PDA

View Full Version : Cần giúp đỡ kết cườm áo

Plove
27-06-12, 11:14

Tình hình là mình mới mua 1 chiếc váy ren, lỡ cho vào máy giặt, đã lộn trái, cho vào túi rồi mà vẫn bị hỏng phần kết cườm. Giờ chỉ có cách cắt hết ra kết lại. Ai biết ở Hà Nội có chỗ nào nhận sửa không giúp mình với, tiếc quá đi mất :(
Cám ơn cả nhà

provance
27-06-12, 20:09
hj! em ở tp.hcm lận, tiếc quá, không giúp được chị ùi. áo đẹp quá!

mẹ cu bầu
28-06-12, 12:15
e ơi cái áo đó đẹp ghê. à e có cườm chưa? nếu có thì chị có thể nhận kết gia công theo mẫu giúp e.

Plove
29-06-12, 07:39
e ơi cái áo đó đẹp ghê. à e có cườm chưa? nếu có thì chị có thể nhận kết gia công theo mẫu giúp e.

Váy của em nó nguyên mẫu như thế, chỉ là em giặt máy, chỉ kết cườm nó bị lỏng ra, các hạt cườm nó lủng lẳng ra ngoài chứ chưa mất hạt nào cả. Bây giờ phải cắt hết cườm ra kết lại. Chị xem giúp em chi phí thế nào chị? Em đang tính lọ mọ tự làm đây, chỉ sợ không đẹp được như lúc đầu

mẹ cu bầu
29-06-12, 10:15
ồ vậy à. thế thì ko khó đâu e à. e cứ thử đi .lúc thử phải để ý những chỗ ko hỏng xem ngta kết chặt tay hay lỏng tay để mình làm theo e à. nếu ko thì chị có thế giúp e . e ở chỗ nào hà nội vậy?

Plove
29-06-12, 10:59
Em ở Ngọc hà, hay đi qua khu vực Thành Công, Nguyễn Chí Thanh, có gần chỗ chị không?

mẹ cu bầu
29-06-12, 13:26
chị ở huyện ứng hòa. chị có nhận thêu gia công cho mấy chị trên hà nội nên cũng hay lên đó. tuần tới chị cũng đi trả hàng. Nếu e ko kết dc thì đưa chị thử nhé, hôm nào chị đi hn thì sẽ alo cho e rồi chị e mình gặp nhau ở nguyễn chí thanh nhé chị trả hàng ở gần trường kiến trúc rồi qua đó. nt số của e vào sdt của chị ở dưới chữ kí nhé.

Plove
29-06-12, 14:38
chị ở huyện ứng hòa. chị có nhận thêu gia công cho mấy chị trên hà nội nên cũng hay lên đó. tuần tới chị cũng đi trả hàng. Nếu e ko kết dc thì đưa chị thử nhé, hôm nào chị đi hn thì sẽ alo cho e rồi chị e mình gặp nhau ở nguyễn chí thanh nhé chị trả hàng ở gần trường kiến trúc rồi qua đó. nt số của e vào sdt của chị ở dưới chữ kí nhé.

Cuối tuần này ở nhà em sẽ thử xem thế nào, không được em sẽ nhờ chị nhé. Tks chị nhiều

mẹ cu bầu
30-06-12, 21:05
uh. cố gắng di e. hihi e mà xử lí thành công cái đầm đó thì mỗi lần mặc sẽ sướng rơn ấy chứ. chúc e thành công nhé. nếu cần giúp đỡ thì thứ 3 này chị lên hà nội trả kit thêu đó

thuhang241286
01-08-12, 10:50
chị Mẹ cu bầu ơi! chi nhận hàng thêu ở chỗ nào đó cho em nhận với.

tranthimyvy
29-10-12, 01:19
chị ơi. chị biết kết cườm ah..chị có thể chỉ e với được không?..cảm ơn chị nhiều