PDA

View Full Version : cho em hỏi...^^mong mọi người góp ý

Slash
08-05-11, 09:46
em mới tham gia vào hội nên nhiều cái không biết ;))..cho em hỏi mã chart trong máy thêu là sao ah,có ai có tài liệu cụ thể về cách hoạt động của máy thêu tự động kg ạ!!xin cảm ơn và chúc mọi người vui vẻ:D

Slash
10-05-11, 06:57
hix ,sao không có ai ý kiến gì vậy hixhixhuhu

Therese
10-05-11, 20:48
Máy của bạn chắc không có catelog nên bạn không biết sử dụng mã chart của máy, theo cô nghỉ thì mỗi máy có sách hướng dẫn sử dụng theo kiểu máy và hiệu của nó. Bạn thử search trên google xem có hữu ích không.
Diễn đàn này chỉ toàn thêu tay cross stitch, đan móc ... chứ đâu có ai thêu máy nghệ thuật, làm sao có người giúp bạn đây?

tranhtheuxxx
10-05-11, 21:25
em mới tham gia vào hội nên nhiều cái không biết ;))..cho em hỏi mã chart trong máy thêu là sao ah,có ai có tài liệu cụ thể về cách hoạt động của máy thêu tự động kg ạ!!xin cảm ơn và chúc mọi người vui vẻ:D

Theo mình biết thì máy thêu có máy tinh chuyên dụng được gắn trên mắy thêu,và mã chart được dùng ở máy tính đó chứ không phải ở mays mình dùng.Cái này không phổ biến nên ít tài liệu lắm...nếu như bạn có ý định kinh doanh loại hình này thì khi mua máy thêu sẽ có chuyên gia hướng dẫn cụ thể