1 năm mới sức khỏe dồi dào, vạn sự như ý! Chúc cho chị em chúng ta càng ngày càng "nghiện" nặng hơn ạ. ;))

:40[1]::40[1]::40[1]::40[1]::40[1]:

hồng tỉ muội
06-02-11, 12:40
Chúc mừng năm mới, chúc cả nhà một năm an lành, khoẻ mạnh....và kiếm được nhìu xiền để còn thoả sức bon chen

TitMitFamily
07-03-11, 06:29
Chúc mừng toàn thể các chị em nhân ngày 8/3. Chúc chị em nhận được thật nhiều quà và có thật nhiều tác phẩm đẹp

Khunglongbe
08-03-11, 11:32
Chúc cả nhà 8/3 vui vẻ nhé! Tặng cả nhà bài hát này cty em đang mở tặng chị em! hihi
http://mp3.zing.vn/bai-hat/La-Con-Gai-That-Tuyet/IW66AWWZ.html

pisces_cobonla
08-03-11, 12:31
Chị em nhà mình 8/3 hạnh phúc nhé mọi người! mong rằng ngày hôm nay, chị em sẽ nhận được những lời có cánh từ đấng mày râu!!!:):):)

bigcat
11-03-11, 13:13
Hôm nay sinh nhật BC phải không? Chúc bà chủ Bee shop luôn thành công và nhiều miềm vui nhé.

lamoanh
14-03-11, 07:51
Cả nhà mình ơi, có ai biết tình hình của mấy chị đang ở Nhật không ạ? Nếu ai biết thì thông báo vài dòng cho em yên tâm với nhé. Cảm ơn mọi người.
Cầu mong là sẽ không có chuyện gì, cầu mong tất cả sẽ qua đi.

Nhím
14-03-11, 08:00
lời nhắn của lamoanh đúng là tâm trạng của mình đó, không biết chị BBR, chị LMX cũng các chị em khác ở Nhật có làm sao, lo quá cơ. Cầu mong mọi người bình an.

huynhtran
14-03-11, 08:56
Theo dõi trên blog của các chị thì em thấy gia đình các chị đã bình an vô sự, cũng có động đất nhưng ở mức độ nhẹ, các chị đã có những entry mới để thông báo về tình hình

Blog chị Hồng BBR (http://hongbbr.blogspot.com/)

Blog chị Lamuaxuan (http://ymhobbyclub.wordpress.com/)

hoainiem
22-04-11, 22:46
Chúc mừng sinh nhật chị Phù Thủy Già!!!!!

Chúc chị yêu của em thêm tuổi mới với thật nhiều niềm vui, niềm hạnh phúc...
@};- @};- @};-
Và điều tốt đẹp hơn cả là chị sẽ hoàn thành được "sứ mệnh thiêng liêng" một cách êm đềm nhất :X để giờ này năm sau...chắc hẳn sẽ là một sinh nhật cùng với những tình yêu không gì có thể thay thế :-*

hoainiem
02-05-11, 07:44
Chúc mừng sinh nhật đại tỷ ChitKa :43[1]:

Chúc "mẹ mướp" thêm tuổi mới bớt lam lũ hơn :D mắt tròn, dáng gọn, eo thon và...
...luôn luôn hào phóng nụ cườiiiiiii http://www.matcuoi.com/smilies/cute_smiley55.gif

Nhimxu
02-05-11, 08:50
Chúc chị ChitKa sinh nhật vui vẻ! :x em chưa có dịp nói chuyện với chị nhiều nhưng cũng quý chị lắm! : )

nhixua
02-05-11, 11:05
Chúc mừng Sinh nhật chị Chitka. Nhi xưa rất yêu nụ cười của chị.:55[1]:

DKK
02-05-11, 19:50
Chúc mừng sinh nhật chị Chitka, chúc chị luôn gặt hái thành công trong mọi lĩnh vực :)

Bê iu
02-05-11, 20:32
Chúc mừng sinh nhật chị Chitka, chúc chị luôn mạnh khoẻ hạnh phúc và luôn tràn trề đam mê với HTT :)

Yumi
02-05-11, 22:13
Chúc mừng SN chị Chitka nhé. :D

Clover CS
02-05-11, 22:19
Chúc mừng sinh nhật chị Chitka, Chúc c luôn khoẻ mạnh để "chăm con tốt, dạy con ngoan" & luôn là 1 thành viên nhiệt huyết & gương mẫu của HTT!!!
Happy Bday chị!!!

BigD
02-05-11, 23:25
chúc mừng sinh nhật chị Chitka

sun9
23-06-11, 13:38
;) chúc mừng saochoi nhe, năm mới tuổi mới thành công mới ^^ sang tuần gặp lại nhe ^^

TitMitFamily
05-09-11, 06:23
Năm học mới đến rồi. Chúc tất cả các bé nhà mình một năm học mới toàn những điều tốt đẹp.

NguyenNa
05-09-11, 08:56
Chúc các mẹ tuần mới làm việc hăng say, các bé chăm ngoan học giỏi hay ăn chóng lớn nè ^o^

Melongthao
05-09-11, 09:13
nhân dịp năm học mới, thay mặt ...... thế hệ xxx đời đầu của Ninh Bình chúc các bé năm chăm ngoan, học giỏi và ngoan ngoãn để mẹ còn bon chen cho kịp chị kịp em

HAN
12-10-11, 11:12
http://hoitheuthua.net/diendan/images/smilies/NewBig/40%5B1%5D.gif Chúc mừng sinh nhật anh bí mật :56[1]:

Nhím
12-10-11, 14:02
Chúc mừng, chúc mừng sinh nhật người bí mật, người vô cùng quan trọng của chị em HTT.

hoainiem
12-10-11, 14:19
Chúc anh BM luôn mạnh khoẻ, thành công, chúc gia đình anh chị và 2 bé luôn luôn hạnh phúc nữa ạ!!

