PDA

View Full Version : Danh sách các thành viên được "đặc cách" trên diễn đàn

HAN
14-12-10, 16:40
Topic này sẽ là nơi ghi danh các thành viên được phép hưởng một chút ưu ái hơn so với các thành viên khác. Các chị em không nên vì điều này mà ganh tị với các thành viên này mà ngược lại hãy bao dung, gắn bó và thương yêu... để HTT luôn là một tổ ấm đầy tình thương, là ngôi nhà chung của tất cả chị em chúng ta.
Các chị em nên hiểu rằng phải có một lý do nào đó rất đặc biệt họ mới được hưởng đặc cách này. Rất cám ơn sự cảm thông của toàn thể các chị em :10[1]:

HAN
14-12-10, 16:44
Mở đầu danh sách, HAN gửi đặc cách "viết tiếng Việt không dấu" cho chị ngocbich_dothi, do đã lớn tuổi và có hoàn cảnh đặc biệt chị ngocbich_dothi không biết gõ tiếng Việt có dấu khi post bài trên diễn đàn.
Các thành viên hãy thông cảm và cùng sẻ chia niềm vui của chị em hội tỷ mẩn với chị ngocbich_dothi nhé.
Cám ơn tất cả mọi người.

HAN
21-02-12, 10:24
Danh sách các VIP users (các thành viên kỳ cựu, các thành viên có công với diễn đàn) được mặc định có 1 "cô khủng long đeo nơ" (bình thường các thành viên chỉ có "cô khủng long đeo nơ" khi đạt tới số lượng bài viết tối thiểu là 1024, có thêm "chú khủng long" khi đạt bài viết trên 2056, và có thêm "bé khủng long" khi bài viết đạt trên 3084 bài)

akai_usagi
AXON
BBR
bduyen
bigcat
bluecarmen
buloong
cánh cu.t
chipcon
Chitka
coem
Compa
conyeume
Diepanh
duduxanh
enchanteur
hin2006
hoacacla
hoasentrang
Hoàng Mai
huynhtran
Joey
Kiwi
koala
lavangbay
LIAMY
limie
linhoni
namgiang
nguyenhang
nguyet thu
nhactre
nhowhiterose
nhu_anh
numberone
Oliver80
PhamHD
phuong31_5
pooh191288
prb
Ramona
Schtroumpf
tester (nick dùng để test các chức năng trên diễn đàn của "anh bí mật")
Thich du thu
thuysnoopy
Tom Bi
tramybk
tripletvn
tunglammd
vitxinh
vivial
wells
XR 77
Xuan Nguyet
Yêu Nghi

hoasentrang
14-06-12, 12:17
HAN ơi, còn bạn Scarlet (Lê Phương Linh) nữa:)

thuysnoopy
19-07-12, 14:14
Em cảm ơn chị ạ . Lâu lắm em không vào diễn đàn , cứ đinh ninh là chả được vào PBM nữa . Thế mà vẫn có chìa khóa khuyến mại thêm bé khủng long đeo nơ !!!

Joey
18-10-12, 13:59
Cảm động quá cơ :"> em cũng lâu rồi không vào nhà. Dạo này em đang gây nghiện cho các chị trong phòng em đâm đâm chọt chọt =)) Cám ơn nhà mình vẫn cho em vào :">

akai_usagi
01-07-13, 14:38
Ôi hôm nay đọc bài này thấy vui quá! Đã hiểu tại sao hàng năm trời em ko trở lại nhà mà vẫn được chị HAN ưu ái cho cô khủng long đeo nơ :D

Phù Thủy Già
15-07-13, 10:05
Chị HAN ơi, seo k có tên em :((

nadang203
24-07-13, 10:42
Em chỉ thích làm Mon men thỏ non thôi mà giờ thành cáo già, thỏ đeo kính. Mod có cách nào giúp em chỉ mãi là Mon men thỏ non không? hix hix

enchanteur
24-07-13, 15:55
Bạn PM cho chị HAN nhờ chị í set lại title thành Mon men thỏ non nhé