PDA

View Full Version : Thắc mắc chuyển file xsd sang pdf

MeLens
19-07-12, 12:52
Bạn nào biết cách chuyển file từ xsd sang file pdf co kèm cả thông tin code chỉ, thì chỉ cho mình với ạ
Mình cám ơn nhiều

trada
19-07-12, 13:08
C lên google search phần mềm cutepdf, sau đó c chạy phần mềm cutepdf song song với file xsd. Vào file xsd ấn print là nó sẽ sao sang file pdf thôi ạ.
Chúc c thành công!

conhako
19-07-12, 13:30
Hôm trước trên mấy trang Nga cho tải free PM for cross stich , cô nhờ ox tải về và đọc đc xsd , Dễ thôi , MeLens nhờ ai giúp nhé .

sunday2011
19-07-12, 13:46
C lên google search phần mềm cutepdf, sau đó c chạy phần mềm cutepdf song song với file xsd. Vào file xsd ấn print là nó sẽ sao sang file pdf thôi ạ.
Chúc c thành công!
Bạn ơi mình đã downdload về rồi nhưng không dùm được. Nhờ bạn chỉ rõ hơn nhé. Cảm ơn nhiều

Bống&Friends
19-07-12, 14:06
Bạn có thể vào đây down về và cài đặt nhé http://www.dopdf.com/vn/

Sau khi cài xong lúc in thay vì chon máy in thông thường bạn vào chọn Cute PDF writer ở phần name

Chúc bạn thành công

trada
19-07-12, 14:07
C đã down đc phần mềm cutepdf vào may chưa ạ?giờ c chạy phần mềm đó lên nó sẽ hiện lên 1 màn hình chỉ có mấy thanh tab bên trên thì c cứ để nguyên đó hoặc ấn nó thu nhỏ lại,miễn ko tắt đi là đc.sau đó c mở file xsd,ấn nút print,nó hỏi m có muốn print sang pmem cutepdf ko thì c cứ ấn ok là xong.

trinhle232
21-09-12, 08:52
Mình đã chuyển từ XSD sang PDF rồi nhưng khi in ra khổ giấy A4 chart nhỏ quá một trang là 70x100 ,mình muốn cho lớn hơn 50x80 thì phải làm sao ?mong chị em nào biết hướng dẵn cụ thể dùm mình cám ơn .

Bông
09-10-12, 16:26
Bạn nào có link download phần mềm đọc file .xsd thì gửi cho mình nhé.

thaotckt
10-10-12, 08:57
Mình đã chuyển từ XSD sang PDF rồi nhưng khi in ra khổ giấy A4 chart nhỏ quá một trang là 70x100 ,mình muốn cho lớn hơn 50x80 thì phải làm sao ?mong chị em nào biết hướng dẵn cụ thể dùm mình cám ơn .
Bạn gửi file XSD cho mình, mình chuyển dùm cho.
Mail của mình : hai_chi_em_cs@yahoo.com