Happy Birthday to ABM!!!

:43[1]::43[1]::43[1]:

kxntg
12-10-11, 20:31
Chúc sinh nhật ABM thật vui. Chúc gia đình nhỏ của anh chị luôn luôn hạnh phúc

Lp34
12-10-11, 22:52
Chúc mừng sinh nhật ABM, chúc gia đình anh chị luôn hạnh phúc! :40[1]::40[1]::40[1]::40[1]::40[1]:

zonzon
19-10-11, 19:31
Mừng gia đình sun9 đón thành viên mới, chúc cả gia đình mạnh khoẻ, tràn đầy hạnh phúc, chúc cho mèo con mau ăn chóng lớn , ngoan ngoãn để mẹ sun mau trở lại tiếp tục sự nghiệp đâm chọt nhé:55[1]::43[1]::40[1]:

hoainiem
19-10-11, 21:21
Úi, nhà chị sun9 đã đón được mèo con rồi ạ? , em cũng có nghe phong thanh từ lâu và giờ thì đã có tin chính thức rồiiii!!:-bd
Chả biết văn thơ lai láng gì để tặng mẹ con chị sun9 cả, chỉ biết gửi tới chị và bé mèo nhí những lời chúc tốt đẹp nhất, chúc 2 mẹ con luôn khỏe mạnh và gặp thật nhiều may mắn ạ :-*

doanthanhduyen
20-10-11, 00:05
Nhân ngày Phụ nữ Việt Nam, chúc toàn thể chị em luôn mạnh khoẻ, hạnh phúc, thành công ... và nhất là có thêm nhiều tác phẩm xxx nhé!

hangnguyen
20-10-11, 07:03
Nhân ngày 20 tháng 10, chúc toàn thể chị em nhà mình chăm lo chồng con giỏi mà thêu xxx vẫn đều tay, chóng có nhiều tác phẩm đẹp để tiếp tục lại bon chen. Tặng chị em nhà mình nhiều, thật nhiều bó hoa đẹp.

mizzya
20-10-11, 12:45
Em cũng chúc cả nhà 20/10 vui vẻ và hạnh phúc bên gia đình.
Tặng hoa cả nhà nè

http://img.vicongdong.vn/f_248189.file

Cecillia
20-10-11, 14:03
Chúc các chị em nhà ta một ngày lễ thật nhiều niềm vui nhé. Happy VN Women's Day.

MeHoaiThuong
22-01-12, 23:01
Chúc mừng năm mới cả nhà! Chúc cả nhà năm nay có được nhiều sức khoẻ, may mắn, thành công & mọi sự như ý!!!
"Kung Hei Fat Choi "!!!

Mẹ Gia Hiển
22-01-12, 23:49
Chúc mừng năm mới, chúc cả nhà nhiều sức khoẻ, hạnh phúc và niềm vui nhé

sweet_eyesz
23-01-12, 00:00
năm mới = hạnh phúc + thành công + sức khỏe = nhiều quyết tâm + chút may mắn = thành công ! ^^

Thỏ Béo
23-01-12, 00:51
Chúc mọi người năm mới an lành, hạnh phúc, dồi dào sức khỏe. Cùng gia đình có một cái Tết thật ấm áp ^^

nangmuathu
23-01-12, 14:55

Chúc mọi người một năm mới mạnh khỏe, bình an và thành công.

DKSH
23-01-12, 16:15
Năm mới thắng lợi mới!

hangnguyen
23-01-12, 20:19
Chúc toàn thể chị em nhà mình đón Tết vui vẻ bên những người thân yêu và tràn ngập hạnh phúc cùng nhiều thành công hơn nữa nhé. Chúc chị em mình có thêm nhiều thời gian cho thêu thùa! HAPPY NEW YEAR, 2012!:33[1]:

Cecillia
24-01-12, 12:10
Chúc chị em hội nhà ta một năm mới dồi dào sức khỏe, thật nhiều niềm vui và hạnh phúc, thêm nhiều thời gian thảnh thơi để bon chen cho sự nghiệp thêu thùa đan lát, may vá tỉ mẩn của chúng ta. HAPPY NEW YEAR!!!!!

bemop
25-01-12, 23:09
Chúc mọi người năm mới nhiều thành công mới, an lành, hạnh phúc ... ^_^

nangmuathu
14-02-12, 09:42
Chúc tất cả một ngày Lễ tình yêu vui vẻ, hạnh phúc.
http://ni2.upanh.com/b5.s13.d5/be72be8683e6eefe77cb4f682c89f3e0_40904352.750927la rge.jpg

nangmuathu
08-03-12, 07:36
CHÚC TẤT CẢ CHỊ EM MỘT NGÀY 8-3 THẬT Ý NGHĨA, HẠNH PHÚC.

http://yeudulich.vn/Uploads/CMS/Content/NhungloichucynghiachoNgayQuocTePhuNumung83/ngay8-3.jpg

ngocle
13-05-12, 12:55
Chúc bạn sinh nhật thật vui vẻ