PDA

View Full Version : Shop nào nhận đóng khung tranh đồng hồ lấy ngay trong ngày

sunflower83711
21-06-12, 21:50
Các chị em ơi, cho mình hỏi chị em có biết shop nào ở khu vực gần Thảo Cẩm Viên - Q1 có đóng khung tranh đồng hồ lấy ngay trong ngày thì chỉ mình với.

Trước mình có hỏi shop Ngọc Điểm nhưng cũng phải 1 tuần mới lấy được, do mình hoàn thiện tranh muộn mà mai đã phải tặng cháu mình nên đã đóng ở shop gần nhà bên Q2 với khung đặt là màu xanh dương. Nhưng hôm nay đến lấy tranh thì shop chưa đóng gì cả và nói là hết khung màu xanh và đổ lỗi cho nhân viên bán hàng là bị "khùng khùng" khi nhận đóng tranh như thế.

Vô cùng bực tức nhưng đành yêu cầu shop đóng nhanh khung màu nâu duy nhất mà shop có trong vòng 1 tiếng và thành quả mình lấy tranh về là đây: không hợp màu với tranh, tranh căng ko thẳng, ko đều và chỉ trên tranh đã bì xù hết mặc dù lúc thêu chỉ có hơi bị xù nhưng ko đến nỗi (kit pinko mình cũng mua ở shop này).

http://a1.sphotos.ak.fbcdn.net/hphotos-ak-ash3/180208_2874647004225_1066431966_n.jpg

Đáng lẽ bức xúc này mình phải đưa vào mục xả stress nhưng vì thất vọng với khung này và muốn đổi ngay lập tức nên vô đây hỏi các chị e.

Thanks cả nhà ạ

zonzon
21-06-12, 23:05
bạn ơi khung đng hồ này mình thấy nếu bạn đã đóng rồi mà tháo ra là chắc sẽ khó cho vô khung được lắm, như tranh thường thì có thể gỡ ra đóng lại , còn đồng hồ đã kgoe1t lỗ để cho kim vào rồi mà mở ra là sẽ hư tranh đó,