PDA

View Full Version : Cách chuyển chân dung sang chart thêu

meixing
20-08-12, 10:48
Cô bạn em muốn chuyển hình của cô giáo sang chart thêu để thêu tặng cô của mình, kích thước khoảng 45x45, có 1 cửa hàng hét giá 300k, ai có biết chỗ nào chuyển chart chất lượng giá cả phải chăng giới thiệu cho em với. Thanks

nangmuathu
20-08-12, 11:08
Mình hay chuyển ở Bekenshop trong hội hoặc bạn Ngoinhamayman36. Giá của bạn có thể chuyển được 2 bức đấy.

meixing
20-08-12, 13:39
cám ơn bạn, nhưng bọn mình ở trong nam, nếu có chỗ nào ở TPHCM càng tốt

thuhang121083
20-08-12, 14:06
cám ơn bạn, nhưng bọn mình ở trong nam, nếu có chỗ nào ở TPHCM càng tốt
Trong Nam, ngoài Bắc thì đâu có gì quan trọng đâu Meixing vì mình có thể tự đi mua vải aida, tự xếp chỉ mà.
Hiện tải ở địa chỉ này http://www.tranhtheuchuthap.net.vn/ đang có chương trình chuyển ảnh thành chart free đó, bạn tham khảo xem.

meixing
20-08-12, 15:10
mình muốn cửa hàng in chart cho mình luôn, nếu chỉ có file thì phải tốn công đi in mà sợ không đảm bảo chất lượng, cám ơn bạn đã cho mình trang web tham khảo

nangmuathu
20-08-12, 15:26
mình muốn cửa hàng in chart cho mình luôn, nếu chỉ có file thì phải tốn công đi in mà sợ không đảm bảo chất lượng, cám ơn bạn đã cho mình trang web tham khảo
Bạn có thể chuyển ảnh, lấy file rồi in ở Arishop, Reddragon trong Nam. Việc in file ra không đáng ngại đâu, mình toàn tự đi ra hàng photo in luôn. Nếu in trên giấy ảnh thì đắt hơn một chút nhưng đỡ bị nhòe khi chẳng may gặp nước.

meixing
20-08-12, 16:42
mình đã đưa hình cho bên chỗ bạn thu hang giới thiệu đang chờ bên đó báo giá nè.