PDA

View Full Version : Mua hạt gỗ tròn nhiều màu ở TPHCM ?

pvy
24-05-11, 10:49
Có chị nào biết nơi mua loại hạt này giúp em với ạh (hic dạo này em lỡ sa chân vào con đường xâu xỏ =.= )
Là loại như hình ở dưới đây, em thấy đăng trên 1 shop online ở TPHCM, nếu không phải nhập từ nước khác thì chắc phải có nguồn hạt đâu đó, nhưng vì là shop nên em không tiện hỏi.

https://lh5.googleusercontent.com/-Lu9_dXV8zNs/TYK_u_AjcwI/AAAAAAAAAS0/kzT7GRq4498/s320/IMG_2912.JPG

Em cám ơn mọi người trước :)

ngocbich_dothi
24-05-11, 12:16
em vy ah loai nay em chiu kho ra thuong xa dai quang minh . khu ban kim chi vai phu lieu may . se co rat nhieu mau ma de em chon lua do . ma nho la nho tra gia nha . vi noi nay ho noi thach du lam . nhieu khi ho con bao la hang cua thailan de minh mua se bi nham do . vi day la hang thu cong bang go va nhieu mau sac nen thuong de bi lam la hang ngoai vi vay em nen coi that ki rui hay mua nha

pvy
25-05-11, 07:46
Cảm ơn chị :) Lúc trước em cũng có ra ĐQM mua cườm nhưng không để ý. Cuối tuần rảnh lại làm 1 chuyến lên đó xem sao ^^

NguyenNa
04-06-11, 11:20
Chị di đường bên hông Thương xá ấy (Trần Hưng Đạo) gần mấy chỗ bán xe hơi đồ chơi, có tiệm tên ĐQM lun. em hay mua ở đó, hột phong phú, lạ :X

chuotcon1912
10-06-11, 16:24
em vy ah loai nay em chiu kho ra thuong xa dai quang minh . khu ban kim chi vai phu lieu may . se co rat nhieu mau ma de em chon lua do . ma nho la nho tra gia nha . vi noi nay ho noi thach du lam . nhieu khi ho con bao la hang cua thailan de minh mua se bi nham do . vi day la hang thu cong bang go va nhieu mau sac nen thuong de bi lam la hang ngoai vi vay em nen coi that ki rui hay mua nha

em thấy ĐQM bán sỉnhiều, mua lẻ là họ không muốn bán chứ đừng nói trả giá, nó bán cả bọc cả trăm hạt í!